Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Thới Nhất 05 - Quận 12, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 66 m2 71,97 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT đường Tân Thới nhất Q. 12.DT 4,4m x 15m + trệt + 1 lầu + 3 phòng ngủ + 2 WC + 1pk rộng rãi thích hợp KD buôn bán đa ngành...
      Đường Tân Thới Nhất 05, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 59 m2 tại Phường Bình Thuận - Quận 7, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 59 m2 120,34 triệu/m2
      Q7 502 HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ MỚI TẶNG đầy đủ nội thất - HẼM THẲNG 1 TRỤC - oto QUAY ĐẦU 7 .1 tỉ + Thông Số : Ngang 4.5 dài 13m+ Kết Cấu : 1 trệt 2 lầu ST....
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 100 m2 199 triệu/m2
      Bán nhà phố Sân Bay , đường Lam Sơn , P2 ,Q Tân Bình ( 5*20m) 4 tầng giá chỉ 19.9 tỉ TL - DT 5x20m.- Kết cấu trệt 3 lầu.- Khu Bàn Cờ tập trung nhiều T òa...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Mỹ - Quận 7, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 126 m2 164,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố thiết kế đẹp khu dân cư Vạn Phát Hưng, P. Phú Mỹ Q. 7 - liên kế Phú Mỹ Hưng.DT: 6m x21m, nhà đậu 2 oto.KC: Nhà 1 trệt 1 lửng 3 tầng.Vị...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 0 m2
      Nhà bán MT Hưng Phú P. 8 Q. 8.Nhà mới đẹp 100 phần trăm chỉ xách va li vào ở.Giá yêu thương: 9 tỉ 100 còn thỏa thuận.DT: 3,2 x 11,5m. Tổng DT:...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà hẻm 8m đường Nguyễn Cư Trinh Q. 1.Giá: 3 tỉ 950tr thỏa thuận.DT: 4m x 8m (30m2).Hiện trạng: Nhà cũ - giấy phép XD 3 tầng.Vị trí nhà 1/...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 64 m2 187,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD đường Gò Dầu, P. Tân Quý, Tân Phú.DT: 4x16m vuông vắn.Đúc 1 trệt 3 lầu sân thượng.Vị trí đẹp. MT sáng không lỗi phong thủy. Đường...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 175 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 33 tỷ

      33 tỷ 175 m2 188,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Thảo Điền, Q. 2.căn biệt thự góc 2 MT đường 16m thông thoáng khu KD buôn bán sầm uất nhất tại Thảo Điền, vị trí đẹp KD cà...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2 tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      MT nội bộ Lữ Gia P15 Q11 (4 * 14m) 3 lầu 11 tỉ rẻ nhất khu Lữ Gia - Cần bán ngôi nhà khu nội bộ đường Lữ Gia P. 15 Q. 11.- Hiện trạng 3 tầng vỉa hè rộng...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 450 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 450 m2 71,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Hồ Học Lãm, đang cho phòng khám thuê.9*50m, vị trí mua bán tuyệt vời đoạn giữa Kinh Dương Vương và Võ Văn Kiệt.Hướng Tây.Bán giá 32...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà MT đường Nguyễn Văn Trỗi, P8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6 x 23m.- CN: 98.1m2.- Kết cấu: Trệt, 4 lầu, sân thượng.- Giá: 27 tỉ Còn thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      MÔ TẢ:- Nhà 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước sau. DT ngang 6.20m dài 14.5m.- Gồm 5 PN 6 tolet, phòng khách rộng, bếp, phòng thờ.- MT đường số 65 rộng 25m. Con...
      Đường Số 65, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 264 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 22 tỷ

      22 tỷ 264 m2 83,34 triệu/m2
      Vị trí, vị trí & vị trí, BĐS dòng tiền.Một siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 8x33m giá 22 tỉ TL, Q12.Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định.KDC đông,...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 280 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 80 tỷ

      80 tỷ 280 m2 285,72 triệu/m2
      - Chính chủ bán toà ngôi nhà phố trục đường thương hiệu Cộng Hoà, P. 4, Tân Bình- Vị trí đẹp, khu sang trọng, tập trung nhiều toà nhà, NH, nhà hàng...- DT...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Công Tường - Tân Phú, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 94 m2 89,37 triệu/m2
      - căn nhà phố Đỗ Công Tường, P. Tân Quý, DT 4mx23m, 3 tấm, giá 8,4 tỉ.chính chủ cần bán ngay contact ngay Thanh Mai 0984 102 *** để có giá mềm nhất.-...
      Đường Đỗ Công Tường, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 110 m2 272,73 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Não, Bình An, Q. 2.DT: 5,5 x 20m.Kết cấu: Trệt 1 lầu.Giá mở bán: 30 tỉ thỏa thuận.Vị trí KD mọi ngành nghề, giao thông thuận lợi,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 315 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 315 m2 68,26 triệu/m2
      Vị trí, vị trí & vị trí, BĐS dòng tiền.Một siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 10,5x30m giá 21,5 tỉ TL, Q12.Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định.KDC...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Hân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 76 m2 210,53 triệu/m2
      Giá đầu tư tốt nhất trong thời điểm này, căn nhà phố - siêu đắc địa - siêu hot.Tôi Chính chủ đi định cư cần bán nhanh ngôi nhà phố Góc 2 MT đường Phan...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!