Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 48 m2 134,38 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Gần ngã 4 Phan Văn Trị - Phạm Văn Đồng, siêu thị E-mart, nhà hàng Vườn Cau.+ Hai mặt hẻm trước sau oto tránh, thông tứ tung. Khu dân trí...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 7,27 tỷ

      7.27 tỷ 43 m2 169,07 triệu/m2
      + Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 thượng, xây BTCT chắc chắn.+ Gồm 5 phòng ngủ 5  nhà vệ sinh: Trong đó có 3  phòng ngủ khép kín, 1...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 22 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      7,5 tỉ hẻm xe hơi 7x8m Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh.Hẻm 7m, gần MT 2 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh kiên cố.KD đc, văn phòng công ty ok, gần Emart,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      Bóc tem nhà mới 100 phần trăm Q.Bình Thạnh, DT 40m²(5x8) đầy đủ nội thất cao cấp giá 7.2 tỉ (thỏa thuận)Mua đất tặng nhà, kèm gói nội thất siêu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 48 m2 111,46 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Gần ngã 4 Phan Văn Trị - Phạm Văn Đồng, siêu thị E-mart, nhà hàng Vườn Cau.+ Hai mặt hẻm trước sau ô tô tránh, thông tứ tung. Khu dân trí...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 40 m2 179,75 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm căn hộ dịch vụ Q.Bình Thạnh, DT 40 mét vuông đầy đủ nội thất cao cấp giá 7.190 tỉ (dòng tiền 40tr/tháng)Mua đất tặng nhà, kèm...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 74 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 74 m2 112,17 triệu/m2
      - Ưu điểm:+ Nhà mới cứng 100 phần trăm, nội thất đầy đủ cao cấp dọn vô ở ngay.+ DT thông số chuẩn: 4.5 x 16m.+ Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 77 m2 128,58 triệu/m2
      🏠 PHAN VĂN TRỊ - hẻm xe hơi 8M ô tô THÔNG - VỪA Ở VỪA KD TỐT !+ Khu vực sầm uất, KD tốt. Hẻm nhựa ô tô thông, ngay Phan Văn Trị. P. 12. Bình thạnh.+...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 42 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 42 m2 66,43 triệu/m2
      Bán nhà đường Phan Văn Trị, P. 12, Bình Thạnh.DT sàn: 80 mét vuông, sổ vuông vắn, không lộ giới.Xây dựng 1 trệt 1 lầu đúc, tum, sân thượng. Gồm phòng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      - DT: 5 x 15m, vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, gồm 5 PN master.- Bố trí đầy đủ công năng sử dụng phục vụ mục đích sống:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      Siêu phẩm vừa ở vừa KD - Phan Văn Trị, Bình Thạnh - HXT - 48m2 - 2 tầng BTCT 2  phòng ngủ - cho thuê 15tr/tháng - sổ vuông vắn - hoàn công đầy...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5,87 tỷ

      5.87 tỷ 44 m2 133,41 triệu/m2
      + Kết cấu: Nhà 1 trệt - 1 lửng - 3 lầu xây BTCT chắc chắn.+ Gồm phòng khách, bếp, 3  phòng ngủ, 4  toilet.+ Vị trí: nằm gần 50m mặt đường Phạm...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Văn Trị, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán 2 ngôi nhà tuyệt đẹp góc 2 mặt hẻm Phan Văn Trị, P11, Q. Bình Thạnh.- DT: Căn 1 = Căn 2 = 6m x 7m, nhà xây dựng cao cấp, thiết kế tuyệt...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 1 trệt 1 lầu hẻm xe hơi Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.Giá: 4.2 tỉ.DT:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 1 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán nhà Phan Văn Trị, P12, Bình Thạnh.Gần đại học Văn Lang CS 2, bhx, hẻm xe hơi 5,5m.DT 49,4m (4x12.35).1 trệt 1 lầu 2 PN 2 nhà vs.giá...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      + Kết Cấu: 1 trệt lửng 2 lầu sân thương. 5 PN 6  phòng vệ sinh. +Dân trí hiền lành. KDC hiện hữu. + Hẻm 3 gác yên tĩnh, vài căn ra HXT đua. +Dòng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà! hẻm xe tải Phan Văn Trị P11 BT 2 mặt hẻm.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu BTCT gồm 2  phòng ngủ, 3 toilet, MT hẻm KD, bếp, logia.DT: 48m2, ngang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 46 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 46 m2 119,57 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ 6 phòng vệ sinh.- Dòng tiền cho thuê 20tr/tháng.- Cách vài căn ra HXT đua. Tiện ích bao vây.-...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!