Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà shr 8 tầng, 82 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 82 m2 351,22 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng phố Trung Kính to, lô góc 2 mặt ngõ oto tránh, vỉa hè. Nhà cực kỳ hiện đại mới và đẹp.+ Vị trí cách mặt phố Trung Kính đôi chỉ hơn 70m,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      bán nhanh nhà 35 mét vuông 5 tầng ô tô đỗ shop xóm Garden City Thạch Bàn 3,4 tỉ.- chính chủ đạt cọc nhà to cần bán nhanh trong tháng này khách...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 55 m2 243,64 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà 5 tầng sát mặt phố Lạc Long Quân - Tây Hồ, vị trí cực kỳ đẹp ô tô vào nhà, KD sầm uất ngày và đêm.+ Nhà cách mặt phố Lạc Long...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 37 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 37 m2
      * Bán nhà trung tâm Thanh Trì 37 mét vuông, xe tải đỗ cổng chưa đến 3tỉ, quá hiếm.Nhà mới, anh/chị chính chủ cần bán để mua nhà rộng hơn:- chính chủ...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 42 m2 tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      Siêu phẩm hồ đắc di - gần phố - gần oto - ngõ thông thoáng - đầy đủ nội thất - 42m2 x 6 tầng.Mô tả:- Vị trí lõi trung tâm Q. Đống Đa, khu phân lô cho cán...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 33 m2 127,28 triệu/m2
      bán nhanh nhà Nguyễn Văn Cừ - ngay đầu cầu Chương Dương - Ngõ thông - oto sát nhà - 4. x tỉ.mô tả:- Vị trí đẹp nhất tầm phân khúc, cách Mp hơn 200m, ngay...
      Ngõ 67, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 45 m2 132,23 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, Bưởi, Ba Đình. DT 45m2 MT 4,6m xây 5 tầng cực đẹp.Thiết kế hiện đại công năng vô cùng hợp lý.Vị trí siêu đẹp. Lô góc mở cửa sổ nhiều...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 98 m2 127,56 triệu/m2
      Nhà bán P. Yên Hòa, gần ngay công viên Lão thành Cách mạng, ngõ thông oto vào nhà, nơi an cư lí tưởng.- Nhà mình bán nằm ngay khu đc nhiều người lựa chọn để...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 16m tại Đường Kim Giang, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 100 m2 154 triệu/m2
      Bán nhà số 27 ngõ 282/36 Kim Giang 100m2 24 phòng cho thuê 1 tỉ/ năm.- Nhà sát ngõ 282 Kim Giang rất nhiều tiện ích, xung quanh là KĐT, nhà hàng tấp nập,...
      Số 27 ngõ 282/36, Đường Kim Giang, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Cầu Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 0 m2
      Bán block căn hộ căn hộ dịch vụ ĐC 132 Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm.122,2 mét vuông, MT 7,04m tổng 37P. Nhà 7 tầng + 1 tum.Cho thuê đạt 165tr/tháng.phòng...
      132, Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quốc Toản - Hàng Bài - Hoàn Kiếm, giá 9 tỷ

      9 tỷ 38 m2 236,85 triệu/m2
      - Vị Trí: Khu phố Trần Quốc Toản Hoàn Kiếm tuyệt đẹp KD và ở rất tốt.- Nhà khu phố vỉa hè rộng oto tránh cung đường đẹp của thành phố Hà Nội.- Khu vực...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bát Khối - Long Biên, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 30 m2 89,34 triệu/m2
      Bán nhà 4.5 tầng oto đỗ cửa tại tổ 8 Thạch Bàn Long Biên HN giá 2.68 tỉ.DT 30 mét vuông.MT 5m, bìa đỏ chính chủ.Hướng TB. Nhà xây 5 tầng, thiết kế...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 28 m2 tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 28 m2 116,08 triệu/m2
      Nhà mới đẹp, hiếm Giáp Nhất Thanh Xuân, 4 tầng, ngõ thông, oto đỗ cửa, 28  mét vuông giá 3.25 tỉ.+ Nhà thuộc ngõ víp Thanh Xuân. Ngõ thông các ngả với...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Biên Giang - Hà Đông, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 35 m2 59,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 35 mét vuông, nhà xây 4 tầng, 2 mặt thoáng. Đặc biệt oto đỗ sát cửa.- Mô tả: Có nội thất cơ bản và thông số các tầng.T1:...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 35 m2 95,72 triệu/m2
      Vị trí nhà quá đẹp trong tầm giá, cả khu Văn Quán không còn căn nào rẻ hơn.Ngõ vào rộng thoáng xe ba gác đến cửa, oto cách nhà chỉ 50m.Nhà bìa đỏ...
      Ngõ 112, Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà riêng xây mới ngõ phố Trần Cung, Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. DT 40 mét vuông thiết kế 5 tầng xây...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      Cực sốc bán nhanh nhà mặt tiền Ngọc Khánh - Nguyễn Công Hoan - Giảng Võ - nhà dân xây chắc chắn đầy đủ công năng - 20m ra oto dừng đỗ - sổ đẹp long lanh...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyên Hồng - Ba Đình, giá 4,72 tỷ

      4.72 tỷ 41 m2 115,13 triệu/m2
      Nhà tập thể tầng 1 thuộc khu tập thể Thành Công, vị trí phù hợp làm văn phòng, hiệu tóc, spa, game... KD đồ hiệu, có thể KD mọi loại hình.Vài bước chân ra...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!