Thông tin mô tả
Công nhận: 271
Kết cấu: Trệt lửng 3 lầu.
Tổng
Đang cho thuê nguyên căn: 67tr/th.
Giá: 31 Tỷ
Diện tích: 271 m2
Giá/m2: 114,39 Triệu/m2
859574
Mua bán
Công nhận: 271
Kết cấu: Trệt lửng 3 lầu.
Tổng
Đang cho thuê nguyên căn: 67tr/th.
Đinh Công
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2