Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàm Nghi - Thanh Khê, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Tôi chính chủ cần bán căn nhà phố Hàm Nghi (Đường 20 mét) ngay tuyến phố trung tâm KD sầm uất nhất Đà Nẵng, gần sân bay, ga, siêu thị,...Nhà 3 tầng xây...
      Đường Hàm Nghi, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - Vũng Tàu, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 136 m2 108,83 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Bạch Đằng TP. VT.- DT: 136 mét vuông (8,3x16m) thổ cư 100 phần trăm.- Xây 1 trệt 2 lầu 9 phòng ngủ. Bìa hoàn công...
      Đường Bạch Đằng, Phường 5, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD KĐT VĐT bìa đỏ hoàn công.- DT 68 mét vuông. Nhà gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- Đường hiện trạng 13m.- giá 3,8 tỉ.
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      bán nhanh nhà 2 MT trước sau đường Phạm Văn Đồng view trực diện biển sát KDL Hòn Chồng.- DT: 151 mét vuông sau quy hoạch còn 148,4 mét vuông...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 128 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Đông - Hoàn Kiếm, giá 39 tỷ

      39 tỷ 128 m2 304,69 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lý Nam Đế, P. Cửa Đông, Q. Hoàn Kiếm, TP Hà Nội:+ Phố Lý Nam Đế mệnh danh là tuyến Phố Nhà Binh, nơi nhiều trụ sở hành chính của Quân Đội,...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 286 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 229 tỷ

      229 tỷ 286 m2 800,7 triệu/m2
      Mặt phố Trích Sài Thụy Khuê Tây Hồ DT 286m2x8 tầng. MT 9.1m giá 229 tỉ.Vị trí đắc địa nhất khu vực Tây Hồ, Trích Sài Thông ra Trịnh Công Sơn, Lạc Long Quân,...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      "Siêu đỉnh cấp! Bán nhà mặt phố Xã Đàn 2 Đống Đa Thủ đô Hà Nội số 1 dòng tiền, KD đỉnh, oto trách 50 mét vuông 5t 12 tỉ.- Xã Đàn 2 thuộc địa phận...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 7 tầng, 205 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 78 tỷ

      78 tỷ 205 m2 380,49 triệu/m2
      Siêu phẩm MP Hoàng Quốc Việt Cầu Giấy, cực hiếm, vị trí siêu đỉnh, KD nhộn nhịp 205 mét vuông/ 78 tỉ. 7 tầng thang máy nhập ngoại, vỉa hè khủng long...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 219 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đặng Tiến Đông - Đống Đa, giá 96 tỷ

      96 tỷ 219 m2 438,36 triệu/m2
      Mặt phố Đống Đa - KD phù hợp nhiều loại hình - toà nhà 9 tầng 2 thang.MÁY.- Toà nhà Building mặt phố 1 hầm 8 nổi, 2 thang máy.- Thích hợp cho thuê làm văn...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 87 m2 534,49 triệu/m2
      - Mặt phố Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - lô góc - thoáng - KD tuyệt đỉnh - đang cho tầng 1 là 80t/1 tháng. Với MT rộng và lợi thế lô góc nên cho thuê hay đập đi xây...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2 tại Phố Bát Đàn - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm, giá 41 tỷ

      41 tỷ 60 m2 683,34 triệu/m2
      Vị trí nhà mình siêu đẹp nằm trong khu hiếm nhà bán ở phố Đường Thành vài bước chân ra mặt phố Đường Thành, khu vực KD đủ mọi loại hình, trung tâm tiện ích...
      Phố Bát Đàn, Phường Hàng Bồ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 34 m2 tại Đường Triệu Việt Vương - Hai Bà Trưng, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 34 m2 720,59 triệu/m2
      Bán ngôi nhà mặt phố tr Việt Vương - Hai Bà Trưng.7 tầng KD - Ôtô đỗ cửa giao thông thuận tiện phố KD đỉnh dòng tiền cao khu vực nội đô hiếm nhà bán - Ngay...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 46 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 46 m2 478,27 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Kim Mã. MT rộng lớn. Vỉa hè KD oto đỗ cửa đường đôi nút giao buôn bán căn phòng tòa nhà mặt phố thang máy 6 tầng.Thiết kế hiện đại thông sàn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 285 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 229 tỷ

      229 tỷ 285 m2 803,51 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt Hồ Tây.+ Vị trí đẹp view hồ.+ MT rộng, thửa đất khá đẹp.+ Nhà 1 hầm 6 nổi, xây chắc chắn thiết kế đẹp.+ Hiện đang cho thuê 2 tầng dưới, trên...
      Đường Trích Sài, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 312 m2, mặt tiền 12m tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 140 tỷ

      140 tỷ 312 m2 448,72 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Yên Hoa, P. Yên Phụ, Q. Tây Hồ, thành phố Hà Nội.+ DT 312m2 nền thổ cư 100 phần trăm, MT 12.9m, bìa đỏ vuông đẹp, 140 tỉ.+ Vị...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 43,5 tỷ

      43.5 tỷ 135 m2 322,23 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà trung tâm Q. Hai Bà Trưng mặt phố Lạc Trung vỉa hè KD DT 135  mét vuông giá 43,5 tỉ.DT 135  mét vuông, xây 4 tầng, MT 6,6 m,...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Gà - Hoàn Kiếm, giá 75 tỷ

      75 tỷ 78 m2 961,54 triệu/m2
      DTXD 78  mét vuông, xây 7 tầng, MT 6.6 m, giá 75 tỉ.Vị trí cực đẹp mặt phố 2 chiều oto dừng đỗ ngày đêm, vỉ hè rộng phù hợp toà văn phòng, Hiện nhà...
      Phố Hàng Gà, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 284 m2, mặt tiền 12m tại Đường Quán Thánh, giá 113 tỷ

      113 tỷ 284 m2 397,89 triệu/m2
      Đẳng cấp - gần phố cổ - xây toà văn phòng - giá rẻ - chủ cần bán ngay chia TS.+ Vị trí lõi Ba Đình khu vực Trung tâm Chính trị của cả nước; 3 bước chân ra...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!