Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 85 m2 211,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa - Q. Hai Bà Trưng - Vỉa hè siêu rộng - KD sầm uất ngày đêm.DT: 85 mét vuông, MT 5m.Giá: 18 tỉ có...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 119 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 119 m2 226,9 triệu/m2
      🍀cực hiếm, CỰC RẺ, MP ĐẠI LA, HBT, VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH, KD NHỘN NHỊP NGÀY ĐÊM 119M/ MT4,5M/ 27tỉ.👋+ Vị trí hiếm, mặt thoáng ngay gần trung tâm thương mại...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quý Cáp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, giao thông thuận tiện kết nối Tôn Đức Thắng, Văn Miếu, Khâm Thiên..vv- Nhà mới đẹp bàn giao nội thất đầy đủ: điều hoà,...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Tây Hồ, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 45 m2 413,34 triệu/m2
      *Vị trí:Tọa lạc tại một trong những phố HOT của Tây Hồ, mặt phố KD sầm uất, giao thông thuận tiện Âu Cơ - Lạc Long Quân mất 2 ph đi đường, oto dừng đỗ ngày...
      đường Nghi Tàm, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 85 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 85 m2 329,42 triệu/m2
      Bán nhà Pháo Đài Láng 85m2, 7 tầng, mt 4.5m, doanh thu 120tr/tháng, giá chào 28 tỉ.Tòa nhà mặt phố sầm uất tại Đống Đa - dòng tiền siêu khủng 120tr/tháng.-...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 65 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 28 tỷ

      28 tỷ 65 m2 430,77 triệu/m2
      - Hiếm, bán nhà mặt phố Tam Khương, Trung tâm Đống Đa, phố to KD sầm uất đa dạng.- Vị trí đắc địa, thông nhiều tuyến phố như Tôn Thất Tùng, Khương Thượng,...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triệu Việt Vương, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 35 m2 728,58 triệu/m2
      Mặt Phố Lớn 7 Tầng Mặt Phố tr Việt Vương Giá : 25.5 tỉ - bìa đỏ Vuông Đẹp - 2 MT Trước Sau call ngay em Duy Long nhé ạ : 0963 111 ***
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 80 m2 406,25 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà mặt phố Tôn Đức Thắng trung tâm Q. Đống Đa ngay trong tháng 10 âm lịch này.- ngôi nhà có DT 80m, đc thiết kế hiện đại 8 tầng...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 45 m2 413,34 triệu/m2
      đường Nghi Tàm, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 64 m2 398,44 triệu/m2
      Mặt phố Minh Khai - 5 tầng thang máy - nhà đẹp - KD đỉnh.- Minh Khai là con phố trung tâm của Q. Hai Bà Trưng... Tiếp giáp các Q. Thanh Xuân, Đống Đa, Hoàng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 255 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 255 m2
      Nhà đất mặt đường xuân đỉnh, tặng căn biệt thự 3 tầng đất rộng, MT rộng - xây toà vp, hotel hết nước chấm. call ngay: 0989 484 ***.Mô tả:+ Bán nhà đất,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 68 m2 188,24 triệu/m2
      Mặt phố vỉa hè phân lô Phương Liệt 68m2 4t MT 6m giá nhỉnh 12 tỉ.Vị trí rất đẹp ô tô chạy vòng quanh.- Để ở thì khu vực dân trí cao toàn cán bộ, giảng viên...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 49 m2 tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 49 m2 489,8 triệu/m2
      🧯CỰC HOT, cực hiếm, MP BÀ tr, HBT, LÔ GÓC, KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM 49M/MT4,5M/ 24tỉ. ĐANG CHO THUÊ 90TR/ THÁNG.👍- Nhà nằm vị trí mặt phố tuyến trục chính nối...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 90 m2 600 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Xã Đàn, Đống Đa, thành phố Hà Nội.Tòa nhà 7 tầng, DT 90m2, MT 6.5m, vuông vức.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.Giá : 54 tỉ ( có thỏa ...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 151 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ, giá 120 tỷ

      120 tỷ 151 m2 794,71 triệu/m2
      Mặt phố Trích Sài, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, thành phố Hà Nội:- DT: 151 mét vuông.- MT: 12m.- Giá: 120 tỉ.- Đất nhà c4.- Vị trí trước nhà là view công...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 45 m2 477,78 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà 5 tầng + 1 hầm chủ tự xây cực kỳ chắc chắn, vỉa hè rộng thoáng mát. Vị trí trung tâm ngã 4 sở KD sầm uất ngày đêm.+ Thiết kế:- Tầng 1 thông sàn...
      Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lãng Yên, giá 17 tỷ

      17 tỷ 70 m2 242,86 triệu/m2
      Trung tâm Hai Bà Trưng - oto tránh - KD - 2 mặt thoáng.Mặt phố Lãng Yên 70  mét vuông. nhà cấp 4. Giá 17 tỉ - Hai Bà Trưng.+ Mô tả: Nhà mặt phố, lô...
      Đường Lãng Yên, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      bán ngay 4 tầng phố Nguyễn Khuyến, Văn Quán KD hot 6 tỉ 999.- chính chủ chuyển công tác về Bắc Ninh nên bán ngay ngôi nhà 4 tầng phố nguyễn khuyến thuộc...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!