Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 71 m2 101,27 triệu/m2
      Hàng siêu rẻ để đầu tư - hẻm 10m.- Hẻm 10m Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh.- DT: 71m2 (3.8m x 19m x 2 Tấm).- Giá: 7.19 tỉ (thỏa thuận).Chính chủ chưa qua đầu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 71 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 71 m2 101,27 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp MT hẻm KD trung tâm Bình Thạnh gần chợ, trường học, BV đại học Văn Lang. Thuận tiện di chuyển các Q....+ Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu đúc BTCT...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 71 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 71 m2 100 triệu/m2
      Đường Phan Văn Trị 71m2 giá chỉ hơn 7 tỉ Bình Thạnh.Mô tả:Nhà chính chủ trệt lầu 3  phòng ngủ 3  toilet đang KD sơn.Khu vực xây dựng 4 - 5 tấm,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      - chính chủ biết trong thời điểm giá đã trạm đáy, nhưng vẫn mở bán, bởi chủ mua đc biệt thự rất rẻ,- Nhà 1 trệt, 1lầu, đang kinh.Khu vực xây dựng 4 - 5...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      hẻm xe tải Phan Văn Trị Bình Thạnh - 2 mặt hẻm trước sau thoáng mát - vừa ở vừa KD - 48 mét vuông - nhỉnh 5 tỉ.Mô tả:DT: 48 mét vuông - diện ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 115 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 115 m2 73,92 triệu/m2
      -Ngộp bán ngay nhà c4 ngay Phan Văn Trị,Bình Thạnh -DT:115m -Hẻm thoáng, sát MT -Khu vực xây 5 lầu, thích hợp xây căn hộ dịch vụ, sát...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 96 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 96 m2 135,42 triệu/m2
      Siêu phẩm! Nhà mới cứng (6x16m) HXT 1/ sát MT tặng đầy đủ nội thất cao cấp đường Phan Văn Trị.+ DT: 6x16 m CN 96 mét vuông.+ Kết cấu: Trệt 2 lầu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 62 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 62 m2 14,76 triệu/m2
      L/H Đạt 0799218176 Nhà bán ngay Phan Văn Trị 62m²/ 915tr, gần chợ Cây Điệp, BV Gia Định- sổ hồng riêngMô tả:👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT chắc chắn,...

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 115 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 115 m2 84,35 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán ngôi nhà tại đc 198/30 Phan Văn Trị P12 Bình Thạnh.- Vị trí xung quanh rất nhiều các trường đại học và Cao Đẳng, thuận tiện đi lại...
      198/30, Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      + DT : 4 x 17m ( CN 72 mét vuông ) khuôn đất vuông vắn - không lỗi phong thủy + KC : Nhà Trệt Lầu - giấy phép xây dựng Hầm 4 tầng - tặng nội thất...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 5,87 tỷ

      5.87 tỷ 45 m2 130,45 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm 3.7m Phan Văn Trị P. 11 Bình Thạnh - 5 tầng BTCT 45 mét vuông - sổ vuông vắn - hoàn công đủ - vài bước ra MT đường - chỉ hơn 5tỉ.- Nhà...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhà HXT đường Phan Văn Trị - P11 - Bình Thạnh.+ DT: 4m x 12m trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+ Hẻm trước nhà 8m, khu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 32 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 32 m2
      Cần bán nhà nguyên căn hẻm đường Phan Văn Trị P. 11 Q. Bình Thạnh.DT: 32 mét vuông (4x8m).Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 PN 2 nhà vệ sinh.An ninh,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2, hướng Nam tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      + DT: 5x18m, DT công nhận 89,9m2.+ Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu ST 4 PN oto đậu trong nhà.+ hẻm ô tô, vị trí trung tâm giao thông thuận tiện di chuyển liên Q.,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      + 298/ Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh.+ DT: 70 mét vuông 6,5x10,7m.+ Hẻm Kia vào nhà, trước nhà 6m, cách MT chỉ 50m.+ Ngang bề thế 6.5m, nở hậu nhẹ,...
      298/, Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 64 m2 77,35 triệu/m2
      + 354// Phan Văn Trị, P11 Bình Thạnh.+ DT: 64 mét vuông 4x16m công nhận đủ.+ Nhà nằm trên trục đường buôn bán sầm uất nhất khu vực Phan Văn Trị và...
      354//, Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 35 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên cần bán nhanh nhà đang cho thuê 11 tr tháng Đường Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh.Giá 3.5 tỉ TL.DT 3.1 x 13m.Kết cấu trệt lầu BTCT...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 35 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 318 Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh.DT 3.1 x 13m 35 mét vuông.Kết cấu trệt lầu BTCT 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      318, Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!