Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 102 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 102 m2 235,3 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố đường K300, Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, khu văn phòng, dịch vụ sang trọng, an ninh bậc nhất Q. Tân Bình.- Nhà nằm...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 4 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Kim Cương, giá 19 tỷ

      19 tỷ 4 m2 4750 triệu/m2
      Nhà MT Nguyễn Kim Cương, Tân Thạnh Tây, Củ Chi.(có đường nhỏ mặt sau nữa).* DT: 3983m2, thổ cư 1683,2m2.* Gồm 2 sổ riêng.* Kết cấu:Nhà ở căn biệt thự sân...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 69 tỷ

      69 tỷ 0 m2
      Ngợp giảm 20 tỉ, bán tòa nhà siêu vị trí trung tâm Q. 1 dòng tiền 320tr/tháng.- DT: 10 x 24 m.- Công nhận: 268,8  mét vuông.- Kết cấu: 1 hầm + 6...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 170 m2 tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 37 tỷ

      37 tỷ 170 m2 217,65 triệu/m2
      1 ngôi nhà 1 đời chủ chưa từng xuất hiện trên thị trường, độc nhất, rẻ nhất.DT: 8,5 x20m đúc 4 lầu.Vị trí: Mà nơi con đường hội tụ những nhà hàng coffee,...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 220 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 39 tỷ

      39 tỷ 220 m2 177,28 triệu/m2
      - Vị trí đường 2 chiều ngay vỉa hè 2m Tân Sơn Nhì gần Trường Chinh hướng đi Trung Tâm Q. 1 Q. 3.- Thông tin sp.- DT đất: DT 220m. diện tích sử dụng...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 120 m2 416,67 triệu/m2
      "- Hãy liên lạc: O92 532 44 98 . BẢO TRÂN (zalo 24/7 )THÔNG TIN CHÍNH XÁC 100%+ MT Lý Tự Trọng.Q1+ DT: 7 x 20 ( CN: 120 mét vuông ).+ KC: 4 tầng -...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 450 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 5 - Quận 3, giá 360 tỷ

      360 tỷ 450 m2 800 triệu/m2
      - pháp lí: Sở hữu tư nhân, chính chủ đứng tên sổ hồng riêng.- DT: 15*30m. vuông vắn. Đã có giấy phép XD: Hầm - 14 tầng.- Kết cấu: 3 tầng. Khuôn đất 2...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Mai - Quận 3, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Nguyễn Văn Mai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Anh chủ cần vốn làm dự án bên nước ngoài nên bán ngay ngôi nhà phố:- ĐC: 539 đường Nơ Trang Long, P. 13, Q. Bình Thạnh.- KDC dân trí cao, sầm uất nhất...
      539, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 66 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 66 m2 47,58 triệu/m2
      chính chủ cần ra gấp nhà 1/hẻm xe hơi Q. Bình Tân - DT: 66m2- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ( 4 phòng ngủ,5 toilet) - đầy đủ nội thất, thiết kế hiện...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà MT QL 13 P. 26 Q. Bình Thạnh 8x30m 176.9 mét vuông 8L vip giá 37 tỉ TL liên hệ ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 180 m2 tại Đường Trường Sa - Phú Nhuận, giá 49 tỷ

      49 tỷ 180 m2 272,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự có hầm siêu đẹp khu Đường Hoa - Trường Sa.Nhà 2 MT trước sau - MT sau khu đường Hoa VIP. Ngay khu Phan Xích Long.DT 10x18m.Kết cấu: Hầm 4...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 100 m2 550 triệu/m2
      """- Hãy liên hệ ngay: O92 532 44 98 . BẢO TRÂN (zalo 24/7 )THÔNG TIN CHÍNH XÁC 100%+ Nhà ở Nguyễn Thị Minh Khai. Bến Thành. Q1.+ DT: 6 x 25 ( CN: 100m2...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 105 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 2 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 105 m2 171,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Phùng Văn Cung, P2, Q. Phú Nhuận.* DT: 7 x 15m.* Kết Cấu: 1 Trệt 3 Lầu sân thượng.- hợp đồngT: 45tr/1th.- Vị trí ngay MT đường đang cho...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 1 - Quận 6, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 40 m2 49,25 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền ăn TẾT ra gấp nhà 1/hẻm xe hơi Q. 6 - DTSD: 80 m2 - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh) - full nội thất,...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 84 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 84 m2 255,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố Nguyễn Văn Thương (D1 cũ) P. 25, Bình Thạnh.Vị trí cực đẹp sát Điện Biên Phủ, bên hông căn hộ chung cư Wilton Tower, đối...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Âu Cơ - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      - Giá đầu tư cho a/c - bán ngôi nhà phố Âu Cơ đoạn đẹp nhất:- Vị trí kế bên là tòa căn hộ cao tầng Melody Residences, Điện Lực Miền Nam, xung quanh nhiều...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 105 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên hệ: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Chỉ một...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!