Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà mặt phố Bà
Vị trí cực đẹp, phố vip hiếm nhà bán,
Hiện đang cho thuê 150
Giá: 136 Tỷ
Diện tích: 220 m2
Giá/m2: 618,18 Triệu/m2
872970
Mua bán
Chính chủ bán nhà mặt phố Bà
Vị trí cực đẹp, phố vip hiếm nhà bán,
Hiện đang cho thuê 150
Trần Văn Hiệp
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2