Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 42,900001525878906 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 896 triệu

      896 triệu 42,91 m2 20,89 triệu/m2
      bán ngay NHÀ 2 TẦNG – HẺM ÔTÔ THẲNG TỚI NHÀ – PHAN VĂN TRỊ, BÌNH THẠNH._ Nở hậu 5m tài lộc, khu an ninh bậc nhất – gi.á mềm hơn khu vực._ H.ẻ.m ô tô – ôtô...
      Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 36 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 36 m2 176,39 triệu/m2
      💥SIÊU PHẨM CÁCH MT VÀI BƯỚC CHÂN - CÓ PN TRỆT - PHAN VĂN TRỊ P. BÌNH THẠNH💥💫 DT: 5,05m x 7m, nở hậu 5,23m, Cn 36,1m2💫Kết cấu: trệt + 1 lầu, 3 PN 2...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Trị, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      LÊN SÓNG SIÊU PHẨM CẶP CHÂN DÀI – NỞ HẬU – ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ – BÌNH THẠNH• 2 căn có DT lần lượt là 48 mét vuông & 50 mét vuông • Kết cấu :...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 45 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 45 m2 160 triệu/m2
      🔥 NHÀ PHAN VĂN TRỊ – BÌNH THẠNH – CÁCH MT VÀI BƯỚC – NHỈNH 7🧄🔥📐 DT đất: 53m2 (công nhận 45.8m2) – ngang 3.7m – dài 14.4m🏠 Hiện trạng: 1 trệt + lửng ,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 36 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 36 m2 143,06 triệu/m2
      💥PHAN VĂN TRỊ- 36 mét vuông(3.20m x 11.50m) -3 phòng ngủ -( phòng ngủ DƯỚI TRỆT)- 2 TANG- CHỈ: 5 tỉ.....🍀Đường Phan Văn Trị, P. Bình...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Bán sổ hồngnhà hẻm xe hơi  Lê Văn Việt, P. TNP A, TP. Thủ Đức.  - giá: 1 tỉ 250TR- Bán nhà hẻm xe hơi  Lê Văn Việt, P. Tăng Nhơn Phú A,...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 40 m2 63,75 triệu/m2
      Nhà Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh- Cách MT 20m, hẻm thông- Ngay trường Đại học Văn Lang, nút giao Phan Văn Trị và Nguyễn Văn Đậu- DT 4mx10m công nhận...

      Cần bán gấp căn nhà 54 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 54 m2 88,89 triệu/m2
      🚶‍♂️ Hẻm thông – Cách MT Phạm Văn Đồng chỉ 10m🚚 Chỉ 5 bước chân ra HXT Phan Văn Trị📌 Gần ngã 4 Phan Văn Trị – Phạm Văn Đồng, di chuyển thuận tiện qua Gò...

      Sở hữu căn nhà riêng 49 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 49 m2 120,41 triệu/m2
      Mã THT 352:+ Vị trí: Đ. Phan Văn Trị, giáp Phạm Văn Đồng, P11, Bình Thạnh.+ DT: công nhận đủ 49m² trên sổ (4.6x11) Vuông A4, nở nhẹ hậu, không lộ giới,...

      Bán nhà đẹp 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7.1 tỷ

      7.1 tỷ 44 m2 161,37 triệu/m2
      Mã THT 1360:+ DT : 44m² ( 3.6m x 14m) . 4 Tầng+ kẾT CẤU : 1 Trệt, 2 Lầu, Sân thượng. thiết kế lệch tầng phòng rất rộng rãi. 4 PN, 5 toilet.+ Nhà KD đa...

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 45 m2 160 triệu/m2
      Mã THT 1351:+ DT : 45m² ( 6.3m x 7m). 4 tầng+ Nhà 1 trệt, 2 lầu sân thượng, 5 PN vừa ở vừa cho thuê.+ Hẻm cách nhà một căn ra MT Phan Văn Trị, Nguyên Hồng,...

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      NHÀ 5 Tầng oto PHAN VĂN TRỊ Bình Thạnh 120  mét vuông , giảm còn 14 tỉ 5.Chính chủ cần bán ngay toà nhà 5 tầng nhà ở văn phòng Phan Văn Trị P. 11 Q....

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 52 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2.98 tỷ

      2.98 tỷ 52 m2 57,31 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh, giá 2tỉ890 tr⏺️ DT: 52.m2( 4 ❌ 13 )⏺️ Kết cấu : 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, phòng khách, bếp, 4 PN, 4...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 37 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 37 m2
      Nhà bán Phan Văn Trị P 11 Q Bình Thạnh✔️DT : 37/52m² ( 3.4x12)x3 Tầng👉 giá : 6tỉ tl ✅Mô tả:+ Kết Cấu: 1 trệt 2 lầu BTCT, 4 PN, 3  nhà vệ sinh.+ tặng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 1.25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
       Ngộp Bank bán ngay nhà 1T1L Phan Văn trị_Bình Thạnh 60 mét vuông / 1 tỉ 250tr sổ hồng contact Thịnh 0795684864/strong>- DT : 60 mét ...

      Sở hữu nhà đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6.49 tỷ

      6.49 tỷ 50 m2 129,81 triệu/m2
      💥Giảm 300tr còn 6,5 tỉ TL💥 2 tầng, 50m², 3 phòng ngủ XH Đỗ cửa Nhà Đẹp hẻm xe hơi Phan Văn Trị F11 Bình Thạnh💥💫NGANG 5m dài 10m, cN 46,1m², Hiện...

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2.89 tỷ

      2.89 tỷ 52 m2 55,58 triệu/m2

      HXH Phan Văn Trị - Bình Thạnh 99m2 lô góc cách MT chỉ 10m nhà nát -9 tỷ

      Thỏa thuận 99 m2
      99M2 - 2 TẦNG - HẺM XE HƠI - AN NINH - CHỈ 9 TỶ+ Hẻm Phan Văn Trị 99m2 nhà cũ  2 tầng ngang 4.4/5.5 dài 19 Phường 14 Quận Bình ThạnhMô tả+ Kết...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 14, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!