Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 14 tầng, 4 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hồ Hảo Hớn - Quận 1, giá 120 tỷ

      120 tỷ 4 m2 30000 triệu/m2
      TOP 3 TOÀ BUILDING TT Thành phố Hồ Chí Minh giá mềm NHẤT 80-100 tỉ SẼ BÁN TRONG THÁNG 12.Giá giảm mạnh từ 20-50 tỉ/Toà.HĐ thuê cao 2,5 tỉ - 3 tỉ/nămToà...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 110 m2 tại Đường Hương Giang - 15 - Quận 10, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đẹp, Hương giang p.15, Q.10 , DT : 4.50 x 10m, sàn : 110 mét vuông, Giá : 13.8 tỉBán ngôi nhà phố đẹp, Hương giang p.15, Q.10 ,...
      Đường Hương Giang, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 1 m2 10500 triệu/m2
      Bán lỗ hơn 1 tỉ trong tháng 12 còn 10tỉ5 qua năm không có giá này 1 trệt 1 lửng 2 lầu __4PN4WC_ sân rộng thoáng$Đặc biệt$Thích hợp để ở hoặc KD buôn...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thắng Lợi Bán Nhà Phố Đẹp Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 88 m2 tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 88 m2 454,55 triệu/m2
      cực hiếm trên thị trường, khu căn biệt thự liên kế Hà Đô Centrosa, nhà đang cho thuê hợp đồngT 75tr/tháng. Khu vực đáng sống nhất Q. 10, cư dân an...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m , giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 64 m2 16,1 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ngay MT Dương Đình Cúc, Tân Kiên, Bình Chánh- DT: 64m2 ( 4,5 x 12,4 )- Thiết kế nhà: 1 Trệt 1 Lầu, Phòng Khách, gian bếp, 2 PN, 2 Phòng...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Vị trí, vị trí & vị trí. BĐS dòng tiền.Một siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 8,4x33m giá 22 tỉ TL, Q12.Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định.KDC đông,...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 127 m2 tại Đường Bình Thới - 11 - Quận 11, giá 30 tỷ

      30 tỷ 127 m2 236,23 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà 2 tầng MT KD sầm uất Bình Thới, gần ngay vòng xoay Lê Đại hành, Q. 11.- DTKV 5,2m x 26m, nở hậu 5,5m.- Hiện trạng Trệt, 1 lầu tiện...
      Đường Bình Thới, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 107 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 107 m2 228,98 triệu/m2
      Chính chủ vừa xuống giá. bán gấp nhà 5 tầng ngay MT đường Hoàng Văn Thụ, P. 8, Q. Phú Nhuận.DT: 10 x 12m.DT công nhận: 107m2.Kết cấu: 5 Tầng. 16 chung cư...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 252 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 26 tỷ

      26 tỷ 252 m2 103,18 triệu/m2
      Vị trí, vị trí & vị trí. BĐS dòng tiền.Một siêu vị trí MT KD đường Nguyễn Ảnh Thủ, 8,4x30m nhà 4 lầu giá 26 tỉ TL, Q12.Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 55 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 55 m2 24,73 triệu/m2
      - Toạ lạc tại MT đường Lê Cơ, An Lạc, Bình Tân-SHR, sang tên công chứng ngay.có NH cho vay tối đa 70%- giá Chỉ: 1 tỉ360 tr- DT vuông vắn: 55m2, diện tích ...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 225 m2, mặt tiền 9m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 10, giá 54 tỷ

      54 tỷ 225 m2 240 triệu/m2
      - SHR 1 đời chủ, mua bán công chứng ngay.- DT: 9*25m.- nhà c4 có thể KD cho thuê hoặc xây dựng mới, đc xây cao tầng là Building Văn phòng, hotel, nhà hàng....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 85 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 15 - Bình Thạnh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 85 m2 176,48 triệu/m2
      Bán tòa nhà chung cư cho thuê đường Xô Viết Nghệ Tĩnh. Gần ngã 4 Hàng Xanh P15 Bình Thạnh. Trung tâm Q. Bình Thạnh. Về Q. 1 chỉ 500m.- DT: 4x20m...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 116 m2 99,14 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 6,8x17m Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Tân Bình, 4  phòng ngủ, giáp Q. Tân Phú, siêu thị Aeon Mall, nhỉnh 11 tỉ.+ Kết cấu: Gồm: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 25 tỷ

      25 tỷ 138 m2 181,16 triệu/m2
      MT Độc Lập, Tân Qúy, Tân Phú (gần khu căn biệt thự Độc Lập).- Nhà mới vô là sử dụng ngay, 2 lầu sân thượng thoáng mát.- Khu vực an ninh rất phù hợp để...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 240 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 240 m2 77,09 triệu/m2
      MT KD Nguyễn Ảnh Thủ.Mô tả:- MT ngang gần 8m, dài gần 30m vuông vắn, đang cho thuê KD 15tr/ tháng.- Nhà cũ tiện xây mới, đầu tư đa dạng mục đích. Thông số...

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 48 m2 416,67 triệu/m2
      * nhà phố Nguyễn Cư Trinh P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1. DT 4.2*12m. Giá 20 tỉ. hotline 0917 761 ***- nhà phố Nguyễn Cư Trinh trục đường rộng 30 mét, có ô đỗ ô ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 126 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 126 m2 164,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền khu dân cư Phú Mỹ, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng.- DT: 6 x 21m.- Xây dựng: Trệt lửng 3 lầu, thiết kế 4 phòng ngủ, phòng...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 0 m2
      NGỘP BANK CẦN bán nhanh ngôi nhà HẺM ĐẸP NHẤT P. 14 Q. 10 7A THÀNH THÁI ĐOẠN GẦN SƯ VẠN HẠNH VÀ 3 THÁNG 2- DT: 4X20M.vuông vắn CÔNG NHẬN: 70.6M2- HIỆN...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!