Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 80 m2 132,5 triệu/m2
      Bán nhà Đường Lê Đức Thọ Q. Gò Vấp.- DT: 4x20m.- Kết cấu: Trệt - 2 lầu - sân thượng.- Đường 15m có lề.- Giá 10,6 tỉ TL.
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Thuyết - Quận 4, giá 15 tỷ

      15 tỷ 72 m2 208,34 triệu/m2
      - Bán nhà Q4 kèo thơm KDC hiện hữu không lo giải tỏa giá trị tăng cao MT view sông công viên tôn thất thuyết nhà 1 đời chủ chưa qua đầu tư.- DT ngang 5.2m...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2 tại Phường 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 105 m2 271,43 triệu/m2
      căn nhà phố Đỗ Thị Lời, P11, Q3. DT: 6mx19m, CN: 105m2, 4 tầng. Hạ giá 33 tỉ còn 28.5 tỉ.căn nhà phố Đỗ Thị Lời, P11, Q3, Ngang 5.62m dài 19m, nở hậu...
      Đường Đỗ Thị Lời, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 220 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Quận 12, giá 16,69 tỷ

      16.7 tỷ 220 m2 75,87 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT TTH20, Tân Thới Hiệp, Q12.DT: 12m x 20m. DTCN: 220 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu mái đúc BTCT.Góc 2 MT view cực...
      Đường Tân Thới Hiệp 20, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      MT Cù Lao và Đường Hoa, P2, Q. Phú Nhuận. DT: 5,6x16m KC: Hầm 4 Tầng hợp đồngT: 55tr/th, Giá: 23 tỉ.- DT: 5,6 x 16m.- Kết cấu: Hầm + 4 tầng.- hợp đồng...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 29 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 29 m2 93,11 triệu/m2
      MT số 79 đường số 16 P. Bình Hưng Hoà A. (chạy thẳng, qua đường Gò Xoài, và Liên Khu 2 - 10 là đến).- DT: 3,50m*8 m, nhà c4, tiện xây mới, đường rộng 10m.-...
      Đường Số 16, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Kiệt Trần 413⁰⁹⁰¹⁶²³⁹⁷⁹ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Kẹt vốn KD chủ cần bán nhanh toà văn phòng.Bán toà nhà phố Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 17 - Q. Bình Thạnh.Đoạn đẹp nhất Bình Thạnh cách Q1 chỉ 1 cây cầu, đi Q1,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 207 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 207 m2 79,72 triệu/m2
      MT Huỳnh Tấn Phát - ngang 6m - 207m - vừa ở vừa cho thuê 20tr/th.* Mô tả:- Hiện trạng nhà cấp 4, 5 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, Phòng khách,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 271 m2 tại Đường Âu Cơ - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 28 tỷ

      28 tỷ 271 m2 103,33 triệu/m2
      - Giá đầu tư cho a/c - Bán căn nhà phố Âu Cơ đoạn đẹp nhất:- Vị trí kế bên là tòa căn hộ cao tầng Melody Residences, Điện lực Miền Nam, xung quanh nhiều...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 90 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 90 m2 338,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Phan Đăng Lưu, P. 2, Q. Phú Nhuận.* Hàng khan hiếm, giá giảm cực sâu, cơ hội cho NĐT.- Vị trí: Gần ngay ngã 4 Phú Nhuận, khúc giao...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 130 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 130 m2
      Bán căn nhà phố KD Đỗ Xuân Hợp, 130 mét vuông nở hậu vị trí đẹp giá mềmVị Trí KD sôi động nhộn nhịp P.long B,TP.Thủ Đức.hàng hiếm giá rất tốt chỉ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 70 m2 371,43 triệu/m2
      Siêu vị trí! View sông! MT Hoàng Sa, Đa Kao, Q. 1.- Cam kết thông tin chính xác - nhà thật 100 phần trăm - Tránh mất thời gian KH.- DT: 4,8 x 15m (CN:...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 22m tại Đường Sư Vạn Hạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      ngôi nhà vị trí đẹp nhất đoạn đường Sư Vạn Hạnh Q10 , bên hông Vanhanh Mallkế bên nhiều NH lớn VCB , ACB và nhà hàng ăn uống sang trọngvị trí khan hiếm góc...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 81 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 81 m2 154,33 triệu/m2
      Cần bán nhà MT đường Số 14 P. Tân Quy Q. 7.DT 4,5 x 18m.Nhà trệt 2lầu 4 phòng ngủ đầy đủ nội thất vị trí đẹp nằm trên trục giữa Mai Văn Vĩnh với...
      Đường Số 14, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 1 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 1 m2 95000 triệu/m2
      Cam kết tin thật 100 phần trăm.Chủ em ngộp bank, cần bán ngay ngôi nhà ngay MT Hoàng Hoa Thám, với DT siêu rộng và giá siêu rẻ, vị trí cực kỳ sầm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m , giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      SHR 1 đời chủ, mua bán nhanh.DT: 4*20m, vuông vắn.Nhà sẵn 4 tầng, 7 PN, vào sử dụng ngay.Vị trí trung tâm K300, MT đường vỉa hè lớn, KD nhiều ngành nghề,...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đường S5 - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      căn biệt thự mini MT khu dân trí cao hiếm nhà bán.4 tầng BTCT thang máy gia đình.oto 7 chỗ ngủ trong nhà.DT 5x20m đường 14m có lề.Mô tả:+ 4 tầng BTCT...
      Đường S5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 32 tỷ

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố Nguyễn Hồng Đào P. 14 Q. tân bình.Vị trí đẹp, KD cho thuê tốt, gần phía bàu cát đôi.DT đẹp 10mx14m sổ nở hậu đẹp.Kết cấu...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!