Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 68 m2 169,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.DT: 4x17m vuông vắn.Hiện trạng: Đúc 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.Vị trí cực đẹp, MT sáng...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 263 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 10 - Quận 11, giá 63 tỷ

      63 tỷ 263 m2 239,55 triệu/m2
      * sang nhượng tòa nhà 2 MT trước sau đường Ông Ích Khiêm, P. 10, Q. 11.- DT 263m2, 8m x 33m.- Kết cấu hầm - 7 tầng.- hợp đồngT 220 tr/tháng mới ký 10...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 104 m2 75 triệu/m2
      Chủ gộp bán ngay, ngôi nhà phố Đường Số, 5x20, 3 tầng, nhà mới ở ngay, Giá 7. X tỉ TL Mạnh.Vị trí đẹp ngay Trung Tâm Hiệp Bình Phước Thủ Đức, QL 13 đi...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      "Bán nhà phố KD Spa thang máy, đường 3/2, Q. 10, 60m2, 6 tầng, cho thuê 555tr/năm, 20.xx tỉ.+ Thiết kế 1 trệt, 5 lầu. Có thang máy và thang bộ cuối nhà....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 30 m2 693,34 triệu/m2
      - Cần bán nhanh, tuyến đường thương hiệu, giao thông thuận tiện, KD nhộn nhịp.- diện tích sử dụng: 144 mét vuông, 6 tầng.- Giá 20,8 tỉ.- SDT: 0909...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 140 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 140 m2 85,72 triệu/m2
      MT siêu đỉnh - vị trí độc tôn - ngang khủng KD đa ngành - 4 tầng hoàn công đầy đủ.DT: 140 mét vuông CN 117 mét vuông (6x24) vuông đẹp.Thiết kế:...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9, giá 20 tỷ

      20 tỷ 1 m2 20000 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vườn lô góc 2 MT Đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q9 TPTĐ.- DTCN: 1.250 mét vuông = 20 x 35m (Nở hậu 40m), có 400 mét vuông...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 180 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 63 tỷ

      63 tỷ 180 m2 350 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm ngay góc đường HOàng Việt và Hoàng Văn Thụ , vị trí siêu đắc địa , kế bên nhà hàng tiệc cưới sang trọng, đoạn đẹp nhất con đường , PR thương...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 40 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 40 m2 230 triệu/m2
      Đang cho thuê 30tr/tháng.+ Nhà 1 trệt 2 lầu ân thượng mới 100 phần trăm đúc BTCT, cầu thang cuối nhà, 3  phòng ngủ, bếp gỗ, 3  toilet, 3...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 144 m2 tại Đường C1 - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 144 m2 114,59 triệu/m2
      nhà c4 DT 144m2, ngang 6m4 nở hậu 6m6, dài 22m6, tiện xây dựng, SHR, bán kính 3 kilomet có chợ, trường Tiểu học,2,3, sân bay, ga tàu điện...- Đang...
      Đường C1, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 240 m2 26,63 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố cao cấp Điền Thuận Star hills Q. 12 kề TP Thủ Đức - Gò Vấp.- Ngay QL 1A - Tô Ngọc Vân - Hà Huy Giáp - kết nối TP. Thủ Đức - Gò...
      Dự án Điền Thuận Star Hills, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình! Cách sân bay 700m, công viên Hoàng Văn Thụ - bùng binh Lăng Cha Cả 300m. Khu vực tập trung nhiều building...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 102 m2 155,89 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Cách sân bay 500m. Tuyến đường thương mại KD sầm uất. Vị trí khan hiếm không có nhiều nhà bán.- DT: 4.5...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 0 m2
      - contact cho Xuân Nhã: 0901 478 *** để xem nhà.- Nhà đẹp vô ở ngay, hoặc cho thuê giữ tiền rất phù hợp.- Căn MT duy nhất trên con đường Phan Đăng Lưu tầm...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 21m tại Đường Nguyễn Văn Khối, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 70 m2 111,29 triệu/m2
      HẺM NHỰA 10M THÔNG TỨ TUNG - KD ĐA NGÀNH - NHÀ 3 TẦNG ĐÚC KIÊN CỐ - pháp lí CHUẨN HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.+ DT: 68 mét vuông (4x17) vuông chuẩn A4.+ Thiết...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, 159 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 112 tỷ

      112 tỷ 159 m2 704,41 triệu/m2
      Vị trí tòa nhà nằm trên con đường thương hiệu, liên Q., nằm cách chợ Bến Thành chỉ 1 kilomet. Đang cho thuê dòng tiền ổn định, thiết kế building cao...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán nhà 2 MT đường Lê Quang Định P. 11 Q. Bình Thạnh.- DT: 9.27 x 45m.- Công nhận: 366.3 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng.- HĐ thuê: 170 tr /...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 12m tại Phường 11 - Gò Vấp, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 60 m2 238,34 triệu/m2
      căn nhà phố 179B đường Số 8, P. 11, Q. Gò Vấp.- DT: 4x15m.- CN: 60 mét vuông.- diện tích sử dụng: 240 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng, 3...
      Đường Số 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!