Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 154 m2 tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 154 m2 227,28 triệu/m2
      + Nhà 2 MT ôtô, đều KD đc.+ DT: 154 mét vuông (7*23m).+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng và chuồng cu, 5 PN  phòng vệ sinh khép kín.+ Nhà...
      Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 120 m2, hướng Đông tại Phường Bình An - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 120 m2 241,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự MT đường số 20, P. Bình An, Q. 2.- DT: 8x15m công nhận đủ.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, đầy đủ nội thất nhập khẩu cao cấp.-...
      Đường Số 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Phan văn Trị, P11, Bình Thạnh.- Tuyến đường cực kì sầm uất và sang trọng, nhiều NH, tòa nhà văn phòng và thương hiệu lớn tập...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 88 m2 227,28 triệu/m2
      MT đường Hồng Hà P. 2 Q. Tân bình khu VIP gần Tân Sơn nhất khu nhà cao tầng.Dt 4.2*21.5 công nhận đủ 80m2 dt thực tế 88m2.Chủ gấp bán chào 20ty giá bao rẻ...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 170 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 170 m2 105,89 triệu/m2
      MT đường Hoàng Diệu 2, Thủ Đức.Nhà 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng, gồm 10 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh đang cho thuê KD buôn bán và căn hộ chung cư...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 191 m2, mặt tiền 7m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 191 m2
      Hiếm siêu hiếm - định cư bán nhanh tòa nhà lô gốc 2 MT đường Thoại Ngọc Hầu Tân Phú - 7m x 28m - 8 tầng thang máy - hiệu suất cho thuê 120tr/tháng - đã có...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      - căn nhà phố sang trọng hiện đại, cho thuê hoặc ở rất thích hợp.- Toạ lạc tại MT đường Lê Văn Quới, Bình Trị Đông A, Bình Tân.- sổ hồng, sang tên công...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      - [Q. 7] TRẦN XUÂN SOẠN GẦN KHU HIM LAM MT 7m ————————-- Kết Cấu 4 Tầng- Dt: 4.4m ❌ 12.5m• Có 4 PN 4 WC- sổ hồng Hoàn Công Đầy Đủ- khu dân cư Hiện Hữu An...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 225 m2, mặt tiền 15m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 93 tỷ

      93 tỷ 225 m2 413,34 triệu/m2
      Dòng tiền 250tr.. Siêu phẩm tòa nhà văn phòng 3 tầng trung tâm Q. 3.. Vị trí đắt địa trung tâm TP 93 tỉ.Tòa nhà đang hoạt động văn phòng công ty.. Mọi...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 75 m2 tại Xã An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 75 m2 15,74 triệu/m2
      Gần với ủy ban nhân dân xã An Phú TâyKế bên trạm y tế An Phú TâyCách chợ nhỏ An Phú Tây, chợ Thuận Đạt chỉ 300mĐường trước nhà 7m oto quay đầu thoải...
      Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Lập 2 - Quận 9, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 128 m2 67,19 triệu/m2
      Mô tả: nhà phố KD ngang 5m đang cho thuê 13tr/tháng. + MT KD cách Vincom Lê văn Việt chỉ 300m.+ nhà cấp 4 cũ ngang 5m dài 25,5m tiện xây mới. Khu vực xây...
      Đường Tân Lập 2, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      - Chủ ngộp giảm 1,2 tỉ - giá cũ: 8,7 tỉ - SĐT: 0917 689 ***- Bán nhà 5 Tầng - giá: 7,5 tỉ thỏa thuận.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu tum sân thượng.- Đường...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 11 - Gò Vấp, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 73 m2 130,14 triệu/m2
      MT - không có căn thứ 2 - KD đa ngành - Nguyễn Văn Lượng P11 Gò Vấp - .4 tầng - 1 trệt 3 lầu 1 tum 4 phòng ngủ - 9,5 tỉ TL.DT 4 x 20m (CN 73m2 diện ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 100 m2 92 triệu/m2
      Đất MT đường KD sầm uất, liên kế khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, gần siêu thị co.opmart, xung quanh còn có...
      Đường Số 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khuông Việt - Tân Phú, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 62 m2 156,46 triệu/m2
      MT KD siêu Víp Khuông Việt, P. Phú Trung, Tân Phú, giáp Âu Cơ, vị trí đắc địa KD đa ngành, 62 mét vuông, thông số đẹp, dòng tiền thu nhập cao...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 271 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 31 tỷ

      31 tỷ 271 m2 114,4 triệu/m2
      MT 873 đường Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.DT: 6,1m x 44m.Công nhận: 271 m2 đất.Kết cấu: Trệt lửng 3 lầu.Tổng diện tích sử dụng: 890m1.Đang cho thuê...
      873, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 126 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 126 m2 164,29 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, liên kế Phú Mỹ Hưng thuộc khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng góc đường Nguyễn Lương Bằng với Hoàng Quốc Việt, P. Phú Mỹ Q. 7.-...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!