Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 110 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp P. thảo điền TP Thủ Đức.Dt: 10x11 - 110m2.Giá hấp dẫn chỉ có 25ty KH thân thương chốt trong tháng còn thỏa thuận.contact Nhà Đất Thảo Điền...
      Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 115 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 115 m2 147,83 triệu/m2
      ngôi nhà phố khu Bùi Đình Túy, P. 12, Bình Thạnh.- DT: 5m x 23m. vuông vắn. Hai MT trước sau.- Nhà tiện xây mới với chỉ tiêu xây dựng: + 6 tầng + hầm.-...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Thị - 7 - Phú Nhuận, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay ngôi nhà MT khu đường Hoa - ngay Phan Xích Long, P. 7, Q. Phú Nhuận.- DT: 4,2m x 12m (vuông vắn). Công nhận đủ:...
      Đường Hoa Thị, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 72 m2 tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,95 tỷ

      10.95 tỷ 72 m2 152,09 triệu/m2
      Rẻ nhất KHU BÌNH PHÚ Q. 6.Bán nhà mới đẹp MT đường Trần Văn Kiểu, Khu Bình Phú, Q. 6 - Gần công viên thoáng mát, gần Metro, Hậu Giang, Võ Văn Kiệt - 5 tầng...
      Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng tại Đường Thạnh Xuân 21 - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố Thạnh Xuân 21, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- DT: 4x20m (76,5 mét vuông).- DTSD: 160,2 mét vuông gồm 1 trệt 2 lầu: 3...
      Đường Thạnh Xuân 21, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 870 m2 tại Đường Phú Châu - Tam Phú - Thủ Đức, giá 75 tỷ

      75 tỷ 870 m2 86,21 triệu/m2
      + Vị trí: MT Phú Châu, P. Tam Bình Q. Thủ Đức, KD sầm uất, hiếm nhà bán, trước mặt là 3 trường TH, trung học cơ sở, THPT, BV Thủ Đức, KD gì cũng tiện, có...
      Đường Phú Châu, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Bình Chánh, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 70 m2 16,15 triệu/m2
      * Vị trí: nằm ngay MT Đường Hưng Nhơn. Tân Kiên. Bình Chánh- Cách ủy ban nhân dân tân kiên 200m, gần chợ Bờ Ngựa, siêu thị BHX, nhà thuốc,... đủ đáp ứng...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 80 m2 13,25 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay Đường Đinh Đức Thiện. .Bình Chánh( Cách Chợ BC 500m)- sổ hồng - Sang tên công chứng trong ngày.- Kết cấu nhà: 1 Trệt 1 Lầu, Phòng...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 316 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 316 m2 123,42 triệu/m2
      + Vị trí: MT KD đường Hồng Lạc, P. 11, Khu VIP Bàu Cát, Q. Tân Bình.+ DT: 316m2, ngang: 7m nở hậu 15m, dài: 30m,+ Đường trước nhà 20m.+ Nhà đã xây phần thô,...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố Lê Quang Định, p14, Bình Thạnh- Tuyến đường cực kì sầm uất và sang trọng, nhiều NH, tòa nhà văn phòng và thương hiệu lớn tập trung KD...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình. Khu chuyên văn phòng & hotel, KD sầm uất sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 4,3x23m.- Kết cấu: 2 tầng.- Nhà nhà...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Mr Phong ᶜᵒᶰʰᵃ•ᵛᶰ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phạm Thế Hiển, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 64 m2 16,57 triệu/m2
      - Vị Trí: Nhà Nằm Ngay Đường Phạm Thế Hiển, Q. 8 ( Gần Chợ Phú Lợi 2 ) - DT: 64m2 ( 4,5 x 14,2 ) - Nhà đc Thiết Kệ Rộng Rãi: 1 Trệt 1 Lầu, Phòng Khách, gian...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 12 Thạnh Mỹ Lợi, p. Thạnh Mỹ Lợi, Q.2, tp. Thủ Đức(*)https://mansion.vn/property/ban-nha-mat-pho-4-lau-duong-thanh-my-loi/- DT đất: 142m,...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 10 tầng, 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 178 tỷ

      178 tỷ 360 m2 494,45 triệu/m2
      - pháp lí tư nhân.- DT: 12*30m, 2 MT đẹp.- Kết cấu: Hầm - 10 tầng. Nhà mới, tòa Building văn phòng cao cấp, vào sử dụng ngay.- Hiện đang cho thuê thu nhập...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 80 m2 185 triệu/m2
      Gấp SOS từ 18 tỉ xuống giá bán nhanh chỉ còn 14.8 tỉ đang cho thuê 25 tr.Bán nhà MTKD Nguyễn Minh Hoàng - P12 - Tân Bình MT KD sung nhất K300.DT: 4x20m 1...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 48 m2 29,59 triệu/m2
      Ngay Bách hoá xanh Lê Đình CẩnNhà 1 trệt 1 lầu có 2 PN, 2 phòng vệ sinh, khách, bếpDT 48 mét vuông (ngang 4 dài 12)Giá chỉ 1.42 tỉĐường vào 6m...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2 tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      nhà mặt tiền Lovera Park nằm trong khu dân cư Phong Phú 4 (có tên khác là Việt Phú Garden).- Chuyển công tác cần bán nhanh nhà 3 tầng [5x16m], tặng nội...
      Dự án Việt Phú Garden, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 270 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 270 m2 370,38 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà siêu vị trí 2 MT Nguyễn Trãi, Q. 1.- DT: 8 x 25m - nở hậu 20 mét.- Công nhận: 270 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng.- hợp đồng thuê:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!