Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Tân Định - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      * Chủ đi định cư cần bán nhanh nhà góc 2 MT đường Nguyễn Văn Nguyễn - Trần Khánh Dư - P. Tân Định - Q. 1- DT: 5 x 7m = 35m2. Đã có SHR.- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 266 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 266 m2 413,54 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 MT 241 - 243 Nguyễn Trãi P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 8.3m x 25m. NH 20m.- Công nhận 266 mét vuông.- Kết cấu 4 tầng.- hợp đồngT...
      241 - 243, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 100 m2 310 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 280 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Sơn, giá 50 tỷ

      50 tỷ 280 m2 178,58 triệu/m2
      TS nằm trên cung đường lớn rộng 50m thương mại kết nối giao lộ Cộng Hòa gần công viên Hoàng Văn Thụ hướng ra vòng xoay Lăng Cha Cả.- Thông tin sp.- DT đất:...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Quận 1, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 76 m2 414,48 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT Mạc Đĩnh Chi P. Đa Kao Q. 1.- DT: 4m x 19m.- Công nhận 76 mét vuông.- Kết cấu 1 trệt - 1 lầu. Nhà cũ thích hợp xây mới.-...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 17 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 68 m2 111,03 triệu/m2
      + căn nhà phố 5 tầng ngay Nguyễn Thị Tú, Bình Tân, 68 mét vuông, đường 30m sát Trường học, Thế giới Di động.+ Di chuyển qua Lê Trọng Tấn, Hồ Văn...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 220 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận, giá 45 tỷ

      45 tỷ 220 m2 204,55 triệu/m2
      Nhà 2 MT Hoa Phượng - Trường Sa khu Phan Xích Long, P. 2 Phú Nhuận, đối diện Trung tâm thể dục Rạch Miễu. Đoạn đẹp nhất khu đường hoa Hoa Phượng.Thông tin...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Lập 2 - Quận 9, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 128 m2 67,19 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD siêu VIP Tân Lập 2, ngay Vincom Q9, 128 mét vuông, gần ngã tư Thủ Đức. Giá 8 tỉ 600 TL.+ DT 5 x 26m, vuông chuẩn, đẹp.+ nhà ...
      Đường Tân Lập 2, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 66 tỷ

      66 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm toà nhà 2 MT Võ Thị Sáu - Nguyễn Thông, P. 7, Q. 3.- DT: 12m x 16m.- Công nhận: 171.2m2.- Tổng diện tích sử dụng: 469.1m2.- Kết cấu: 5 tầng.-...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 100 m2 320 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 224 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 65 tỷ

      65 tỷ 224 m2 290,18 triệu/m2
      MT đường lớn khu nhiều tòa nhà văn phòng, công ty, Phù hợp khách mua giữ tiền cho thuê ổn định. Ngay trung tâm Q, Phú Nhuận thuận lợi đi lại Q1 - Q3.- Thông...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà siêu vị trí góc 2 MT Nguyễn Trãi P. Bến Thành Q. 1.- DT: 4.5m x 14m.- Kết cấu: 3 tầng.- Vị trí cực kì đẹp trên đường Nguyễn Trãi gần ngay...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nhơn Trạch, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Dự án HUD ở Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai - Nhơn Trạch vùng đất mỏ vàng và cơ hội.- KDC Long Thọ Phước An do tổng công ty đầu tư phát triển nhà và đô thị...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      - Kẹt tiền chủ cần bán lại căn nhà phố 1 trệt 2 lầu.- DT 100m2. 5x20.- giá 6 tỉ. Còn bớt lộc cho khách thiện chí.- Ngay công sân vận động dĩ an rất tốt...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Hoàng Minh Thảo - Lê Chân, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 0 m2
      - Tổng DTMB 43,5m2 x 4 tầng, Đông Nam. Nhà dân xây độc lập để ở, tường 20. Vỉa hè rộng 5,5m.- Nhà đang ở sinh hoạt bình thường, đầy đủ tiện nghi, đang KD...
      Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 82 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 82 m2 378,05 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Kim Mã DT 82 mét vuông - nhà 5 tầng - vỉa hè - ô tô dừng đỗ - cho thuê dòng tiền 1 tỉ/ năm.+ Vị trí đắc địa của Q. Ba Đình, KD...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 92 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 92 m2 543,48 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ mp xã đàn đống đa nhà hai MPDt 92. Mt 6,5 7 t. Giá 50 tyNhà hai MP vị trí đắc địa vỉa hè rộngKD đa ngành. Chủ thiện chí bánhotline 0965...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!