Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 144 m2 96,53 triệu/m2
      MT KD - ngang 8m siêu hiếm đường Trần Xuân Soạn - Q. 7.------------------------ DT: 8x18m.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.- pháp lí: SHR, hoàn...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 10m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 0 m2
      - nhà c4 giá mềm MT đường số, P. Tân Quy, Q. 7.- DT:- Hiện trạng: nhà c4 mới đẹp, sân để xe rộng. Khu vực đc xây cao tầng: Hầm 6 tầng.Tiện xây mới.- Vị...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Thiện Nhân ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 40 tỷ

      40 tỷ 170 m2 235,3 triệu/m2
      DT: 7.5x24m. Kết cấu trệt 3 lầu kiên cố.Vị trí KD buôn bán sầm uất, tuyến đường thương hiệu tập trung nhiều shop thời trang, NH, spa, thẩm mỹ viện... Đón...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m tại Đường 18 - Linh Đông - Thủ Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 170 m2
      ngôi nhà phố đường 18, Linh Đông ngợp NH cần bán nhanh.DT đất 170 mét vuông (6x20 nở hậu 7,3m) đã hoàn công 1 trệt 1 lầu và 8 phòng trọ.Đang cho...
      Đường 18, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 144 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 144 m2 208,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố ngay Q. 1, con đường đẹp nhất P. 17 - Bình Thạnh+ Nhà 2 mt - hẻm rộng 6m, xe đậu thoải mái + Kết cấu 5 tầng có sân thượng và thang máy+...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Bán Căn Gốc MT Hồ Văn Huê Q. phòng ngủ 5L 7x16 HDT 55tr Giá 32 tỉ TL call ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 123 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 7, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 123 m2 131,71 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp đón năm mới. Nhà mới 100 phần trăm. 1 trệt 3 lầu ST MT đường số Lý Phục Man, P. Bình Thuận, Q7 giá: 16,2 tỉ (TL). Nhà có thang máy.-...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 250 m2 tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận, giá 43 tỷ

      43 tỷ 250 m2 172 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp Hồ Biểu Chánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.- DT: 10 x 25m.- Kết cấu: Hầm - 4 Tầng - Thang máy - Sân vườn - nội thất xịn xò.- Hướng:...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      căn hộ góc 2 MT Trần Hưng Đạo, Q. 5 căn hộ góc ngã 4 siêu đẹp.- DT: 4.40m x 17.40m. Kết cấu: 4 tầng.- Cho thuê riêng tầng một 75 tr/th.- Vị trí cực...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà mặt tiền MT Tân Kỳ Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 5x18m/một căn.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- sổ hồng riêng sẵn công chứng nhanh gọn.- giá: 45 tỉ/2...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 54 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 54 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán MT ngay Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 4,5m x 12m.- nhà c4 tiện xây mới để ở hoặc xây căn hộ dịch vụ để KD.- Là tuyến đường KD sầm uất,...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Lê Lai - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán Nhà mặt Lê Lai, P. Bến Nghé, Q. 1.DT: 3.8 * 11 (5 tầng).Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu Sân thượng tổng hơn. Tổng 10 Phòng khép kín.Vị trí: Cạnh Ngay Công Viên,...
      Đường Lê Lai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 340 m2, mặt tiền 17m tại Đường Cửu Long - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 340 m2 191,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu sân bay P. 2 Q. Tân bình.DT 17x20m.Kết cấu nhà 2 lầu kiên cố.Vị trí góc 2 MT cực kì đắc địa, thuận tiện KD nhà hàng, hotel. Làm văn...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 280 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 15 - Phú Nhuận, giá 42 tỷ

      42 tỷ 280 m2 150 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 15, Q. Phú Nhuận vị trí đẹp đang cho thuê ổn định.DT: Ngang 10m x 28m, 3 lầu kiên cố,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 157 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 157 m2 382,17 triệu/m2
      Bán tòa nhà MT hầm 8 tầng đường Lý Thái Tổ đối diện BV Nhi Đồng. DT: 5mx33m, 157m2, giá 60 tỉ TLTòa nhà KC sẵn, vị trí đẹp tọa lạc ngay đối diện BV Nhi...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 240 m2 tại Đường Nguyễn Thị Búp - Quận 12, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 240 m2 97,92 triệu/m2
      Gấp MT Nguyễn Thị Búp: 8m x 30m, 2 sổ hồng riêng, 36p, 5 lầu.Giá: 23,5 tỉ TL.Vị trí đẹp số 1 Nguyễn thị Búp ngay cổng hiệp thành City đường đông đẹp nhiều...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn nhà phố đường 135 Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1 (Đoạn đẹp nhất tuyến đường Bùi Viện).- DT: 4 x 17, công nhận 62,6 mét vuông.- Kết...
      135, Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 159 m2 tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 159 m2 176,11 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố đường Chu Văn An, P. 12 Q. Bình Thạnh. 4,3x36=159 mét vuông, công nhận 101 mét vuông, đúc 1 trệt 2 lầu, dang cho siêu...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!