Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 35 m2 118,58 triệu/m2
      🏠Nhà Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh➖Hẻm xe tải➖DT: 3 x 11m. Nở hậu: 3.7m➖1 lầu đúc, 2 PN, 2  phòng vệ sinh💰Giá: 4.15 tỉ còn TLTel/zalo: 0902 806 ***...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 42 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      - Nằm P11, Bình Thạnh, Gần Phạm Văn Đồng.- Ngang 5.3m x Dài 9m. Nở hậu.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, BTCT - 5 PN.- 2 Thùng sơn lăn lại nhà là ăn tết.
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 2m tại Đường Phan Văn Trị, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 48 m2 101,05 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm 332 Phan văn trị P. 11 bình thạnh.DT : ngang 5,5mx 9m công nhận 48,8 mét vuông . Kết cấu 1 trệt + 2 lầu đúc, logia rộng rãi...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      Bán nhà đường Phan Văn Trị , P. 12 , Q. Bình Thạnh . Nhà hẻm ô tô số nhà một sẹc Gần Chợ Phan Văn Trị , Chợ Cây Thị , Trường trung cấp nghề , ĐH Văn Lang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      CHỈ 4.x tỉ - 5 phòng ngủ - NGANG TRÊN 5M - SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC - 41M2 Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.- DT: 5.5m x 9m x 3 tấmMô tả: + Kết cấu: 1 trệt, 2...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      - Nhà chính chủ lâu đời, P11, Bình Thạnh.- 1 trệt, 3 lầu + sân thượng. BTCT.- Ngang 5m x dài 14,2m.- hẻm ô tô ngủ trong nhà.- Chủ bán nhà về quê dưỡng già.
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 74 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 74 m2
      Nhà cũ - 74m2 - ngang 5.5m - sổ vuông - cách xe tải 15m - gần MT - 6  phòng ngủ. giá cả thỏa thuận.- Phan Văn Trị, P. 12, Bình Thạnh.- DT: 5.5m x...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà đẹp thiết kế sáng trọng vị trí hiếm, đường Phan Văn Trị, Nhỉnh 9 tỉ.- DT: 4,5m x 16m - 67,5 mét vuông vuông vắn chuẩn chỉnh.- Vị...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      + Vị trí cách Emart PVT 300m, ĐH Công Nghiệp 500m, chợ Phan Văn Trị 200m.+ Tới sân bay quốc tế, Tp Thủ Đức, Q. 1 chỉ mất 5 ph.+ Kết cấu 3 tầng, ngang chuẩn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      G
      Tuấn - Nhà phố Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 75 m2 118,67 triệu/m2
      Vip nhà ngang 5m mới cứng 100 phần trăm chắc chắn hẻm ô tô quay đầu Đường Phan Văn Trị, Nhỉnh 8 tỉ - Bình Thạnh.* DT: 5x15m - 75m2 khu qui hoạch...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      NGANG 5 MÉT HIẾM ! BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ 48,8m2 ( 5,25M x 9M ), 3 TẦNG, P11, CHỈ 4,85 tỉ + Mô Tả :+ DT : 5,25m x 9m = 48,8m2 ( Ngang Hiếm 5 Mét )+ Kết...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 57 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 57 m2 54,39 triệu/m2
      Bán nhà Phan Văn Trị, P. 14, Bình Thạnh.- DT: 57m2.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh, sân thượng.- Nhà mới, nội thất cơ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,21 tỷ

      4.21 tỷ 40 m2 105,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ 40m² ( 4M x 10M ), 2 TẦNG, P. 11, CHỈ 4,21 tỉ + Mô Tả :+ DT : 4m x 10m = 40m²+ Kết Cấu : 1 Trệt, 1 Lầu, 2 phòng ngủ, 2WC+...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 133 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 133 m2 180,46 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Q. Bình Thạnh giá siêu mềm khu Phan Văn Trị.- Ngang 5.58m Dài 23.9m - Kết cấu: Trệt 2 lầu Sân thượng- Giá 24 tỉ TL.contact: 0792 848 ***...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 0 m2
      Cách hẻm ô tô 30m, sổ hồng riêng hoàn công.DT: 43,8m2 (ngang 3,65m x dài 12m), DT sàn xây dựng 131,4m2.giá: 1.89 tỉ bớt lộc.Tiện ích: Gần chợ, trường...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Văn Trị, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 105 m2 70,96 triệu/m2
      bán ngay:Hạ chào 1 tỉ bớt lộc.Giá chào chỉ 7.45 tỉ.Bán đất xd ở, làm văn phòng, cho thuê đều đc.giá cho khách đầu tư.giá thị trường gần 9 tỉ.DT đất công...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ cần bán ngay Nhà Phan Văn Trị, P12, BThanh.GIÁ CHỈ 4.7 tỉ chỉ hơn 60 tr/m²Nhà ngang 5.5m x 13.5m dtcn gần 74m2.Cách đường PVT chỉ 200m.Hiện...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Trị, giá 4 tỷ

      4 tỷ 37 m2 108,11 triệu/m2
      CHỈ 4 tỉ TL - NHÀ MỚI ĐÓN TẾT - P11 BÌNH THẠNH - 37 mét vuông - NHÀ 2 TẦNG - HẺM TRƯỚC NHÀ 8M - 30M RA MT - PHAN VĂN TRỊ - THÔNG PHẠM VĂN ĐỒNG -...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!