Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà khu vực an ninh, gần trường học, chợ Cây Thị, Siêu thị Emart, gần đường Phạm Văn Đồng, hẻm trước nhà 8m, 10m ra oto.+ DT sử dụng 70m2, nhà...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Nhà mới 5 tầng ngay siêu thị Emart dọn vô ở ngay. Hẻm thông xe tải.- Ngang khủng 5m dài 10m. Sổ đẹp nở hậu tài lộc.- Nhà thiết kế thoáng mát với nhiều cửa...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm ô tô sau lưng căn MT đường Phan Văn Trị, P. 14, Bình Thạnh.DT: 34m2 (nở hậu 5,6m).KC: Trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 1 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán nhà Phan Văn Trị, P12, Bình Thạnh.Gần đại học Văn Lang CS 2, bhx, hẻm xe hơi 5,5m.DT 49,4 mét vuông (4x12.35).1 trệt 1 lầu 2 PN 2...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      - Khu phân lô đồng bộ, hẻm nhựa sạch đẹp, thẳng 1 trục ra MT đường.- Kết cấu nhà 2 mặt thoáng, 2 lầu 2  phòng ngủ lớn, PK, bếp,  phòng vệ sinh,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 24 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 24 m2 162,5 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán ngay nhà hẻm ô tô sát MT Phan Văn Trị, Bình Thạnh.+ DT: 24 mét vuông (3x8) công nhận đủ.+ Kết cấu: Trệt 1 lầu, sân thượng, có...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 25 m2
      - Kết cấu: trệt 2 lầu (hoàn công đủ)- Gồm: 2 PN, 3 tolet, phòng khách, bếp, đầy đủ công năng.- Vị trí: P11, Bình Thạnh. Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 24 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 24 m2 162,5 triệu/m2
      Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh 24 mét vuông - 3 tầng hẻm ô tô tới nhà tặng hết nội thất an ninh chỉ 3tỉ9 TL 24 mét vuông 3 x 8m nhà 3 tầng.Mô tả...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 0 m2
      Bán nhà tuyệt đẹp hẻm ô tô ngủ trong nhà đầy đủ các công năng cách MT vài chục mét (nhà thiết kế thêm đc 2 PN có thể vừa ở vừa KD căn hộ chung cư dịch...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diệu Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng 7 tầng, 250 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 250 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT Nơ Trang Long, P7, Bình Thạnh- DT: 9x28m, vuông vắn- Xây dựng: Hầm 7 lầu- Vị trí: ngay khu vực KD ngày đêm, sầm uất bậc nhất...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 32 m2 118,44 triệu/m2
      Bán nhà đường Phan Văn Trị 32 mét vuông (3,2m x 10m), 2 tầng, P. 11, chỉ 3,79 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 3,2m x 10m = 32 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 25 m2 156 triệu/m2
      - Kết cấu: Trệt 2 lầu (hoàn công đủ).- Gồm: 2 PN, 3  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, đầy đủ công năng.- Vị trí: Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 3,93 tỷ

      3.93 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Phan Văn Trị 36,3 mét vuông (3m x 12,3), 2 Tầng, P. 12, Chỉ 3,93 tỉ.- DT: 3m x 12,3m = 36,3 mét vuông.- Kết cấu: Nhà 2 tầng, 1...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 8 tầng, 280 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 280 m2 130,36 triệu/m2
      bán ngay tòa nhà văn phòng đường nội bộ 7m Phan Văn Trị, P. 12, Bình Thạnh.- DT: 8x39m, công nhận 280 mét vuông. Kết cấu 8 lầu - hoàn công đầy đủ....
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 5,82 tỷ

      5.82 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới 100 phần trăm Phan Văn Trị 40,2m2 (6m x 6,9m), 4 tầng, P. 14, chỉ 5,82 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 6m x 6,9m = 40,2m2.+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      bán nhanh ! Nhà Khu Cityland Emart Ngay Phan Văn Trị P5 Gò Vấp - DT chuẩn 5x20m vuông vắn . - Kết cấu trệt 2 lầu áp mái . KDC an ninh , sạch đẹp . - Kế...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 15m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 25 m2 116 triệu/m2
      nhà bán chính chủ phan văn trị P. 12 bình thạnh Dt 2m5 10m 1trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3tolet vị trí rất đẹp gần gần trường học văn lang giá 2ty9thỏa ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      CÁCH hẻm xe hơi 2 CĂN - 5 phòng ngủ - NGANG TRÊN 5M - SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC. CHỈ 4.x tỉ- Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.- DT: 5.5m x 9m x 3 tấm...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!