Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      - DT 4.5 x 16m 72 mét vuông.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng, 5 PN, 1 phòng thờ, 1 phòng giặc, sân thượng rộng thoáng mát.- Đặc biệt nhà mới...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 5.2m x 11.6m- Vị trí: sát vòng xoay Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị, gần chợ cây thị, Emart, Cityland, Vincom - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 64 m2 127,35 triệu/m2
      * Nhà mới nở hậu cực đẹp vô ở ngay, ô tô ngủ trong nhà, hẻm ô tô thông đường Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh.* DT: 4x14m, Nở hậu 4,8m, kết cấu trệt,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 58 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2,01 tỷ

      2.01 tỷ 58 m2 34,66 triệu/m2
      kết cấu 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng.ngang 4 mét vuông, dài 14,5  mét vuông. Sử dụng hết 174m2giấy tờ đầy đủ, cần tiền nên ưu tiên khách thiện...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 50 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 50 m2 38,4 triệu/m2
      Kết cấu nhà hiện đại, diện tích sử dụng: 100m2 ( 5*10). 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2 toilet. có logia rộng rãiđường ô tô di chuyển thoải...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 64 m2 43,75 triệu/m2
      DT: 4m x 16m . DtCN: 64 mét vuông. Hoàn công đủKết cấu: nhà 1 Trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 6  phòng ngủ, 7 toilet. Nhà mới keng. Chỉ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 35 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 318 Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh.DT 3.1 x 13m 35m.Kết cấu trệt lầu BTCT 2 phòng ngủ 2 toilet.Dân trí an ninh. Hẻm...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 35 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 318 Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh.DT 3.1 x 13m 35m.Kết cấu trệt lầu BTCT 2 phòng ngủ 2 toilet.Dân trí an ninh. Hẻm ba...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 70 m2 116,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư dịch vụ, sp giữ tiền với dòng tiền hàng tháng 50 tr.- ngôi nhà ngay hẻm thông ô tô đường Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh.- DT: 4.5*18m Nở...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      Nhà mới đón Tết 2024 Đường Phan Văn Trị - P11 - Q. BT 5 tầng 4x16m giá chỉ 8,5 tỉ thỏa thuận.- DT chuẩn 4x16m 65 mét vuông không lỗi phong thuỷ. Sổ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 68 m2 101,48 triệu/m2
      - DT: 68m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ 5 toilet 2 sân thượng trước sau.- Vị trí tuyệt đẹp cách 2 căn ra MT đường, ngay khu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      oto ngủ trong nhà mới cứng về ở ngay.- DT: 3,8m x 14m (nở hậu 4,8m). Công nhận đất: 63,5m.- Kc: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 1 sân thượng trước và sau, 1 sân...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 60 m2 135,84 triệu/m2
      Giảm 150 tr còn 8,150tỉ (Bớt lộc) căn Phan Văn Trị P. 12 Bình Thạnh hẻm ôtô ngủ trong nhà đã giảm từ 8tỉ650.- DT: 4x15m.- KC: 5 tầng 6 PN.Giá quá tốt cho 1...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 49 m2 108,17 triệu/m2
      Mô tả: Chính chủ bán ngay nhà Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh. Ngang 4 dài 12.3 DT công nhận đủ 49 mét vuông.- Hẻm 8 mét oto tránh nhau, thẳng 1 trục ra...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 49 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 49 m2 163,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ Đường Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh - DT: 49m2 mét vuông, nhà 3 tầng, 4 PN, 5 nhà vệ sinh. cách Phạm Văn Đồng 200m ngay chợ CÂY THỊ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 0 m2
      Cực ngon siêu phẩm - Bình Thạnh - 5 tầng - hẻm 5m - 7 chỗ GLC vào nhà.hẻm ô tô 5m thông sát MT, khu dân trí toàn nhà cao tầng. Tiện mở công ty.DT vàng:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà thiết kế đẹp, thi công chất lượng, vừa xây, thoáng mát, Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.DT đất 42,2  mét vuông là đất ở đô...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 20m tại Đường Phan Văn Trị, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 80 m2 95 triệu/m2
      - Vô đich trong phân khúc Đường Phan Văn trị P.11 Bình Thạnh- Đối diện trường đại học văn lang - DT 4x20m kết cấu 2 tầng - Tiện ích gần chợ , BV - Giá đầu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!