Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 485 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 485 m2 618,56 triệu/m2
      sang nhượng tòa ngôi nhà phố 643 Điện Biên Phủ,P. 25, Q. Bình Thạnh, view Landmark 81. -- DT: 11,31mx42,8m Nở hậu 16.93m.--DT Công Nhận : 485 mét ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 133 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - Phú Nhuận, giá 23 tỷ

      23 tỷ 133 m2 172,94 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT đường Trần Hữu Trang, P. 11, Q. Phú Nhuận.- Vị trí vip: Góc 2 MT, đường thông ra nhiều đường: Nguyễn Văn Trỗi, Hồ Biểu Chánh, Huỳnh Văn Bánh,...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      MT giá đầu tư, duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.gọi ngay làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy Hoa - Cam kết...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 720 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 53 tỷ

      53 tỷ 720 m2 73,62 triệu/m2
      MT KD sầm uất gần Âu Cơ, Lê Trọng Tấn.- DT lớn phù hợp KD đa ngành nghề.- Cấp 4 nên tiện xây mới hay làm kho bãi.- giá cả thương lượng khách thiện chí.
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      - Bán nhà siêu đẹp đường Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- Vị trí: Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- DT: 5.5m x 16m. diện tích sử dụng: 183 mét ...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 95 m2 tại Đường 39 - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 95 m2 142,11 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD.Đường 39 P. Bình Trưng Tây, Q. 2:- Vị trí: Đoạn trung tâm, gần ngã 4 Lê Văn Thịnh, đường nhựa 2 chiều xe lưu thông sầm uất Khu vực kd...
      Đường 39, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      Hết khả năng trả NH thanh lý hotel 18 phòng đường Hoàng Hữu Nam P. Tân Phú.hotel đường Hoàng Hữu Nam - Q. 9 đường to, thông, gần bến xe Miền Đông, BV.DT:...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 10 tầng, 350 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 350 m2 314,29 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 MT Lê Đại Hành -ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 , P. 13, Q. 11.Đường 30m, đoạn 2 chiều, đối diện Khu Thương mại cao cấp Parkson Flemington.- DT: 14x30m vuông ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Tiềm năng:BDS nằm vị trí gần đắc địa, giá trị thương mại cao, thanh khoản cho thuê tốt, tập trung các thương hiệu lớn F&B, NH..., quy hoạch đồng bộ, đường...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 284 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 15 - Phú Nhuận, giá 100 tỷ

      100 tỷ 284 m2 352,12 triệu/m2
      Giảm 10 tỉ Cần bán tòa nhà góc MT ngay Phan Đăng Lưu P. 15, Phú Nhuận.Tổng DT: 284,3m (DT sàn 1846,0m).DT ngang: 15m x dài 20m (công nhận 265m).Kết cấu: 1...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 899 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 108 tỷ

      108 tỷ 899 m2 120,14 triệu/m2
      bán nhanh MT đường Nguyễn Duy Trinh Q. 2.DT: 28 x 35m công nhận 899m.Kết cấu cấp 4, có gác lửng, hiện đang cho điện máy thuê 90tr/th.Khu vực quy hoạch xây...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Thạnh Xuân 18 - Quận 12, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Bán Nhà MT Nội Khu Rất Đẹp Nhà Gỗ 284,3m2 8x29 Giá 14,4 tỉ TL hotline 0901 600 *** Phi Nguyễn
      Đường Thạnh Xuân 18, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, hướng Nam tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố Lê Trực, P7, Q. Bình Thạnh, nhà ngay trung tâm Q. Bình thạnh, gần chợ trường học, bv... Ngay khu an ninh, dân trí cao, nhà vừa xây...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 315 m2 tại Đường Cao Thắng - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 315 m2 365,08 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 86 - 88 Cao Thắng, P4, Q3.DT 15x21m.HĐT 300tr còn hơn 1 năm.Giá 150 tỉ nay về giá 115 tỉ thỏa thuận.
      Đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 253 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Minh Xuân, giá 44 tỷ

      44 tỷ 253 m2 173,92 triệu/m2
      MT P. 7 Tân Bình - Khu Lý Thường Kiệt - Lê Minh Xuân - ngang 10m hiếm gặp.- 253m2 4 lầu.- DT: 10m x 25m.- Giá 44 tỉ P. 7 Tân Bình -.+ Khu vip Lê Minh Xuân....
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 15m , giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 240 m2 85,42 triệu/m2
      Cô em bán nhà để gia đình đi định cư nước ngoài, đầu tư cho con cô đi du học.Gửi em bán hộ căn biệt thự - villa đơn lập có thang máy.- đc: Khu căn biệt ...
      235A Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 5, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      -Tôi cần bán định cư Mỹ cùng con cháu tiếp khách thiện chí( giảm 1 tỉ)-Đang cho thuê : 50tr/tháng-Kết cấu hoàn chỉnh :7 tầng 1 sân thượng (7 phòng ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 563 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 396 tỷ

      396 tỷ 563 m2 703,38 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn nhà phố đường Nguyễn Du P. Bến Nghé, Q. 1.- DT 14m x 43m.- CN 563 mét vuông.- Kết cấu trệt 3 lầu nhà cũ tiện xây dựng mới.- CTXD...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!