Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 79 tỷ

      79 tỷ 0 m2
      Building góc 2 MT đường D5 Q. Bình Thạnh.- hợp đồng thuê 2.6 tỉ/năm.DT: Ngang 8m x dài 22.3m.Kết cấu: 5 tầng thang máy.Vị trí trục đường chính kết nối...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 60 m2 tại Đường 1 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Gia đình chủ cần tiền cho con du học nên bán nhà đang vừa ở vừa KD trái cây.Nhà rộng hơn 60m2, 3 PN.SHR, không bị quy hoạch.Đường 10m có vỉa hè.Gần bộ công...
      Đường 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - An Lạc A - Bình Tân, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      căn nhà phố đường KD sầm uất, khu vực cư dân đông đúc, an ninh, giao thông thuận tiện, thích họp KD mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê, xung quanh...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 15m tại Đường Trần Văn Kiểu, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 80 m2 157,5 triệu/m2
      Nhà 5 tầng MT đường Trần Văn Kiểu nhỉnh 12 tỉ.P. 10 Q. 6.Nhà 1 trệt 5 lầu có sân trước, giếng trời, sân thượng, 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh....
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 44,3 tỷ

      44.3 tỷ 0 m2
      Vị trí siêu đẹp! Ngay Nguyễn Văn Trỗi - Q. Phú Nhuận. Khu vực tập trung nhiều căn biệt thự cao cấp, sang trọng, cực kì an ninh.- DT: 11 x 27m siêu đẹp. CN...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thế Truyện, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Cần bán cặp đôi - nhà phố Đường Nguyễn Thế Truyện, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 10 x 20m. vuông vức.- Hiện trạng: nhà c4, gác lửng. Tiện xây mới, khu...
      Đường Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 272 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 32 tỷ

      32 tỷ 272 m2 117,65 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm nhà MT Âu Cơ gần căn hộ Melody Residences, vị trí cực đẹp.DT 6.5x42m, CN 272m2, + lề 3m.Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 56 m2 151,79 triệu/m2
      Cần bán nhà phố nội bộ Bà Hom, P. 13, Q. 6.Giá hạt dẻ nhất khu vực! Cùng DT toàn trên 10 tỉ! Hàng hiếm 1 0 2.- Nhà đối diện công viên rộng rãi thoáng mát,...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 73 m2 239,73 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT KD Thích Quảng ĐứcDT 5x16, DT công nhận 73m2Kết cấu: trệt. 3 lầu, nhà 2MT trước sau, bề ngang lớn là 1 lợi thếgiá 17,5 tỉ (Giá ban đầu 19.5 tỉ)
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà 5 tầng Nguyễn Thị Thập gần chợ Tân Mỹ - Nguyễn Văn Linh P. Bình Thuận Q. 7.DT: 5.5m x 20.5m.KC: Trệt lửng + 3 lầu, có 21 phòng.Đang có thu nhập...
      156, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 0 m2
      - DT: 41,2 mét vuông.- Kết cấu: 6 tầng + thang máy.- HĐ thuê: 70 tr/tháng.- giá: 21,3 tỉ (bớt lộc cho khách mua thiện chí, chốt nhanh).- Vị trí: 48...
      48, Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 94 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 94 m2 132,98 triệu/m2
      Nhà mới góc 2 MT đường KD sầm uất, khu vực cư dân đông đúc, an ninh, giao thông thuận tiện, thích hợp KD mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê, xung quanh...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 68 m2 242,65 triệu/m2
      bán nhà 2 MT 389 đường nguyễn trọng tuyển ,P2,tân bình (3.85mx 18m) 4 tầng + st ,giá: 16.5 tỉ 0902 950 *** DT: 3.85mx 18m - Công nhận 70m.- Kết cấu: 5...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 129 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Quận 9, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 129 m2 107,76 triệu/m2
      Hàng MT Nguyễn Văn Tăng, giá siêu mềm nhất thị trường.DT 8.6m x 25m 200m, giá 14.9 tỉ.DT 10m x 20m giá 20 tỉ.DT 5m x 20m giá 15 tỉ.DT 4,2m x 40m giá 14...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - Quận 9, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 80 m2 86,25 triệu/m2
      BDS HVL cần bán nhà khai thác làm căn hộ dịch vụ Đường Tây Hòa, PLA, Q9 giá 6.9 tỉ 04/12/2023.Bán nhà 1T3L 4x20m 5 phòng ngủ 6 toilet hẻm 8m...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 30m tại Bình Tân, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 93 m2 255,92 triệu/m2
      Nhà 2 MT đường KD đông đúc, nằm trong KDC Tên Lửa sang trọng, an ninh, vị trí đẹp, sát ngã 4 Tên Lửa, thuận tiện KD mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê,...
      Đường Số 7, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 135 m2, hướng Đông tại Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      Chủ gấp bán giảm chào 700tr 135m2 đất thổ nhà 2 tầng Long Thạch Mỹ.135  mét vuông=8mx16m ngang khủng, full thổ nhà 2tầng.Cách đường Hoàng Hữu Nam chỉ...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 10 - Phú Nhuận, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 64 m2 320,32 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Trọng Tuyển (vỉa hè 4m), Q. Phú nhuận.- DT: 4m x 16m công nhận đủ 64 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, 3 lầu,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!