Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Võ Duy Ninh - 22 - Bình Thạnh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 70 m2 284,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Võ Duy Ninh P. 22 Q. Bình Thạnh.DT: 4 x 20m 5 tầng mới đẹp cách MT Nguyễn Hữu Cảnh 50m.Nhà chủ nhờ thiết kế nên xây có không gian rất...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Thị Nghĩ - 7 - Gò Vấp, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Trần Thị Nghỉ P. 7 Gò Vấp.- Vị trí: Khu Cityland, MT Trần Thị Nghỉ, gần Quang Trung.,- Nhà đang cho thuê: Khách mua làm Spa, Phòng khám, ở, cho thuê đều...
      Đường Trần Thị Nghỉ, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 293 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 92 tỷ

      92 tỷ 293 m2 314 triệu/m2
      MẶT TIỀN SÂN BAY TRƯỜNG SƠN , GẤP BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG 12 TẦNG DT 293m² NGANG KHỦNG 8,5M, THIẾT KẾ THÔNG SÀN , VĂN PHÒNG CAO CẤP CHO THUÊ...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 140 m2, mặt tiền 30m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố nhà phố thương mại shophouse MT phố Royal Đinh Thị Thi Vạn Phúc City chỉ 26 tỉ. * liên lạc: Mỹ Nga 0903 159 ***...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 293 m2, mặt tiền 30m tại Đường Trường Sơn, giá 92 tỷ

      92 tỷ 293 m2 314 triệu/m2
      HÀNG SIÊU VÍP.MT đường Trường Sơn, dt 293 mét vuông, P. 2, Tân Bình.+ Đoạn đẹp nhất đường đôi cửa ngõ vào sân bay Tân Sơn Nhất, khu vực tập hợp nhiều...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 105 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 34 tỷ

      34 tỷ 105 m2 323,81 triệu/m2
      - MT ngang 8m bề thế, khuôn đất vuông vắn hình chử nhật. Không lỗi phong thuỷ.- liên lạc xem ngay: 0934 345 *** Hoàng An Tony.- DT: 8 x 13m vuông vắn,...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 220 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 220 m2 159,1 triệu/m2
      14m x 34m DT công nhận 220m MT đường Quang Trung - nở hậu mạnh...Call - Zalo: 0939 546 ***
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 37 tỷ

      37 tỷ 160 m2 231,25 triệu/m2
      Q.TÂN PHÚ - MTKD TÂN HƯƠNG - DT 8x20m - ĐÚC 3.5 TẤM - hợp đồngT 1.2 tỉ/NĂM - giá siêu mềm 37 tỉ thỏa thuậnBán nhà MTKD đường Tân Hương - P.Tân Quý -...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 48 m2 318,75 triệu/m2
      *** Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0901...
      Đường Hoa Sữa, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 288 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Quận 3, giá 150 tỷ

      150 tỷ 288 m2 520,84 triệu/m2
      * Chính chủ hạ ngay 10 tỉ toà ngôi nhà phố đường Phạm Ngọc Thạch, P. 6, Q. 3. *.- DT 12m x 24m.- Kết cấu 1 trệt - 4 lầu.- Hiện đang có hợp đồngT 270...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 145 tỷ

      145 tỷ 180 m2 805,56 triệu/m2
      Bán nhà MT 105-107 Nguyễn Trãi, P.Bến Thành, Q1 :- DT : 8x21m nở hậu 9,4m- Công nhận : 180m2- Kết cấu : 1 Trệt 3 Lầu- Vị trí cực kỳ đắc địa, sầm uất, gần...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 136 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 136 m2 367,65 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.* Khu căn biệt thự 357A Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1 Q. Tân Bình. Cảnh quan khuôn viên tuyệt đẹp, mát mẻ có nhiều cây xanh, di...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 96 m2 tại Đường Thành Công - Tân Thành - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 96 m2 81,25 triệu/m2
      DT: 4mx24m.Kết cấu: Nhà 2.5 tấm, mới, đẹp, xây kiên cố, chắc chắn.Vị trí: hẻm xe hơi Thành Công, P. Tân Thành, gần đường Trương Vĩnh Ký, Độc Lập và Lũy...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 158 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 158 m2 67,73 triệu/m2
      #ĐCTT180CHỦ GẤP BÁN NHÀ LÔ GÓC 2 MT. 3 TẦNG - 158m2 NGANG 10m - ĐÀO TÔNG NGUYÊN NHÀ BÈ - GIÁ 10.7tyMÔ TẢ:+ Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng BTCT.+ Dt ngang 10.5m...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 159 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 159 m2 207,55 triệu/m2
      Gia đình định cư sang Mỹ nên hạ giá 8 tỉ để bán ngay nhà!căn hộ góc 3 MT đường Lê Văn Sỹ, P. 12, Q. 3.- DT: 7m x 23m. Nở hậu 7.5 m. Công nhận: 159m2.-...
      315A, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 180 m2 tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 180 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp! MT đường Số 10 P. Bình Thuận Q. 7. Tuyến đường thương hiệu KD sầm uất, an ninh, lịch sự.- DT: 9 x 20m vuông vắn.- Kết cấu: Hầm + 5 tầng.-...
      Đường Số 10, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Góc 2 MT Lê Bình - Hoàng Sa, P. 4, Tân Bình.Tuyến đường thương hiệu rất ít nhà bán. Khu vực tập trung nhiều tòa building văn phòng,...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 73 m2 149,32 triệu/m2
      Cần Bán mảnh đất - MT Đường Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 18met (nở hậu)- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới, cho phép xây dựng: 1...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!