Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 90 m2 600 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đắc địa, đẹp nhất phố, vỉa hè đá bóng, MT siêu rộng. Khu vực trung tâm Q. Đống Đa, hạ tầng giao thông đồng bộ, giao thông thuận tiện kết...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Hoàn Kiếm, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 25 m2 860 triệu/m2
      Bán shop mặt phố Hai Bà Trưng, mặt phố rộng, vỉa hè lớn, KD bất chấp.Nhà hiện trạng 5 tầng, đang bán cafe.KD các loại mặt hàng ngày đêm.Trung tâm phố...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 44 m2 427,28 triệu/m2
      - DT 44 mét vuông, 5tầng.- Vị trí nhà rất đẹp, KD sầm uất, đoạn đẹp nhất phố Nghi Tàm cực kỳ rộng rãi,. Gần Phố Cổ, Lăng Bác, Tây Hồ.- Nhà đẹp thuận...
      đường Nghi Tàm, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Kim Quan - Việt Hưng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà mặt phố Kim Quan Thượng - 2 thoáng - 90m2 - MT 6.6m - KD - vỉa hè 6m - giá chào 15.5 tỉ.Vị trí đẹp, vỉa hè rộng thênh thang, vừa ở vừa KD,...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 83 m2 385,55 triệu/m2
      cực hiếm - 2 mặt phố - KD đỉnh của đỉnh - khu vực lõi mặt phố Nguyễn Hoàng 83 mét vuông x 5tầng x 4m MT giá chào 32 tỉ.- Vị trí tuyệt đẹp 1 mặt phố...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 61 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 61 m2 90,17 triệu/m2
      Hàng hiếm nhà 6 tầng, 61m2, oto đỗ cửa, nhà đẹp Mỹ Đình Nam Từ Liêm giá nhỉnh 5 tỉ. + Nhà 5 tầng, chắc chắn kết cấu bê tông cốt thép. Thiết kế nhà phù hợp...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ao Sen - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      - Vị trí: Cực đẹp, KD đỉnh, tiện ích khu đô thị Mỗ lao ngập tràn.Thiết kế: Nhà dân xây 4 tầng full BT chắc chắn.+ Tầng 1: KD, P/khách,  phòng vệ ...
      Đường Ao Sen, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 79 tỷ

      79 tỷ 160 m2 493,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Nguyễn Bỉnh Khiêm, Q. Hai Bà Trưng 160 mét vuông, 79 tỉ.Vị trí cực đẹp, đường oto 2 chiều KD, xây dựng toà nhà văn phòng 9...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 48 m2 581,25 triệu/m2
      - Mặt phố Thụy Khê đoạn rộng đẹp nhât, quy hoạch ổn định, 50m Hồ Tây thoáng mát.- Nhà vừa xây 2020, MT rộng, lô góc 3 mặt thoáng sáng, đầy đủ giấy phép ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 101 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 41,5 tỷ

      41.5 tỷ 101 m2 410,9 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng 101 mét vuông xây 8,5 tầng thông sàn, thang máy đường 60m vỉa hè 6m đỗ các loại ô tô ngày đêm. Vị trí đắc địa thuận tiện giao...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 333 m2, mặt tiền 22m tại Phố Nguyễn Đình Thi - Tây Hồ, giá 90 tỷ

      90 tỷ 333 m2 270,28 triệu/m2
      + Mặt phố Nguyễn Đình Thi chạy quanh Tây hồ nối đường Thanh niên với phố Trích Sài với ưu thế MT 22m KD khủng.+ Thiết kế 3 tầng.+ Ngay cạnh trường PTTH Chu...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 70 m2 412,86 triệu/m2
      Mặt phố Hoàng Quốc Việt.KD hái ra tiền, bất chấp các loại hình. Trung tâm phố gần chợ nghĩa tân.DT: 70m2 - 8 tầng - MT 5m chỉ 28,9 tỉ.Vị trí vàng, MT rộng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Xã Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Mễ Trì Hạ, DT 68m2, MT 4,1m hậu 4,1m, mặt đường quy hoạch rộng 25m hè 3m. khu cực kỳ trung tâm, nhìn thẳng ra dự án Vinhom West Point Phạm...
      158 Mễ Trì Hạ Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 45 m2 500 triệu/m2
      siêu hiếm - toà nhà 6 tầng - thông sàn - thang máy - lô góc - dòng tiền 800 tr/năm.Vị trí cực đẹp, nhà mặt phố trung tâm Q. Ba Đình.Thiết kế thông sàn,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 29 tỷ

      29 tỷ 80 m2 362,5 triệu/m2
      80m2 8 tầng thang máy 6m MT mà chỉ có 29 tỉ!Thiết kế 8 tầng đủ - thông sàn, thang máy cuối nhà.Phù hợp tích sản, cho thuê kết hợp ở tầng Penthouse.Cho thuê...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 86 m2 174,42 triệu/m2
      Vị trí đẹp. Nhiều nhà hàng, chợ trường học. Đi lại thuận tiện. KD sầm uất ngày đêm.Thiết kế:+ Tầng 1,2,3 thông sàn,  toilet.+ Tầng 4 gồm 2 PN,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 33 m2 350 triệu/m2
      Cần bán nhà nhỏ xinh KD tốt mặt phố Đội Cấn, Ba Đình.liên hệ: 0988 043 ***- DT: 33 mét vuông.- MT: 3.5m.- Nhà xây 4 tầng còn mới, mỗi tầng 1 sàn...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 90 m2 600 triệu/m2
      - Chủ cần tiền cuối năm muốn bán ngay ngôi nhà mặt phố Xã Đàn.Vị trí đẹp nhất phố, vỉa hè 5m, quy hoạch đồng bộ, ổn định. Đường 2 làn. KD đỉnh cao.DT...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!