Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Phố Phó Đức Chính - Ba Đình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 60 m2 308,34 triệu/m2
      Nhà mặt phố Phó Đức Chính KD siêu đỉnh sổ 54 mét vuông thực tế 60 mét vuông 3tầng MT 7m giá 18.5 tỉ.Lõi Ba Đình - vị trí đẹp nhất phố - lô góc -...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 90 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 90 m2 600 triệu/m2
      Xã Đàn 2 mặt phố DT 90m2 7 tầng MT 6.4 m giá 54 tỉ.- Vị trí cực đẹp, vỉa hè rộng, nói không với lỗi phong thủy.liên lạc: Mr Định ngôi nhà phố 0938 505 ***
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 90 m2 600 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh toà nhà 2 mặt phố Xã Đàn - vỉa hè siêu rộng - MT siêu đẹp - KD sầm uất ngày đêm.DT: 90 mét vuông - 7 tầng thang máy - MT...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,35 tỷ

      13.35 tỷ 50 m2 267 triệu/m2
      Bán nhà thật Cầu Giấy DT 50m2 x 7 tầng mới tinh. Vị trí đẹp, KD - ở cực thích.- Sở hữu vị trí lô góc 3 mặt thoáng nên phòng nào cũng sáng, oto vào nhà.-...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 130 m2 tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 47,3 tỷ

      47.3 tỷ 130 m2 363,85 triệu/m2
      Chủ có nhiều nhà muốn nhờ bán bớt ngôi nhà siêu đẹp tại khu vực Linh Lang, Ba Đình. Nhà nằm ngay trong trung tâm VIP nhất, cạnh Lotte, Daewoo, nhiều người...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 99 m2 545,46 triệu/m2
      DT 99  mét vuông, Xây 7 tầng, MT 6,6 m, giá 54 tỉ - Nhà mình bán có vị trí siêu đẹp 2 MT, 2 mặt thoáng, vỉa hè 2 mặt có vỉ hè.,- Vị trí đắc địa toạ...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 55 m2 289,1 triệu/m2
      cực hiếm bán mặt phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - cầu Giấy 15.9 tỉ nhà 6 tầng.+ Đường trước nhà 15m, vỉa hè 5m phù hợp mọi mô hình KD.DT: 55m2, 6 tầng.Thiết...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 26 tỷ

      26 tỷ 55 m2 472,73 triệu/m2
      MẶT PHỐ HOÀNG CẦU 55m x 5 Tầng MT 5.6m giá 26 tỉ.Toạ lạc vị trí đắc địa nhất Q. Đống Đa, vài bước ra Hồ Hoàng Cầu, sát Q. Uỷ, cách mặt phố vài chục mét,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 303 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 130 tỷ

      130 tỷ 303 m2 429,05 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, khu vực hiếm nhà bán, đường rộng 2 chiều oto dừng đỗ thoải mái, cạnh tòa EVN Tập Đoàn Điện Lực.- View Hồ Tây, Hồ Trúc Bạch.- Giao thông...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 43 tỷ

      43 tỷ 93 m2 462,37 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Xiển KD cực kỳ tốt, nằm ngay trục đường trung tâm Q. Thanh Xuân.Vỉa hè rộng rãi. Nhà thiết kế 7 tầng có thang máy, MT 5.3m, tổng DT...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 83 m2 186,75 triệu/m2
      Rẻ bất ngờ! Phố Hoàng Văn Thái, nhà để xe oto, 83m2 x 4 tầng MT 5m, vừa ở vừa làm VP cực đẹp, 2 thoáng.oto KD - nhà để xe, 2 thoáng - tương lai cực giá...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 35 m2 tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 35 m2 197,15 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Yên Xá 35 mét vuông, 5 tầng, oto tải tránh nhau, dừng đỗ, KD, giá 6.9 tỉ.Mặt phố KD sầm uất - oto tải tránh dừng đỗ - sát khu đô thị...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 227 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 51,5 tỷ

      51.5 tỷ 227 m2 226,88 triệu/m2
      Mặt phố Lưu Hữu Phước đầu phố giao Trần Văn Cẩn, Lê Đức Thọ - lô góc 2 mặt đường siêu đẹp ở & KD cà phê nhà hàng - hiếm đẹp giá đầu tư 227 tr/ mét ...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Huy Bích, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 90 m2 250 triệu/m2
      cực hiếm phân lô Q. ủy Hoàng Mai, phố Bùi Huy Bích, 2 thoáng trước sau, 2 vỉa hè oto xếp hàng, KD đẳng cấp.liên lạc: Em Tiến.- DT 90m2 x 7 tầng, MT 5m.-...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 100 m2 248 triệu/m2
      Mặt phố Thanh Xuân ngã 4 Sở - tòa nhà văn phòng - 8 tầng thang máy hiện đại - MT rộng và đẹp - ở sướng.+ Nhà nằm ở mặt phố ngã 4 Sở, view hồ thoáng mát...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 36 m2 201,39 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, mở mắt là có tiền, KD bất chấp các ngành hàng, phố tấp nập ngày đêm.Đường hai chiều, vỉa hè rộng thênh thang.Giao thông thuận tiện Quang...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Mai Hắc Đế, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 30 m2 850 triệu/m2
      Mặt phố Mai Hắc Đế - KD - 2 Thoáng trước sau.- DT 30 mét vuông.- MT 4m.- Xây dựng 7 tầng.- Giá 25,5 tỉ.- Vị trí đẹp nhất phố, KD sẫm uất ngày đêm.+...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 35 m2 tại Đường Triệu Việt Vương, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 35 m2 728,58 triệu/m2
      Bán nhà Q. Hai Bà Trưng.2 MT trước sau, nội thất cao cấp, mặt phố trung tâm KD sầm uất.* Mô tả:+ Nhà mình bán nằm vị trí đẹp. KD sầm uất ngày đêm. Nhà 2...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!