Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      * Mô tả:- Hiện trạng Trệt, 2 lầu, Sân thượng gồm 3 phòng ngủ,4 nhà vệ sinh, Phòng thờ, Phòng khách, ô tô để trong nhà.- Nhà căn hộ góc nên...
      Đường Số 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 64 m2 312,5 triệu/m2
      Bán nhà rẻ nhất P. Bến Thành Q. 1, đường Lý Tự Trọng 5 tầng hợp đồngT: 840tr/n. contact 0902 862 ***- DT: 4x16m- KC: 5 lầu 10 phòng có thang máy- Đang cho...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 113 m2 tại Đường Nguyễn Thị Nhung - Thủ Đức, giá 25,48 tỷ

      25.48 tỷ 113 m2 225,49 triệu/m2
      Mặt phố - KD sầm uất - văn phòng - 7 tầng hoàn công.MT Nguyễn Thị Nhung vị trí vip nhất Vạn Phúc City.- Nhà thiết kế 7 tầng hoàn công đầy đủ:+ Tầng 1: Văn...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Nguyễn Thị Nhung, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 24 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 24 m2 562,5 triệu/m2
      76 Điện Biên Phủ, P. Đakao, Q. 1 - DT: 4.1 x 5.8m 24m2 - KC: 3 Tầng ST - đang cho thuê 30tr/ tháng Khu vực thuận tiện đi lại các Q. trung tâm . Đường lớn...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1 - DT: 4.5 x 11m. CN: 48,6 mét vuông vuông vắn đẹp. Chỉ: 18 tỉ thỏa thuận.- giấy phép xây dựng:...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Phố Mạc Thiên Tích - Quận 5, giá 31 tỷ

      31 tỷ 100 m2 310 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Q. 5 - ngay BV ĐH Y Dược, BV Hùng Vương, Phạm Ngọc Thạch.DT 100 mét vuông, ngang 8m, kết cấu 5 tầng, dòng tiền trên 4 tỉ/ 1 năm. Tối...
      Đường Mạc Thiên Tích, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 280 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thạnh Lộc 19 - Quận 12, giá tốt

      Thỏa thuận 280 m2
      Bán đất tặng nhà xưởng 280 mét vuông MT TL19 giá siêu mềm, đang cho thuê KD, P. Thạnh Lộc, Q. 12, gần Chợ Cầu Đồng. liên lạc: 0968 211 *** Đức Thọ...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 56 m2 464,29 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ MT 40 Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1.DT: 4m x 14m.Kết cấu: Trệt + 7 lầu, còn mới.HĐT MT KD: 80tr/tháng.Siêu vị trí Khu vực KD sầm...
      40, Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 125 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 125 m2 416 triệu/m2
      Tòa Nhà RẺ NHẤT MT Tôn Thất Tùng, P. Bến Thành, Q1. DT: 5x25m, Hầm 9Tầng, hợp đồngT: 250tr/th, 52tỉ- DT: 5x25m- Kết cấu: Hầm, 9 tầng, thang máy - hợp đồng...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán toà nhà đường Út Tịch P. 4, Q. Tân Bình.+ Vị trí đẹp, nhiều NH và Trường Anh Ngữ Quốc Tế.+ DT: Ngang 12.5m Dài 22.6m.+ Kết Cấu: 1 Hầm, 7 tầng,...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Quách Đỉnh Bảo - Tân Phú, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 72 m2 155,56 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Quách Đình Bảo: 4m x 18.4m, giá 11.2 tỉ ,nhà 3 lầu ,P.Phú Thạnh,Q.Tân Phú: - Vị trí: MT đường Quách Đình Bảo, gần đường Lê Lộ, gần đường...
      Đường Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Thành 17, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 92 m2 97,29 triệu/m2
      nhà phố đẹp, KD mua bán rất ok.MT Hiệp Thành 17, P. Hiệp Thành, Q. 12.DT: 4m x 23m.Nhà 1 trệt 3 lầu sân thượng.Công năng sử dụng: Sân ô tô, phòng khách,...
      Đường Hiệp Thành 17, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      MT KD ngay chợ đường Bình Chiểu, TP Thủ Đức DT 92,5 mét vuông (4,5x20,5m) nở hậu nhẹ Kết cấu 4 tầng kiên cố hoàn công đầy đủVị trí: MT ngay chợ, KD...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 439 m2 tại Đường Tân Cảng - 25 - Bình Thạnh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 439 m2 193,63 triệu/m2
      Tôi Muốn Bán Nhà 439m2 MT Số 88 Tân Cảng. P25 Bình Thạnh. Giá 85 tỉ. liên hệ ngay 0908 879 *** - Chú HùngDT Nhà Ngang Lớn - Có Chiều Dài. Thích Hợp Cho...
      Đường Tân Cảng, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trịnh Như Khuê, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 90 m2 12,78 triệu/m2
      Nằm vị trí đẹp ngay MT đường Trịnh Như Khuê, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh, HCM.- Thiết kế:+ 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1PK, 1PB.DT:...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 67 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
      - Vị trí: Nhà nằm ngay MT Nguyễn Hữu Trí, Tân Túc, Bình Chánh.- DT: 67 mét vuông (5 x 13,4).- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu, phòng khách, nhà bếp, 2 PN,...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Thanh Khiết, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 65 m2 24,16 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay đường Bùi Thanh Khiết, thị trấn Tân Túc, Bình Chánh. Cách QL 1A đi vào ~ 500m - Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 56 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Kiên - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Cần tài chính xoay sở công việc nên cần bán ngay ngôi nhà phố xây mới ở đường Trần Đại Nghĩa, xã Tân Kiên, huyện Bình Chánh, TP. Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.