Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 5 tầng, 89 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 89 m2 146,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà siêu đẹp cách MT đường Phan Văn Trị chỉ 2 ngôi nhà, hẻm trước nhà 12m, oto đậu trong nhà.DT siêu đẹp 6*17m Công nhận hơn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, hướng Đông tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Phan Văn Trị, Q. Bình Thạnh.- DT đất: 40.2m2 (5m x 8m).- DTSD: 80.5m2.- Kết cấu 1 trệt, 1 lầu đúc kiên cố. Bao gồm 1 PN lớn có thể...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Chính chủ kẹt bán ngay nhà 2 tầng ngay sát Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh.+ Nhà 1 trệt 1 lầu: 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.+ Ngang 6.5m (nở hậu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 45 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      Mô tả:- Kết cấu BTCT 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3  phòng vệ sinh.- Nhà chắc chắn đẹp thiết kế theo kiến trúc hiện đại kết hợp hài hoà giữa tây âu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      * Chính chủ bán nhanh nhà HXT đường Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.Thông tin thật - Làm việc chỉnh chủ - Nhà kết cấu chắc chắn.- Gần trường cấp 1 Phan...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 27 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 27 m2 148,15 triệu/m2
      - Vị trí: Cách MT một căn, thuận tiện di chuyển.- Tiện ít xung quanh: Gần chợ, trường đại học, siêu thị là khu an ninh dân trí cao.- DT: 3.5M 7.5M.- Kết...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Văn Trị, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      - Siêu phẩm nhà đẹp, hẻm xe hơi. Nằm trên đường Phan Văn Trị, p11, Q. Bình Thạnh.- Nhà hẻm xe hơi ra vào thoải mái. KDC, dân trí cao, sầm uất. Gần chợ,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt quá cần bán ngay nhà 1 lầu sát Phạm Văn Đồng, đẹp.- DT: 5.2m x 11.6m.- Vị trí: Sát vòng xoay Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị, gần chợ cây thị, Emart,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 44 m2 152,28 triệu/m2
      Nhà 4 tầng Phan Văn Trị đối diện Emart - oto ngủ trong nhà - nhỉnh 6 tỉ.DT: 44m2 (3,7Mx12M), diện tích sử dụng: 126m2.Vị trí đắc địa, hẻm ô tô vào nhà,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố công viên cư xá Nguyên Hồng, P. 11, Bình Thạnh.- Khu đồng bộ dân trí cao, không khí trong lành có khuôn viên thể thao rộng rãi...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 47 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 47 m2 159,58 triệu/m2
      - Vị trí: Siêu đẹp, gần MT, hẻm lớn xe tải đi thoải mái.+ Nhà gồm 4 tầng có 4 phòng ngủ 3  phòng vệ sinh - phòng thờ - phòng phơi đồ - Sân...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 70 m2 91,29 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 5m Phan Văn Trị P. 11 Bình Thạnh - 2 tầng BTCT 6.6x11m nở hậu tài lộc - sổ hồng đất ở hiện hữu - gần MT hẻm sạch sẽ - chỉ nhỉnh 6tỉ.- Nhà ngang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Bán Nhà Phan Văn Trị Ngang Khủng 5mMô Tả: - DT: 64m2, 5.2 x 16m- Kết Cấu: 1 trệt 1 lầu . Gồm PK, PB, 3 PN - Hẻm Thông 5m, oto vô nhà - Sổ vuông sạch đẹp,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 73 m2 98,64 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà chính chủ lâu năm tại đường Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh gần đại học Văn Lang. Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện.- DT: 5.2 x 14m...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 71 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 71 m2 98,6 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm 6m Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.DT: 4x18m, DTCN 71 mét vuông.Kết cấu: Trệt lầu, 3 PN, 2 WC. Nhà cứng cáp. Còn mới cứng, khu vực đc...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Văn Trị, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      ngôi nhà ngang 7m hiếm có trong phân khúc.1 xẹt của Phan Văn Trị, gần trường đại học Văn Lang, Trường Trung cấp Nghề Bình Thạnh.Với tổng 6 phòng ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ cần bán MBKD Phan Văn Trị P12, Bình Thạnh.Đang cho thuê 7tr/tháng, gần Vincom Phan Văn Trị, Emart GV.48.9 mét vuông (4.3x11.3).SHR chính chủ.0906...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      GIảm tới 500 tr - bán nhà chính chủ 4 tấm hẻm xe hơi 8m (hẻm đã đc mở từ 4m lên 8m đường mới đẹp)Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh.- DT: 4.98 x14m công nhận...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.