Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      cần mua đất dưới quê nên bán ngay Nhà Phan Văn Trị, P12, BThanh.GIÁ CHỈ 4.7 tỉ chỉ hơn 60 tr/m2Nhà ngang 5.5m x 13.5m dtcn gần 74 mét vuông.Cách...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, mặt tiền 2m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 0 m2
      Giá 2 tỉ 390 tr giá thật 100 phần trăm giá thị trường nhe Nhắn tin em gửi hình nhà hình sổ nha Nhà thật việc thật , a/c nào trân thành nhắn em còn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới dọn vô ở ngay hẻm 6m sát MT Phan Văn Trị 6.2x17m CN 89.9m2 có garage để xe chỉ 12 tỉ TL.- Khu vực an ninh dân trí, tiếp giáp các Q. Trung Tâm:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 56 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5,67 tỷ

      5.67 tỷ 56 m2 101,25 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán trước Tết, ngôi nhà còn rất mới, dọn vô ở ngay.- Vị trí sát MT Phan Văn Trị. - DT 4.5m x 13m, vuông vắn. Đúc BTCT. - pháp lí chuẩn....
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 38 m2 110,53 triệu/m2
      hotline 0355 038 *** !!!+ Kết cấu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, BTCT chắc chắn+ Hẻm ba gác thông , vị trí thuận tiện giao thông+ Chính chủ lâu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 40 m2 177,5 triệu/m2
      - Kết cấu cả 3 ngôi nhà đều chuẩn 4 tầng, liên kế nhau, ngang 5m, xây mới chưa bóc tem.- Vị trí cách đường Phan Văn Trị 50m, đường trước nhà 6m, ra Thủ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà đẹp,mới ,hẻm xe hơi có thể kết hợp làm văn phòng - Nhà Kiến trúc sư thiết kế, thi công.Có nhu cầu bán ngôi nhà thiết kế đẹp, thi công...
      348/20 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 61 m2 94,27 triệu/m2
      Mô tả chi tiết NHÀ KHU TRUNG TÂM CÁCH PHAN VĂN TRỊ 50M - HẺM TRƯỚC NHÀ 3M - DTCN: 61m2 - CHIỀU NGANG RỘNG 5M BỀ THẾ - GIÁ CHỈ NHỈNH 5 tỉ = 94TR/m2 - NGAY...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tảAnh Tư cần tiền KD bán gấp nhà Phan Văn Trị, P12, Bình Thạnh- Vị trí: cách trường đại học Văn Lang cs2 100m Cách MT đường Phan...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 48 m2 113,55 triệu/m2
      Sát đại lộ Phạm Văn Đồng - gần siêu thị Emart - khu phân lô đồng bộ - hẻm ô tô 7 chỗ vào nhà - vài ph ra sân bay Tân Sơn Nhất - phan văn trị P. 11.- DT...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 0 m2
      căn nhà phố hẻm xe hơi 200m ra mặt đường chính Phạm Văn Đồngnhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 3nvsDT ngang 5,25 dài 8mtổng DT 42,4m2nhà thoáng mát...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.