Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 48 m2 187,3 triệu/m2
      - Vị trí sát đại lộ Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh.- Nhà hẽm oto quây đầu, oto đậu trong nhà.- DT 48m2, diện tích sử dụng 106m2, vuông vắn.- Kết cấu vũng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 63 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 63 m2 129,37 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi Phan Văn Trị, P14, Bình Thạnh.DT: (4x15m) CN: 63 m2 mở hậu đẹp, 4,8 m.Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu.hẻm xe hơi thông thoáng.Thích hợp ở, làm văn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 20m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhà mới căn hộ góc 2 MT hẻm lớn vị trí KD P.12 Q. Bình Thạnh- DT 4.5 x 20M xd 4 tầng gồm 5 phòng ngủ 4  toilet - Hẻm rộng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 48 m2 183,34 triệu/m2
      Vị trí bước 3 bước tới đường Phan Văn Trị, Bình Thạnh.Nhà hẽm oto quây đầu, oto đậu trong nhà.DT 42 mét vuông, 5.1m x 8.6mKết cấu vũng chắc 1 trệt, 2...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 44 m2 49,55 triệu/m2
      Nhà đẹp - hẻm ô tô.Hẻm 198 Phan Văn Trị P. 11 Bình Thạnh.giá 2 tỉ 180 tr đã bao hết giấy tờ sang nhượng.- DT: 4m x 11m 44 mét vuông x 1 tầng 1...
      Hẻm 198 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 50 m2 74 triệu/m2
      Phan Văn Trị, P. 11, Q. Bình Thạnh+ Kết cấu: 50m2, 1 trệt 2 lầu BTCT chắc chắn, 3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh, sân thượng trồng cây cảnh.+ Nhà đang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 42 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 42 m2 180,96 triệu/m2
      - Vị trí bước 3 bước tới đường Phan Văn Trị, Bình Thạnh.- DT 3.5m x 12m, 42m2 kết cấu vũng chắc 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.- Bước 5 bước tới chợ Phan Văn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 48 m2 183,34 triệu/m2
      Vị trí sát đại lộ Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh.Nhà hẻm ô tô quay đầu, ô tô đậu trong nhà.DT 4m x 12m, 48m2, diện tích sử dụng 106m2, vuông vắn.Kết cấu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 102 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 102 m2 70,59 triệu/m2
      Vị trí sát đại lộ Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh.DT 102m2, 6m x 20m.Nhà 2 mặt hẻm thoáng mát, oto đậu trước nhà thoải mái.150m tới Đại siêu thị Emart PVT, 250m...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 45 m2 182,23 triệu/m2
      - Vị trí bước 3 bước tới đường Phan Văn Trị, Bình Thạnh.- Nhà hẻm ô tô quay đầu, oto đậu trong nhà.- DT 4.5m x 10m, 45 mét vuông, vuông vắn.- Kết...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 34 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      Nhà Bình Thạnh 2 lầu 34m2 hẻm xe hơi sau lưng căn MT chỉ 3,9 tỉ thỏa thuậnhẻm xe hơi Phan Văn Trị, P. 14, Bình Thạnh =====================HĐ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 34 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      ngộp bank !Nhà Bình Thạnh 2 lầu 34 mét vuông hẻm xe hơi sau lưng căn MT chỉ 3,9 tỉ thỏa thuậnhẻm xe hơi Phan Văn Trị, P. 14, Bình Thạnh ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 64 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 64 m2 19,54 triệu/m2
      TL nhà đường Phan Văn Trị, BT, gần chợ Cây Thị DT 69 mét vuông NH 1m sổ riêng - DTCN 64 mét vuông (4*16m) nở hậu 1m.- Giá: 1 tỉ 250 Còn thương ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 47 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 47 m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà hẻm ô tô Phan Văn Trị P. 11 Q. Bình Thạnh.Mô tả:+ DT: 47 mét vuông (4,3 x 11m).+ Kết cấu: Nhà đúc 3.5 tấm.+ Hiện trạng:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 28 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 28 m2
      BÁN NHÀ HẼM XE TẢI PHAN VĂN TRỊ, BÌNH THẠNH, GIÁ SIÊU RẼ+ Kết cấu 2 tầng, bề ngang lớn 4.6m x 6m.+ Hẽm xe tải ngủ trong nhà, sau này thành MT.+ Cách ngã 4...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 77 m2 110,39 triệu/m2
      KC: Trệt lầu, gồm 3 PN, 1  phòng vệ sinh.- Tiện ích đầy đủ, đi đâu cũng tiện, hàng quán không thiếu thứ gì, gần chợ, trường cấp 1,2,3.- sổ hồng,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,17 tỷ

      6.17 tỷ 45 m2 137,12 triệu/m2
      Chủ gấp bán nhà đường Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh. - DT 45 mét vuông, đúc 5 tầng bê tông cốt thép. - Thiết kế 5 PN + 5  phòng vệ sinh.-...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới dọn vô ở ngay hẻm 6m sát MT Phan Văn Trị 6.2x17m CN 89.9m2 có garage để xe chỉ 12 tỉ TL.- Khu vực an ninh dân trí, tiếp giáp các Q. Trung Tâm:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!