Thông tin mô tả
- Cần bán nhà thuộc P. Thống Nhất đường Nguyễn Thành Phương kết nối từ cầu Hiệp Hoà sang khu D2D vị trí thuận lợi
-
- Hiện trạng: Nhà
-
-
- Đường trước nhà 22m vỉa hè 6m thông thoáng xe qua lại.
-
-
-
Giá: 6,65 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 102,31 Triệu/m2
869137
Mua bán
-
- Hiện trạng: Nhà
-
-
- Đường trước nhà 22m vỉa hè 6m thông thoáng xe qua lại.
-
-
-
Ngô Ngọc Thiên
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2