Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn nhà phố khu sân bay Q. Tân Bình.Khu sang trọng, sạch sẽ, an ninh, dân trí cao.DT đất 100m2 - xây dựng trệt 3 lầu.Nhà một đời...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Sơn, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 200 m2 182,5 triệu/m2
      nhà phố KD Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú. Vị trí đắc địa khu vip Tân Phú, 200m2, ngang khủng hơn 10m, dòng tiền cho thuê gần 100tr/tháng, giá chỉ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 70 m2 tại Đường Võ Văn Vân - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      - Vị trí nhà: MT đường Võ Văn Vân Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh (Cách chợ Vĩnh Lộc B 500m).- Kết cấu nhà hiện đại: 1 trệt 1 lầu, phòng khách, gian bếp, 3...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m , giá 50 tỷ

      50 tỷ 144 m2 347,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường ngay trục Phan Xích Long, Phú Nhuận, 8x18m, hầm 4L, giá 57 tỉ.- DT: 8x18m.- Kết cấu: Hầm trệt 4 lầu ST.- Vị trí: Trục đường khu...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 44 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 11 tỷ

      11 tỷ 44 m2 250 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền nên cần bán nhanh ngôi nhà phố đường số 2 Cư xá Đô Thành, P. 4, Q. 3.- DT: 4m x 11m.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, nhà kiên cố, tiện dọn vô ở ...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 73 tỷ

      73 tỷ 91 m2 802,2 triệu/m2
      coffee Phúc Long MT căn hộ góc Phan Xích Long Q. Phú Nhuận 8 x 18m Hầm 4 tầng giá 73 tỉ hợp đồngT 218tr.Vị trí: Góc 2 MT siêu đẹp nằm ngay con đường ăn...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mai Xuân Thưởng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 61 m2 213,12 triệu/m2
      Cần bán nhà phố KD đường Mai Xuân Thưởng P6 Q. 6 gần Hậu Giang.- DT: 3,6 x 17m (sổ đẹp vuông vắn, công nhận đủ 61 mét vuông).- Nhà 3 tầng kiên cố, ở...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hiệp Thành 26 - Quận 12, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 150 m2 90,67 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc 2 MT đường 10m ngay Hiệp Thành Q. 12 - ngang 11m, nở hậu, 3 tầng, nội thất gỗ cao cấp.Vị trí vip, lô góc 2 MT đường 10m Hiệp Thành Q....
      Đường Hiệp Thành 26, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Hồng - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hoa Hồng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà "Phước Điền Citizen" 1 lầu 1 trệt mới đúc tạI P. Tân Phước Khánh - Tp Tân Uyên.giá: 2ty500 tr sang tên công chứng vô ở ngay.DT: 120 mét...
      Dự án Phước Điền Citizen, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Giảm 800tr bán nhà 2 MT đường Phạm Hữu Lầu TĐC Mì Hòa Hợp, p. Dĩ An, tp. Dĩ An.DT: 88,2m2 thổ cư 100 phần trăm (5x17,6m).Nhà 1 trệt 2 lầu có 2 MT...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Nghinh - Sơn Trà, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Bán hotel 7 tầng - 16 phòng chung cư, đường rộng 15 mét Hồ Nghinh, Q. Sơn Trà - Đà Nẵng.Vị trí ven biển - hướng đông.Vị trí tập trung nhiều nhà hàng,...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Hòa - Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà siêu đẹp phố Bình Hoà Đà Nẵng. 100m, 4 tầng giá 6,5 tỉ.+ ngôi nhà tuyệt đẹp nằm trên đường Bình Hoà. Mặt đường rộng đến 18,5m. Ở giữa...
      Đường Bình Hòa, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Dương Đình Nghệ - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 0 m2
      Tôi không có nhu cầu ở nhà rộng nên cần bán để chuyển nơi ở.Chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT đường Dương Đình Nghệ (lòng đường 7m5) - Sơn Trà - Đà Nẵng.- Vị...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 78 m2 tại Phường Hòa Thuận Đông - Hải Châu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 78 m2 108,98 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 37 Lê Đình Thám, Q. Hải Châu, Tp Đà Nẵng.Nhà trống, vừa sơn mới, làm cửa kính. Trung tâm sầm uất, gần chợ mới, đầy đủ tiện ích. Rất thích hợp...
      Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 70 m2 tại Xã Thạnh Phước - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Nhà sổ riêng đã hoàn công NH hỗ trợ 70 phần trăm.Thiết Kế: 1T 1L 70m2 full TC tặng toàn bộ nội thất như hình.Giá bán ngay 2,35 tỉ nhà mới hoàn...
      Dự án Thạnh Phước Riverside, Phường Thạnh Phước, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tống Phước Phổ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 85 m2 92,95 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT ngang 7m trung tâm Hải Châu. Ngay gần khu căn biệt thự đảo Xanh, cầu Trần Thị Lý.Khu vực KD Sầm Uất dân trí cao, kết nối các trục đường...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      chào bán GĐ 1 dự án nhà mặt tiền Phước Điền Midtown MT đường Bình Chuẩn 34 TP Thuận An.Nhà xây dựng 3 tầng theo phong cách tân cổ điển, vừa sang trọng,...
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!