Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 90 m2 600 triệu/m2
      Cam kết ảnh thực giá thật, nói không với ảo.- Bán nhà mặt phố Xã Đàn, Q. Đống Đa, TP Hà Nội.- Vị trí đẹp nhất của phố Xã Đàn.- Chủ tâm huyết xây dựng bê...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 540 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Thảo Điền - Quận 2, giá 90 tỷ

      90 tỷ 540 m2 166,67 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Duy Hiệu, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 18x30m.- pháp lí: sổ hồng chính chủ.- Hiện trạng: nhà c4 (Tiện xây mới).- Khu vực XD cao...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 495 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 245 tỷ

      245 tỷ 495 m2 494,95 triệu/m2
      Bán toà nhà góc 2mt đường 3/2 và Cao Thắng, P. 12, Q. 10.- DT: 15 x 33m.- Công nhận: 495m2.- Kết cấu: 1 hầm - 4 tầng.- Chỉ tiêu xây dựng mới 10 tầng.- hợp ...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 293 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 92 tỷ

      92 tỷ 293 m2 314 triệu/m2
      Hàng siêu víp.MT đường Trường Sơn, dt 293 mét vuông, P. 2, Tân Bình.+ Đoạn đẹp nhất đường đôi cửa ngõ vào sân bay Tân Sơn Nhất, khu vực tập hợp nhiều...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 200 m2 tại Đường Ký Con - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà MT thương hiệu Ký Con, Q. 1 để đi định cư Canada.- DT: 8 x 25m.- Kết cấu: 5 tầng.- HĐ thuê: 165 tr/tháng, còn hơn 3 năm. giá cho thuê hỗ trợ mùa...
      Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 480 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 279 tỷ

      279 tỷ 480 m2 581,25 triệu/m2
      Góc 2MT đường 3 Tháng 2 + Cao Thắng, P12, Q. 10.- DT: 15x32m.- Kết cấu: Hầm + 5 Tầng.- HĐ thuê: 500 tr / tháng dài hạn.- Hàng hiếm có 102 - góc 2 MT đường...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2 tại Đường Bình Tây - 1 - Quận 6, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 88 m2 167,05 triệu/m2
      MT Bình Tây, P1, Q6 (4 * 22m) 4 lầu 14.7 tỉ.- Cần bán ngôi nhà cực đẹp vị trí đắc địa MT KD đường Bình Tây, P. 1, Q. 6.- DT: 4*22, đậu dc 2 xe ôt trong...
      Đường Bình Tây, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 315 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - Quận 12, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 315 m2 68,26 triệu/m2
      VỊ TRÍ, VỊ TRÍ & VỊ TRÍ, BĐS dòng tiềnMột siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 10,5x30m giá 21,5 tỉ TL, Q12Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định.KDC...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 110 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 110 m2 56,37 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường 14 Linh Đông.nhà c4 Số 47 Đường số 14, P. Linh Đông, Thủ Đức.Hướng: hướng Tây Bắc.DT đất: 110m2.Hiện trạng đang có nhà cấp 4 nhỏ...
      Đường Số 14, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 224 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 62,9 tỷ

      62.9 tỷ 224 m2 280,81 triệu/m2
      nhà phố KD siêu víp Lý Thường Kiệt, P. 7, Tân Bình, vị trí đắc địa giáp Q. 10, 224m2, thiết kế 4 tầng đẹp lung linh, nội thất xịn xò, dòng tiền...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 330 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 20 tỷ

      20 tỷ 330 m2 60,61 triệu/m2
      Bán nhà 10x33m, mặt bằng KD giá 20 tỉ TL, 2MT Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Q12.DT: 10x33m, sổ hồng.Nhà MT đường KD đa ngành nghề.Nhà gần trường học, chợ, BV Q....
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 95 m2 184,22 triệu/m2
      MT sầm uất - khu vip K300 Tân Bình - ngang 5m - 4 tầng.Nằm ngay MT đường Bình Giã - P. 13 - Q. Tân Bình.DT: 5 x 19m.+ Nhà đang cho thuê KD thu nhập ổn định...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 254 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 254 m2 51,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố 48 đường số 37, P. Linh Đông. DT 254 mét vuông MT rộng 8m, sát góc Phạm Văn Đồng, đường 37 thông Kha Vạn Cân vs Phạm Văn...
      48, Đường Số 37, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 41,6 tỷ

      41.6 tỷ 0 m2
      - Vị Trí Siêu Đẹp ! MT Kha Vạn Cân P.Linh Tây Q.Thủ Đức. Tuyến Đường thương hiệu chuyên KD thời trang , NH , Spa , thẩm mỹ , Showroom.- DT : 9.2 x 40m (...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 72 m2 120,84 triệu/m2
      * DT 4x18m, gồm tầng một, 3 lầu, sân thượng trước và sau.* Nhà vừa xây dựng, kiến trúc hiện đại, sang trọng, nội thất xịn xò.* MT đường lớn, cư dân...
      Đường Miếu Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 240 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 61 tỷ

      61 tỷ 240 m2 254,17 triệu/m2
      Khu vực giới thượng lưu - quan chức sinh sống - khu định cư Tân Quy Đông - Tân Phong - Q. 7.* Kết cấu: Thiết kế 3 tầng, có hầm để xe. căn biệt thự đầy đủ...
      Đường Số 65, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Nguyên Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 277 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - Quận 12, giá 22 tỷ

      22 tỷ 277 m2 79,43 triệu/m2
      VỊ TRÍ, VỊ TRÍ & VỊ TRÍ. BĐS dòng tiềnMột siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 8,4x33m giá 22 tỉ TL,Q12Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định.KDC đông,...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 255 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 255 m2 96,08 triệu/m2
      VỊ TRÍ, VỊ TRÍ & VỊ TRÍ. BĐS dòng tiền.Một siêu vị trí MT KD đường Nguyễn Ảnh Thủ, 8,4x30m nhà 4 lầu giá 24.5 tỉ TL,Q12Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!