Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      - Chủ tuổi trẻ, tài cao mua nhà Vimhome bán lại ngôi nhà yêu thương, tặng lại nội thất xịn.- Phân khúc 4 tỉ thì đây là căn đẹp nhất, thoáng nhất, ngõ nông...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 31 m2 tại Phường Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 31 m2 167,75 triệu/m2
      * Nhà ngõ thông siêu rộng, 2 mặt thoáng ôtô đỗ cửa, chỉ 5m là ra đến Phố, vị trí đắc địa, có thể vừa ở vừa KD.* Tiện ích xung quanh chẳng thiếu thứ gì, gần...
      Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 56 m2 tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 56 m2 207,15 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng thang máy Mỗ Lao, Hà Đông, vị trí KD, ngay trung tâm Hồ Gươm Plaza Hà Đông, vị trí đắc địa KD ngày đêm, hiếm có nhà nào bán. Xung quanh nhiều...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 43 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 43 m2 109,31 triệu/m2
      Khu vực giao thông thuận tiện, nhiều dự án mới đang triển khai, hạ tầng giao thông tốt, gần chợ, khu vui chơi, bãi gửi xe gần nhà.Ngõ xe ba gác trách xe...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      - ngôi nhà tọa lạc trên đường An Dương Vương sầm uất gần cầu Nhật Tân và đại lộ Võ Chí Công, gần sông Hồng lộng gió, Hồ Tây điều hoà, gần TTTM Lotte Võ Chí...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 65 m2 183,08 triệu/m2
      Cần bán tòa ccmn phố Minh Khai Q. Hai Bà Trưng, 60m ra mặt phố Minh Khai, trước nhà xe ba bánh tránh nhau. Ngõ thông giao thông thuận tiện.DT: 65m2 x 7 tầng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 25 m2 106 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nam Dư, Hoàng Mai, 25 mét vuông x 4T, MT 4m, giá 2,65 tỉ.Sổ riêng - gần phố - ô tô đỗ gần - ngõ 3 gác.Vị trí cách ô tô 20m, cách...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 52 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 52 m2 171,16 triệu/m2
      + Gia đình cần bán ngôi nhà ở ngõ 622 Minh Khai - Hai Bà Trưng - TP Hà Nội.+ Vị trí đắc địa, bên cạnh là KĐT cao cấp Times City. Tiện ích không thiếu thứ...
      Ngõ 622, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trung Hòa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 47 m2 265,96 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Trung Hòa, Trung Kính, đẹp, hiếm, KD.Nhà khu vực đẳng cấp Cầu Giấy, nhà hàng, hotel, KD ngày đêm.DT 47m2 xây 4 tầng, thoáng, 1 mặt phố,...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 33 m2 92,43 triệu/m2
      Gió mùa về giá sốc cho 1 siêu phẩm - thoàng trước - sau.Cô em bán NĐT trang trại vườn ngoài bãi đê.oto đỗ cổng, 10m xa hơn là oto tránh nhau.Cách cầu Vĩnh...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 43 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 43 m2 141,87 triệu/m2
      Chỉ còn 1căn duy nhất 43m2x6 tầng thang máy lô góc, gần Hồ Tây tại phố Lạc Long Quân, Trích Sài, Tây Hồ, thành phố Hà Nội. Nhà gần Hồ Tây, cách đường Lạc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Ngõ thông phân lô - KD - oto vào nhà.Mô tả: Nhà có vị trí cực kỳ đẹp ngõ thông phân lô vuông đét oto chạy vòng quanh, nhà mới sạch sẽ dọn vào là ở luôn.-...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 40 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Liệt 40 mét vuông oto đỗ cổng.Nhà còn mới đẹp, chính chủ học thức, ở rất sạch & giữ gìn,- Thiết kế.+ Tầng 1: Để xe, bếp, phụ.+ Tầng 2:...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Do Nha - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 33 m2 96,97 triệu/m2
      Siêu phẩm Miêu Nha (do nha) 3,2 tỉ. oto quay đầu ngõ cách nhà 5m. Nhà 5 tầng dân vừa xây.+ Từ nhà lên BigC Thăng Long 10 ph đường thẳng tắp.+ Đi bộ đi học...
      Đường Do Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 70 m2 254,29 triệu/m2
      Nhà nằm ở tuyến phố trung tâm Q. Đống Đa, thông Láng Hạ, Thái Hà, Huỳnh Thúc Kháng, Nguyễn Chí Thanh, Vũ Ngọc Phan...Nhà thuộc khu phân lô cán bộ, 3 mặt...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      Nhà 5 tầng xây ở, thiết kế hiện đại, nhà sạch sẽ, chủ thiện chí bán.,+ DT sổ 30m2, thực tế xây tầng 1 đến tầng 5 nhà xây 35m2, MT rộng, nhà siêu thoáng.,+...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 44 m2 157,96 triệu/m2
      Lô góc 3 thoáng 44m2 5 tầng MT rộng trên 5m - oto đỗ cửa - nội thất luxury - gần phố - ở cực sướng.- Vị trí: Nhà bán nằm cách ngõ 203 phố Kim Ngưu oto...
      Ngõ 203, Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Phường Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ chợ Khâm Thiên, Đống Đa.Vị trí đẹp, cách mặt ngõ chợ chỉ 20m, khu vực trung tâm đi đâu cũng tiện.DT: 60m2x4 tầng.Nhà thiết kế mỗi tầng...
      Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!