Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 76 m2 117,11 triệu/m2
      - DT 5 x 16 76 mét vuông.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, 6 PN.- Ưu điểm:+ hẻm ô tô, khu nội bộ đồng bộ bắt mắt, an ninh và dân trí cao, dãy nhà...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 64 m2 77,35 triệu/m2
      Bán nhà đường Phan Văn Trị, P. 11, Q. Bình Thạnh.- DT: 64m2 (4m x 16m).- Thiết kế nội thất gồm 3 PN, 2 WC, logia và sân để xe. Nhà đc xây dựng kiên cố và...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 65 m2 170,77 triệu/m2
      Giảm 1.2 tỉ. Giá còn 11.1 tỉ chủ cần bán nhanh.Phan Văn Trị hẻm 2 oto tránh nhau.+ Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng, nhà xây bê tông kiên cố.+ Hẻm 2...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Trị, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 43 m2 89,54 triệu/m2
      - DT 45 mét vuông CN 43 mét vuông, quy hoạch rõ ràng.- Kết cấu 2 tầng logia thoáng mát, khu vực yên tĩnh.- hẻm xe hơi thông, cách MT Phan Văn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 28 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 28 m2 160,72 triệu/m2
      Hàng hiếm, nhà vừa xây dựng 100 phần trăm.Bán nhà HXT Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh.DT: 3,5m x 7.5m.Kết cấu: Trệt lững 2 lầu sân thượng 3 phòng ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay nhà 3 tấm ngay Phan Văn Trị, Bình Thạnh.- DT: 50 mét vuông.- 3MT hẻm ô tô lớn KD đc thoải mái.- Nhà mới, đẹp, vào là ở...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 20 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 20 m2 107,5 triệu/m2
      Nhà bán chính chủ hẻm Phan Văn Trị, P. 12, Q. Bình Thạnh 2.15 tỉ.- DT công nhận: 20 mét vuông.- Trệt, 1 gác suốt.- Hẻm cụt, xe ba gác, cách MT đường...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      - DTCN 74m, quy hoạch rõ ràng, full đất ở đô thị, không lộ giới - Kết cấu 2 tầng, 6 phòng, doanh thu 18 tr / tháng, khu vực yên tĩnh- Hẻm 4m, cách MT Phan...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 40 m2 153,75 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau, gồm: 4 phòng ngủ, 3 toilet, bếp, phòng khách, logia, sân phơi, tất cả các phòng đều có cửa.+ Vị...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 45 m2 148,67 triệu/m2
      Ngay Emart Gò Vấp, 4 tầng, oto vô nhà, chủ tặng nội thất đầy đủ, 45m2, ngay MT Phan Văn Trị, Khu cao tầng đồng bộ an ninh và yên tĩnh, chỉ 6.69 tỉ thỏa ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô có thể kết hợp làm văn phòng - Nhà Kiến trúc sư thiết kế, thi công.đc số /20 đường Phan Văn Trị, P. 11, Q. Bình Thạnh - TP. TP.HCM, ngay...
      Số /20, Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      Ngay Emart Phan Văn Trị - sát MT. Nhà 4 tầng, 46 mét vuông, hẻm ô tô 5m vào nhà. Chủ thiện chí bán, thỏa thuận tốt cho khách thiện chí. - Thiết kế...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 6,67 tỷ

      6.67 tỷ 46 m2 145 triệu/m2
      Ngay Emart Phan Văn Trị - sát MT. Nhà 4 tầng, 46m2, hẻm ô tô 5m vào nhà. Chủ thiện chí bán, thỏa thuận tốt cho khách thiện chí.- Thiết kế 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Nhà Mới Đón Tết ! hẻm ô tô sát MT Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh . -ngôi nhà với DT 4x15m, nở hậu tài lộc gần 5m .-Với kết cấu 1 Trệt 1 Lửng 2 Lầu Sân...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh trong tháng, Nhà mới hẻm xe hơi Phan Văn Trị, P12, Bình Thạnh, cách MT Phan Văn Trị vài ngôi nhà.- DT: 4x20m, NH 6.3m, sổ CN...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      hẻm xe hơi căn hộ góc nở hậu sát MT Phan Văn Trị 5 tầng nhà mới đẹp, nội thất xịn xò giá 8,8 tỉ.DT: 4,75 x 10m (Nở hậu 5,1m).Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Nhà mới đẹp hẻm xe hơi gần siêu thị emart KDC yên tĩnh hẻm thông thoáng - Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ, 2  toilet đặc biệt có...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 65 m2 127,7 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán nhanh nhà tuyệt đẹp hẻm ô tô Phan Văn Trị, P11, Q. Bình Thạnh.- DT: 4m x 14m, nở hậu 4,8m; nhà xây dựng cao cấp, thiết kế đẹp, sang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!