Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      Bán nhà hiếm đẹp Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Trung Hòa, Cầu Giấy, oto, KD, nhà mới, đẹp, ở ngay.- DT 60m2x5T.- MT 5m.- Nhà thiết kế 5 tầng mới đẹp, hiện đại, T1:...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 68 m2 139,71 triệu/m2
      Mặt ngõ oto tránh - 15m ra mặt phố Phạm Văn Đồng và Hồ Tùng Mậu - 2 mặt ngõ thoáng sáng - nhà dân xây chắc chắn.- Vị trí nhà cực gần phố mặt ngõ oto 4 chỗ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      (Nhà thật giá thật).Hạ chào 500 tr anh chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.Thông tin ngôi nhà:- Nhà thuộc khu vực ngã 4 Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      - Hoàng Quốc Việt là tuyến phố KD sầm uất, Hạ tầng cơ sở tốt, trung tâm của 3 Q. Tây Hồ, Cầu Giấy , Bắc Từ Liêm giao thông vô cùng thuận lợi- chính chủ là...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 75 m2 206,67 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Trãi Thanh Xuân TP Hà Nội phân lô ô góc 3 mặt thoáng oto đỗ cửa ngày đêm 75 mét vuông x 6 tầng giá 15,5 tỉ.Bán nhà Nguyên Trãi Thanh...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 62 m2 127,42 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Vạn Phúc DT 62 mét vuông, 5 tầng, 2 MT trước sau oto thông các ngả, 30m ra đường oto tránh đậu ngày đêm, dòng tiền ổn định hàng tháng...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 90 m2 275,56 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủ phân lô full 90m, cần bán nhanh toà nhà 9 tầng phố Hoàng Cầu thông sang mặt ngõ 34 Hoàng Cầu..- DTXD 90m2.- MT 5.5m tiêu chuẩn.- Ngõ oto...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 35 m2 119,43 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 77 Xuân La, Tây Hồ 35 mét vuông x 5 tầng MT 4.6m, giá 4.18 tỉ.Xuân La - Tây Hồ - Khu vực phát triển sầm uất - Tiện ích vô vàn - Gần Hồ...
      Ngõ 77, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 101 m2 tại Phố Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 101 m2 425,75 triệu/m2
      - Nhà mình bán ở Khúc Thừa Dụ (sát công viên Cầu Giấy), ngõ thông tứ tung, vỉa hè rộng để xe thoải mái, làm văn phòng cực đẹp.- Nhà đc thiết kế 7 tầng có...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 7 tầng, 60 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      chính chủ về hưu gửi bán nhà siêu đẹp phố Hào Nam, Vị trí đắc địa, nhà chủ tự xây cực kỳ tâm huyết, ơ giữ gìn, sạch đẹp.- DT 60 mét vuông xây dựng 7...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Thanh Nghị, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 70 m2 132,86 triệu/m2
      Hiếm, 30m ra mặt phố Lê Thanh Nghị, khu vực đất học nhiều khách mê.homestay gần 500 tr/năm, khách mua ở hay mua giữ đất, tiếp tục cho thuê dòng tiền đều...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 50 m2 226 triệu/m2
      - Chuyển công tác vào Hồ Chí Minh làm việc, định cư. Tôi cần bán ngay nhà Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, TP Hà Nội. Khu phân lô CB Quân Đội, Đại học Quốc ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 45 m2 148,89 triệu/m2
      HOA HẬU VĂN QUÁN - NHÀ ĐẸP - THÔNG SỐ ĐẸP - ô tô ĐỖ CỬA - Ở SƯỚNG Mô tả: - Nhà gần đường lớn, đường ô tô đi qua.KD tốt - Trước nhà ô tô ra vào thoải...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự ngã 4 sở - garage oto 7 chỗ - ba mặt thoáng - ngõ tương đối rộng, ngắn, thông - sổ đẹp nở hậu - giá siêu tốt, khó có căn thứ...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Căn 71 Việt Hưng, đoạn phố tấp nập nhất p. Việt Hưng liên kế khu căn biệt thự Việt Hưng và vin Riverside.Lô góc nở hậu, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, KD nhà...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      + Vị trí nhà nằm cách đường oto 20m, 100m đã ra đến hồ Bồ Đề 2, nhà bán nằm giữa trung tâm các trường học, BV khu chợ và các TTTM lớn.+ Giao thông đi lại...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 54 m2 264,45 triệu/m2
      * Bán nhà Cầu Giấy. 1 căn cực đẹp, thiết kế thang máy, oto vào nhà, vị trí trung tâm phù hợp mọi loại hình KD, văn phòng kết hợp gia đình ở phố Nguyễn...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      ngôi nhà nằm trong một ngõ vào nông, thông thoáng, rộng rãi, chỉ vài ph đi bộ là có thể đến Lăng Bác, Lotte, Vincom.- Thiết kế ngôi nhà theo ý tưởng "con...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!