Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 42 m2 90,48 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ tương đối rộng thông - KD - cách oto tránh đỗ 20m - nhà mới dân xây - sổ vuông - Thông tin thật 100 phần trăm.Mô tả:- Nhà trong ngõ...
      Ngõ 218, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 40 m2 124,75 triệu/m2
      Bán nhà thông ngõ 209 Đội Cấn - 40m2x4T (CN 36.5m2) - Gần phố - Ngõ thông - 4.99 tỉ (Còn thỏa thuận).Alo em gấp: 0888 268 ***.+ Vị trí đẹp, ngay Trung tâm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      - Vị trí nhà nằm trung tâm Q. Đống Đa, tiện ích xung quanh bạt ngàn không thiếu thứ gì.- Khu vực dân trí cao, an ninh tốt.- Mặt ngõ KD gì cũng đc ngõ to...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 25 m2 134 triệu/m2
      - Không có căn thứ 2.+ Lô góc KD, ngõ 3 gác.- Tầng 1: Khách + bếp +  toilet.- Tầng 2: Ngủ +  toilet.- Tầng 3: Ngủ +  toilet.- Tầng 4: Phòng...
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 46 m2 55,44 triệu/m2
      Nhỉnh 2 tỉ mua đc nhà Phúc Lợi 46 mét vuông 4 tầng mới đẹp, gần chợ, gần trường Phúc Lợi các cấp tiện ích.Nhà 30 mét vuông cộng ngõ 16m, mỗi...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 27 tỷ

      27 tỷ 95 m2 284,22 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Trãi, gần phố, thang máy, vỉa hè, oto tránh đỗ ngày đêm, 95 mét vuông x 5T, MT 5.5m, 27 tỉ(TL).Mô tả:+ Khu phân lô vip, tổ hợp căn hộ ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 48 m2 229,17 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Đại Kim, đường Nguyễn Cảnh Dị, Q. Hoàng Mai.- DT: 48 mét vuông.- MT: 4.2m, xây 5 tầng.- giá: 11.5 tỉ (có thỏa thuận).- bìa đỏ vuông ...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Hoàng Cầu phân lô oto tránh có vỉa hè.Mô tả:+ Vị trí mặt ngõ phân lô oto tránh, ở hoặc KD làm văn phòng đều đc.+ Thiết kế 6 tầng thang...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      Hiện tại mình đang có lô nhà xây mới hơn chục căn liền nhau tại phố Nguyễn Trãi, Thanh Xuân ngay đoạn ngã 4 Sở cần bán cho khách có nhu cầu.Mô tả:+ Vị trí...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tư Đình, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 180 m2 95,56 triệu/m2
      Bán nhà đẹp kiểu căn biệt thự sân vườn hiện đại tuyệt đẹp. Thông oto tránh, gần Khu nhà ở Minh Tâm, căn biệt thự đơn lập, sân golf Long Biên. Ở đẳng...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      + DT: 50 mét vuông x 7 tầng.+ Vị trí trung tâm Cầu Giấy.+ Phù hợp KD văn phòng, spa, thẩm mỹ viện, làm đẹp, chăm sóc sức khỏe...+ Thiết kế:- Tầng 1,2...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 69 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 69 m2 86,96 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền giáp bát, SDCC 69 mét vuông 4 tầng 4 ngủ, oto đỗ cửa lý thuyết.Giá 6 tỉ.call ngay: 0839 832 ***.Mô tả.Ngõ thẳng nông - gần phố -...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 43 m2
      Nhà mới Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi, Mỹ Đình, hàng xóm Vin Hàm Nghi.Nhà mới ở luôn, trung tâm tiện ích, vài bước chân ra phố, tặng toàn bộ nội thất, hưởng...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Hạ chào 1 tỉ anh chính chủ cần bán ngay ngôi nhà thuộc khu phân lô Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy.Thông tin ngôi nhà:- Nhà thuộc khu phân lô ô bàn cờ, oto vào...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mễ Trì Thượng, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 75 m2 157,34 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, oto vào nhà DT 75m2, 5 tầng, MT 5,1 m giá chào 11,8 tỉ thỏa thuận.nhà mặt tiền Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm cư ...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 8 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Phố Cầu Gỗ - Hoàn Kiếm, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 63 m2 274,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán hotel 7 tầng, 1 tum, MT 5.7m.+ Vị trí đẹp, cách Hồ Gươm chỉ 2 ph đi bộ, tiện ích đẳng cấp bậc nhất Q. Hoàn Kiếm.+ hotel xây dựng 7 tầng, 1...
      Phố Cầu Gỗ, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.DT: 50m2x6 tầng, thang máy.Vị trí đẹp, khu phân lô bàn cờ, vài bước ra mặt phố lớn.Gần khu Star lake,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 50 m2 75,8 triệu/m2
      Thông tin.Nhà xây DT 36 mét vuông 5 tầng lô góc, ngõ 15m thoáng sáng.Nhà xây mới, tiện ích xung quanh đầy đủ, cách hồ điều hoà 20m, cách trường Việt...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!