Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 362 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 22 tỷ

      22 tỷ 362 m2 60,78 triệu/m2
      căn biệt thự mặt phố - thông số hoa hậu.Mô tả:- Nhà nằm trên con phố trải nhựa, vỉa hè, thông thoáng, KD ác liệt.- Nhà bán hoành tráng, bề thế nhất khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu, giá 30 tỷ

      30 tỷ 67 m2 447,77 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt phố Võ Thị Sáu - nhà đẹp - mặt phố vip - vỉa hè rộng 4m - khu vực KD sầm uất.+ Vị trí vip, nhà nằm gần hồ Quỳnh. Khu vực đẹp nhất phố Võ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 800A - Cầu Giấy, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 800A có thể đi vào từ Phố Phùng Chí Kiên hoặc Hoàng Sâm.- DT: 80 mét vuông(MT 5.2m).- Hướng: Bắc.- Đặc điểm: Khu phân lô, mặt đường...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi ngôi nhà phố đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.DT: 142,6 mét vuông (5m x 29m). DTS khoảng300 mét vuông.Nhà xây vuông ...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 55 m2, hướng Bắc tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 55 m2 90,73 triệu/m2
      Cần bán nhà trong khu dân cư An Lộc, 126 Hà Huy Giáp, ngay gần khu du lịch Bến Xưa, cầu An Lộc, giáp Nguyễn Oanh Gò Vấp.1 nhà hoàn thiện DT 55 mét ...
      126, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 51 m2
      Hàng hiếm - không có căn thứ 2 - MT đường số - 4 tầng - giá mềm nhất khu vực - P. Tân Quy - Q. 7.* Mô tả:- Hiện trạng nhà trệt, 3 lầu gồm 3 phòng ngủ...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 300 m2 tại Đường Nguyễn Thông - Quận 3, giá 120 tỷ

      120 tỷ 300 m2 400 triệu/m2
      "liên hệ ngay: 0925 324 ***. Bảo Trân (Zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm *.MT khu Nguyễn Thông, Q3.- DT: 12 x 20m (CN: 300m2).- giấy phép ...
      Đường Nguyễn Thông, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 650 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 69 tỷ

      69 tỷ 650 m2 106,16 triệu/m2
      MT NGUYỄN THỊ THẬP - KD SẦM UẤT - DT HƠN 650 mét vuông - CHỦ NGỘP BANK.Nguyễn Thị Thập, KP4, P. Tân Quy, Q. 7Giá: 69 tỷ (TL) + DT 8x46m (Nở hậu...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 11 tầng, 300 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 300 m2 466,67 triệu/m2
      Siêu phẩm giữ tiền toà nhà phố Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 12 x 25m.- Kết cấu: 1 hầm - 11 tầng.- hợp đồng thuê: 1.2 tỉ - tháng.- Giá: 140 tỉ.-...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 360 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 59 tỷ

      59 tỷ 360 m2 163,89 triệu/m2
      Ngộp Bank chủ hạ giá 10 tỉ bán ngay!- ngôi nhà phố Cách Mạng Tháng 8, P13, Q. Tân Bình.- DT: 12 x 30m. vuông vắn.- Kết cấu: 4 tầng.- Chỉ tiêu XD: Hầm 9...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 270 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 270 m2 407,41 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà siêu vị trí 2 MT Nguyễn Trãi, Q. 1.- DT: 8 x 25m - nở hậu 20 mét.- Công nhận: 270 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng.- hợp đồng thuê:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 210 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 210 m2 133,34 triệu/m2
      Giảm từ 36 tỉ còn 28 tỉ bán nhanh nhà MT ngay Trường Sơn, Phan Thúc Duyện, P. 2 Q. Tân Bình.- DT: 9x25m - nở hậu 10.5m - diện tích sử dụng: 210m2.- Khu...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      Chủ đi định cư bên úc cần bán:Siêu phẩm khu Tên Lửa - Bình Trị Đông B - cách Aeon 200m - MT đường nhựa 14m - ngang lớn - 4 tầng vuông vắn.+ Vị trí: Trung...
      Đường Số 17, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2 tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền thương mại MT đường số 3 (đường 30m) tại khu dân cư Cityland Park Hills, P10, Q. Gò Vấp.- DT: 5x20 (100 mét vuông), hướng chính...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Số 3, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Quận 7, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 105 m2 223,81 triệu/m2
      * Bán nhà đường số, P. Tân Phong, Q. 7; Khu nhộn nhịp nhất Q. 7.* Ngang 7, dài 15m; 4 lầu; ô tô ngủ trong nhà.* Nhà vừa xây kiên cố.* SHR hoàn công đầy...
      Đường Số 46, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 106 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 106 m2 99,06 triệu/m2
      - MT góc công viên KD, buôn bán đa ngành, khu vực tiềm năng của Gò Vấp, giáp Bình Thạnh, Phú Nhuận, đường Dương Quảng Hàm đang mở rộng.- Nhà không lộ giới,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 238 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 238 m2 155,47 triệu/m2
      * Ngộp bank bán ngay ngôi nhà MT đường Bạch Đằng P. 15 Q. Bình Thạnh.- DT 7m x 37m.- CN 238m2.- Hiện trạng 1 trệt - 1 lầu nhà cũ thích hợp xây mới.- CTXD...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2 tại Đường Cao Thắng - 3 - Quận 3, giá 63 tỷ

      63 tỷ 130 m2 484,62 triệu/m2
      Vị trí Víp Q. 3, đường Cao Thắng khu tập chung nhiều văn phòng các tập đoàn lớn, đường thông Q. 5, Q. 10.Kết cấu 5 tầng để thông sàn, đang cho thuê làm Thẩm...
      Đường Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!