Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2 tại Phố Thái Hà - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 65 m2 212,31 triệu/m2
      + Bán nhà cho giám đốc doanh nghiệp, nhà vị trí cực đẹp.+ Đường trước nhà 2 oto tránh, vỉa hè 2 phía.+ Nhà xây chủ tự xây tâm huyết, khung cột cực kỳ chắc...
      Phố Thái Hà, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 22 tỷ

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      Trung tâm Q. Đống Đa - nở hậu - ngõ ôtô tránh - 8 tầng thang máy - 2 thoáng trước sau - KD văn phòng - nhà mới, đẹp mê ly - ôtô ngủ trong nhà.- Vị trí cực ...
      Ngõ 178, Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 35 m2 127,15 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Q. Hà Đông, là giao thoa của các tuyến phố: Chu Văn An, Vạn Phúc, Tố Hữu, nằm trong Làng lụa Vạn Phúc. Nhà trong ngõ nông thông, 50m ra...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 56 m2 64,29 triệu/m2
      Bán nhà Bồ Đề, Long Biên 56 mét vuông, ô tô, KD, giá 3,6 tỉ.+ Vị trí: Bồ Đề, Long Biên.+ Giao thông thuận tiện, thông sang nhiều tuyến phố, Nguyễn...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 75 m2 144 triệu/m2
      - Nhà xây 5 tầng cực kỳ chắc chắn, tỉ mỷ.- Phòng nào cũng có sánh sáng tự nhiên.- Ngõ oto tránh, đi lại thuận tiện.- Gần trường cấp 1,2,3, BV, chợ.- Vị...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ao Sen - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 40 m2 211,25 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí KD đắc địa tại ngõ phố Ao Sen, trung tâm ẩm thực đường phố sầm uất nhất Hà Đông.- Xung quanh nhà là các trường đại học lớn như Bưu...
      Đường Ao Sen, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 36 m2 122,23 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay phân khúc ít nhà bán.- Nhà ngõ 515 Hoàng Hoa Thám, ngõ thoáng TT Ba Đình, thông sang Vĩnh Phúc.- Ngõ vào nhà gần 3m thoáng sạch, văn minh....
      Ngõ 515, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 7 tầng, 50 m2 tại Đường Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán ngay giá rẻ mặt phố chính khu dịch vụ Vạn Phúc, đường 30m đối diện cổng trường vạn bảo, siêu KD hiếm nhà bán.- Nhà nằm trong quần thể...
      Đường Văn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 50 m2 280 triệu/m2
      Vị trí vàng độc tôn vừa ở và KD mọi loại hình.Thông tin ngôi nhà:- Nhà nằm trên vị trí vàng trung tâm Q. Cầu Giấy, cách ĐSQ Mỹ 900m, công viên Cầu Giấy...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 156 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hồng Hà - Hoàn Kiếm, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 156 m2 127,57 triệu/m2
      Vị trí: Ngõ thông đường oto tránh, sát phố cổ, KD sầm uất.Nhà cũ bán đất, phù hợp xây hotel, apartment.bìa đỏ vuông đẹp. liên hệ ngay: 0846 718 ***
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      NThủ đô Hà Nội thất hiện đại và giá trị cao.Nhà xây 4 tầng + lửng.Hiện tại có 3 PN.Tầng 1 và lửng hiện tại đang cho thuê giá 5 tr/ Tháng.Chủ để lại toàn...
      Ngõ 302, Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 35 m2 127,15 triệu/m2
      - Nhà vuông vức, nở hậu, có giếng trời và MT rộng lấy đc nhiều sáng.- Vị trí rất đẹp, ngõ nông, rộng, dân trí cao, an ninh đảm bảo. Ngõ để 4,5 xe máy...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 40 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Hạ chào 500tr. Chủ bán ngay nhà mới 6 tầng thang máy, ngõ oto, garage oto, 40m2 giá trên 4 tỉ.+ Vị trí: Ngay gần Vinhome Reverside, khu đô thị Việt...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 69 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 69 m2 243,48 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ PL Nguyên Hồng, hai mặt thoáng, trước nhà vỉa hè rộng, oto dừng đỗ. DT 70 mét vuông, 4 tầng, MT rộng 5m.- Thiết kế phù hợp ở kết hợp...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Lãm - Hà Đông, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 33 m2 71,22 triệu/m2
      * Nhà thuộc Thanh Lãm, Phú Lãm, Hà Đông.* Cách bến xe Yên Nghĩa chỉ 600m, thuận tiện đi lại tàu cao tốc trên cao.* Cách ĐH Đại Nam, căn hộ The Vesta 500m.*...
      Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 36 m2, hướng Đông tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      Nhà mới 5 tầng oto vào nhà, KD tốt, ngõ thông tứ phía, cách 30m ra mặt phố sầm uất đêm ngày tại Phan Đình Giót, La Khê. Nhà thiết kế vô cùng hiện đại chắc...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng tại Phố Đỗ Nhuận - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà Xuân Đỉnh bìa đỏ 29.3 m2, xây 4 tầng ngõ trước nhà 2m, oto cách nhà 20 m.giá 3.3 tỉ, nội thất đẹp, gia đình tặng toàn bộ nội thất, tủ...
      Ngõ 207, Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Phố Sài Đồng - Long Biên, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 36 m2 120,84 triệu/m2
      Nhà đẹp Long Biên - lô góc - nội thất siêu xịn - 10m ra oto tránh.Mô tả:+ Tầng 1: Phòng Khách đẳng cấp.+ Tầng 2: gian bếp.+ Tầng 3.4.5: 1 PN khép kín.+...