Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Phố Hàng Quạt - Hàng Gai - Hoàn Kiếm, giá 27 tỷ

      27 tỷ 70 m2 385,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt phố Hàng Quạt, phố rộng oto tránh, 2 chiều, đi hộ 200m ra hồ Hoàn Kiếm.DT 70m2, nhà 3 tầng, vuông vức, vị đẹp nhất phố, trung tâm Q....
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 121 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 32 tỷ

      32 tỷ 121 m2 264,47 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Nguyễn Khuyến - Đống Đa - 121 m2*5T*Mt 5,3m*hơn 30 tỉ - liên hệ 0332 214 ***Mô tả: DT sổ 121 m2. MT 5,3m. Nhà 5 tầng cũ. Giá chào...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 32 tỷ

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân.2 MT, vỉa hè, KD sầm uất.+ DT: 120m2 x MT 6,5m x giá đầu tư 32 tỉ+ Thiết kế : 2 tầng cũ, xác định bán đất tặng...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Công Chất - Bắc Từ Liêm, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      + Vị trí đẹp kết nối Hồ Tùng Mậu, Cầu Diễn, Phú Diễn, Nguyễn Văn Giáp, Hàm Nghi Nguyễn Cơ Thạch, Trần Vỹ, Mai Dịch..Nhà đẹp xây chắc chắn, thiết kế thông...
      Đường Hoàng Công Chất, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 28 tỷ

      28 tỷ 54 m2 518,52 triệu/m2
      MẶT PHỐ HOÀNG CẦU - KD ĐỈNH, VIEW HỒ MÁT MẺ - VỈA HÈ RỘNG - 1 MẶT PHỐ, 1 MẶT NGÕ - NHÀ ĐẸP KIÊN CỐ Nhà vị trí mặt phố Hoàng Cầu, KD sầm uất, vỉa hè rộng,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Nam Đồng - Đống Đa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 55 m2 263,64 triệu/m2
      Nhà mặt phố, giá nhỉnh hơn mặt ngõ, KD sầm uất, không căn nào hơn đc căn này.- Mặt phố Nguyễn Lương Bằng thông Xã Đàn, Tây Sơn,... Là tuyến đông đúc với...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 123 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Văn Bé, giá 60 tỷ

      60 tỷ 123 m2 487,81 triệu/m2
      - 3 ph tới hồ Hoàn KiếmThiết kế nhà 7 tầng 1 tum. - Tầng 1.2.3.3.4.5: thông sàn- Tầng 6.7: mỗi tầng 2 phòng khép kín.- Tầng 8: tumĐầy đủ giấy phép xây ...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 82 m2 tại Phố Đông Các - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 82 m2 286,59 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đông Các, Q. Đống Đa, gần ngã 6 Ô Chợ Dừa, Xã Đàn, Tôn Đức Thắng, Nguyễn Lương Bằng.- Nhà trên con phố KD sầm uất, với nhiều shop thời...
      Phố Đông Các, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2 tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      Chính chủ bán ngay nhà số 25 LK27, mặt phố Trịnh Văn Bô.DT bìa đỏ: 110 mét vuông x 4 tầng, MT 5m.Ưu điểm:- Vị trí: Phố Trịnh Văn Bô (rộng 30m, vỉa...
      Xuân Phương Garden, nhà số 25 LK27, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Hoàng Mai, giá 12,15 tỷ

      12.15 tỷ 61 m2 199,19 triệu/m2
      + Nhà tôi nằm trên mặt phố, vị trí đắc địa, gần căn hộ chung cư K35 Tân Mai, phố thông thương các ngả, KD hay ở đều rất lý tưởng.+ Nhà xây KCBT rất chắc...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 53,5 tỷ

      53.5 tỷ 104 m2 514,43 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố Khúc Thừa Dụ 1 mặt phố 1 mặt ngõ con phố đẹp nhất Q. Cầu Giấy xung quanh nhiều tòa căn biệt thự và phân lô liên kế cao cấp, mặt phố KD...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 93 m2 tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 93 m2 177,42 triệu/m2
      MẶT ĐƯỜNG VĂN KHÊ ( ĐƯỜNG LÊ TRỌNG TẤN CŨ) KD SẦM UẤT.+ Mặt đường KD sầm uất, liên kế KĐT Văn Phú Hà Đông ngay tháp đồng hồ lacasta,vị trí đắc địa DT rộng....
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 65 tỷ

      65 tỷ 120 m2 541,67 triệu/m2
      DT 120  mét vuông, Xây 7 tầng, MT 6 m, giá 65 tỉ - Nhà mình bán có vị trí siêu đẹp 2 MT, 2 mặt thoáng, vỉa hè 2 mặt có vỉ hè.,- Vị trí đắc địa toạ lạc...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 88 tỷ

      88 tỷ 45 m2 1955,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh, ngôi nhà phố Kim Đồng, Giá Bằng chung cư Cao Cấp, Đường oto Tránh Nhà 3 tầng, Tây Nam, DT 45m2, MT 3.6m, giá 8.8 tỉ (có thỏa thuận), có...
      Số 3, ngách 99, ngõ 24, Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 270 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 230 tỷ

      230 tỷ 270 m2 851,86 triệu/m2
      *Vị trí:ngôi nhà nằm trên con phố KD sầm uất nhất nhì Q. Tây Hồ, siêu hiếm nhà bán mà rao bán là bay luôn.Gần trường học, công viên,... trung tâm thương...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 55 m2 318,19 triệu/m2
      rất hiếm có nhà bán. vị trí đẹp của Q. ba đình, xung quanh là các cơ quan hành chính nhà nước. Khu vực nhiều người nhật lưu trú làm việc. KD tấp nập mọi...
      Đường Vạn Bảo, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 86 m2 558,14 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, vỉa hè hai bên rộng miên man, nằm đoạn đẹp nhất mặt phố Tô Hiệu. Thông các tuyến phố lớn. Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên, Phạm Văn Đồng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 171 m2 tại Đường Hàng Than - Ba Đình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 171 m2 315,79 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Than, P. Nguyễn Trung Trực, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội + DT 171 mét vuông nền thổ cư 100 phần trăm, nhà c4, bìa đỏ...
      Đường Hàng Than, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!