Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 60 m2 358,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đoạn đẹp nhất đường Lê Văn Sỹ P. 14 Q. 3.Vỉa hè rộng 5 mét, đoạn sầm uất nhiều thương hiệu thời trang nhất, lộ giới ít.DT: 4,2x14,2m.Trệt...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 480 m2, mặt tiền 12m , giá 62 tỷ

      62 tỷ 480 m2 129,17 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng góc 2 MT ngay Xa Lộ TP Hà Nội - Đỗ Xuân Hợp.- Vị Trí: Ngay gần đại đô thị Global City, tuyến đường sắp thi công mở rộng 30m để thông ra...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 470 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 235 tỷ

      235 tỷ 470 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà phố Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1 (đoạn đẹp).- DT: 20x25m (công nhận: 470m2).- KC: 3 Lầu.- KV đc xây 2 hầm + 14 lầu.- pháp lí cá nhân sở...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Tôn - Đa Kao - Quận 1, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 48 m2 tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 48 m2 156,25 triệu/m2
      Nhà 1tret 2lau MT đường Thạch Lam,P Phú Thạnh,Tân PhúDt: 3,9 x 12,3(48 mét vuông)sổ hồng,hoàn công đầy đủ 136m2Nhà cách đường Bình Long 200m,đang cho...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dân Chủ - Thủ Đức, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 62 m2 91,78 triệu/m2
      Lô góc 2 MT - vị trí vip trung tâm Thủ Đức - khu đường bàn cờ - toàn Việt Kiều Mỹ sinh sống - dân trí cao - yên tĩnh.Đường số P. Bình Thọ, TĐ.- Nhà kết cấu...
      Đường Dân Chủ, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 209 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 26 tỷ

      26 tỷ 209 m2 124,41 triệu/m2
      Nhà ngang 8,7 m nở hậu 9m dài 24 m, xây dựng 1 trệt 6 lầu đc.Lối vào ngang gần 3 m dài 6m, đã nhận tiền đền bù tiệm cắt tóc trước nhà cũng đã nhận đền bù,Có...
      190A, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 11,99 tỷ

      11.99 tỷ 120 m2 99,92 triệu/m2
      Cách công viên 30m tiện sinh hoạt, cách Aeon Mall 4 ph di chuyển.KDC đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Mega, Aeon Mall, Coopmart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH,...
      Đường Số 3, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 15 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà MT Lạc Long Quân, MT sau hẻm xe hơi.1 trệt 1 lầu DT đất: 90m2 diện tích sử dụng: 179m2.giá 18 tỉ còn TL.
      Đường Lạc Long Quân, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 48 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 48 m2 666,67 triệu/m2
      Cần tiền chính chủ gửi bán ngay căn nhà phố ngay trung tâm đường Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- Vị trí: Tọa lạc đoạn đẹp nhất đường bùi viện, các ngã ...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 341 m2, mặt tiền 11m tại Đường Kinh Dương Vương - Quận 6, giá 109 tỷ

      109 tỷ 341 m2 319,65 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê toà nhà văn phòng 73 Kinh Dương Vương P12 Q6 (chính chủ).11 x 35m xây dựng 1 hầm 5 lầu ST.DT đất 341m2 DT sàn xây dựng 1716m2.giá 109 tỉ...
      73, Đường Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 97 m2 tại Đường Lê Cao Lãng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 97 m2 173,2 triệu/m2
      NHÀ GIẢM CỰC SÂU - HẠ CHÀO HƠN 5 tỉ - căn hộ góc 2 MT khu họ Lê, Phú Thạnh, Tân Phú- 97m2 - Ngang 7.5m x 13m - Nhà mới 5 Tầng Mô tả:+ MT LÔ GÓC KD ĐỈNH,...
      Đường Lê Cao Lãng, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 50 m2 254 triệu/m2
      bán nhanh siêu phẩm đường Nguyễn Thị Minh Khai - Q1( 4x13) 5 tầng giá 12,7 tỉ - DT : 4x13 ( công nhận 50 mét vuông ) vuông vức không lỗi phong thủy...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 120 m2 201,67 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp! MT Bạch Đằng P. 2 Q. Tân Bình.- Tuyến đường 2 chiều cực kì thương hiệu, KD nhiều ngành nghề, khu vực cực kì an ninh, tập trung nhiều văn...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 88 m2 53,41 triệu/m2
      Giảm sâu 1.3 tỉ - nhà Phạm Thế Hiển Q8 đường 10m - cho thuê 12 tr - 4x22 - nhỉnh 4 tỉ call ngay 0909 547 ***.+ DT: 4x22 vuông vắn, đang có nhà...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 127 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 127 m2
      " MT đường 28 " đối diện trường Trần Hưng Đạo - đang cho thuê 22tr/th - 127 mét vuông.+ Mô Tả: Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, thuận tiện di chuyển...
      Đường Số 28, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 135 m2 tại Đường Hàn Thuyên - Bến Nghé - Quận 1, giá 78 tỷ

      78 tỷ 135 m2 577,78 triệu/m2
      Nhà bán MT Hàn Thuyên 9m x 15m 3 lầu đang cho thuê 180tr/tháng.DT 9m x 15m.Kết cấu 3 lầu.Đang cho thuê 180tr/tháng.Khu vực trung tâm Bến Nghé, cách Nhà Thờ...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 76 m2 142,11 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường 16m, nội bộ khu Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 19m. (vuông vức).- Kết cấu: 1 trệt - 3 lầu - sân thượng.Nhà mới có...
      Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!