Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2 tại Đường D4 - Tân Hưng - Quận 7, giá 17 tỷ

      17 tỷ 105 m2 161,91 triệu/m2
      - Nhà đẹp, khu VIP, MT đường D4, Q. 7, nhà đẹp, 5x21m, đường 20m, vỉa hè lớn.- MT KD tất cả ngành nghề, các tầng dưới thông sàn, phù hợp cho mọi thiết kế ở...
      Đường D4, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 14 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Bán nhà Ung Văn Khiêm, P25, Q. Bình Thạnh.DT: 8x28m.DTCN: 222,2 mét vuông.giá bán: 55 tỉ (250tr/ mét vuông).Khu vực đc xây cao tầng: 7 đến 14...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 79 tỷ

      79 tỷ 0 m2
      Bán Building Góc 2 MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q. 1, đang cho BIDV thuê 340tr/tháng còn hơn 6 năm.+ DT: 8.8m x 22 m vuông vắn, không lộ giới, không lỗi...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 145 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 145 m2 200 triệu/m2
      - DT: 145 mét vuông - ngang 6m.- Kết cấu: nhà c4 - tiện xây mới.- Khu vực đc phép xây: Hầm + 7 tầng.- pháp lí: Sổ riêng cá nhân.- giá: 29 tỉ.- gọi ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 118 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 118 m2 279,67 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Cư Trinh P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 6m x 20m.- Công nhận 118m2.- Hiện trang 1 trệt 1 lửng.- Đang cho thuê 60...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 272 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 272 m2 106,62 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Âu Cơ. Vị trí thương mại, ngay các tòa căn hộ chung cư, building văn phòng.- DT: 6x45m, CN 272 mét vuông đất.- Kết cấu:...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 198 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 45 tỷ

      45 tỷ 198 m2 227,28 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ, Tp Thủ Đức.Nhà 4 tầng kế Vincom Thủ Đức tiện ích đầy đủ.DT ngang gần 7m dài 27m kết cấu 4 tầng.Giá 45 tỉ...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường 12 - Quận 2, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Cần ra ở riêng nên muốn bán nhà tâm huyết hiện tại GĐ đang ở, P. Bình An , Q. 2.

Kết cấu : Trệt - Lửng - 3 lầu. Có 4 PN và 4  phòng vệ sinh...
      Đường 12, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1.- DT 18m x 5m.- Công nhận 70 mét vuông.- Kết cấu 3 tầng.- hợp đồngT 100 tr/tháng.- Vị trí...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 189 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 189 m2 137,57 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền 120 tr/tháng - Bán nhà phố đường Hoàng Hoa Thám, P. 12, Q. Tân Bình.- đc mệnh danh là tiểu Phan Xích Long của Tân Bình. Vị trí giao...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 266 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 112 tỷ

      112 tỷ 266 m2 421,06 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà 2 MT đường Nguyễn Trãi P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 8.6m x 24m. NH 20m.- Công nhận đủ 266 mét vuông.- Hiện trang 4 tầng thích hợp...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 690 m2, mặt tiền 23m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 99 tỷ

      99 tỷ 690 m2 143,48 triệu/m2
      căn nhà phố KD siêu víp Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ hòa, Tân Phú, vị trí đắc địa 690 mét vuông, ngang khủng 23m, thiết kế 3 tầng đẹp lung linh, dòng tiền...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 298 m2, mặt tiền 8m tại Đường 12 - An Khánh - Quận 2, giá 37 tỷ

      37 tỷ 298 m2 124,17 triệu/m2
      Chuẩn bị định cư nước ngoài, không người trông coi. Bán lại nhà đường 12, Bình An, Q. 2

Hiện trạng: Nhà 3 tầng đang khai thác phòng thọ thu nhập ổn định...
      Đường 12, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 144 m2 tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 45,7 tỷ

      45.7 tỷ 144 m2 317,37 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán nhanh TS MT đường Hoa Đào, P. 02, Q. Phú Nhuận.- DT: 8 x 18m - Công nhận 144 mét vuông.- Kết cấu: 1 Hầm 3 Tầng ST.Giá bán nhanh:...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 14 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Nhà đẹp phù hợp cho nhiều đối tượng KH, có thể mua giữ tiền, mua làm văn phòng, mua ở...1. pháp lí đầy đủ rõ ràng thuận tiện mua bán sang tên.2. Nằm sát...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường 4 - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      Tôi cân bán ngôi nhà phố đường Số 4.Nhà rộng 5m rất hiếm, sổ hồng công nhận 160 mét vuông, đã hoàn công đầy đủ.MT đường thông liên Q., (đông nghẹt...
      Đường 4, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Xem Nhà Điện Thoại Trước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 1 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 52 tỷ

      52 tỷ 1 m2 52000 triệu/m2
      căn nhà phố đường Tân Thới Nhất 1A kết nối Phan Văn Hớn với đường CN1 KCN Tân Bình.DT: 1300m. Ngang 38x36m vuông vắn.Kết cấu: 2 tầng lửng.Nhà có hệ thống...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 90 m2 283,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp ngôi nhà MT ngay phố nội thất Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10.- DT 4.5m X 20m (công nhận đủ).- Hiện trạng trệt 2 lầu (nhà xây trước...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!