Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 72 m2 248,62 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mặt tiền góc 2 MT ngay Lê Đại Hành giao Ba Tháng Hai - Q. 11.- DT 4m x 18m.- Hiện trạng hầm trệt lửng 4 tầng có thang máy.- Đang cho thuê...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,4 tỷ

      22.4 tỷ 80 m2 280 triệu/m2
      Chủ gửi Siêu phẩm MT đường Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3, (ngay góc Trần Quang Diệu).- Đây là đoạn đẹp, sầm uất, cung đường chuyên KD thời trang thương hiệu.Tuyến...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Tân Khai - 4 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      37 Tân Khai 2 taang 4.5x 18.5m, P. 4 Tân Bình.+ Nhà 2 tầng có 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.+ MT đường P4 siêu hiếm, sạch sẽ, an ninh.+ Hàng xóm...
      Đường Tân Khai, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 63 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - Quận 5, giá 36 tỷ

      36 tỷ 63 m2 571,43 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT Trần Hưng Đạo - An Bình P7 Q5 (Đối diện hotel Đồng Khánh).- DT: 4.40m x 17.40m. Công nhận 63m2.- Kết cấu: 3 tầng kiên cố (như ảnh...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Phường 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      🌈🌈CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh🌈🌈💥Đc: hẻm ô tô Nguyễn văn công P. 3 Q. Gò Vấp✌️Chiều ngang: 4m✌️Chiều dài: 15m❤️DT: 60m²💕DTSD: 180m²💥Kết cấu nhà/đất: 1...
      Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố Cộng Hòa, P13, Tân Bình.DT 4 x 15m vuông, CN 60 mét vuông.Kết cấu 1 trệt, 3 lầu đúc.Vị trí MT đường có vỉa hè rộng, không bị...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 455 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - 13 - Quận 6, giá 110 tỷ

      110 tỷ 455 m2 241,76 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng Kinh Dương Vương, P. 13, Q. 6 (13x35)- DT: Ngang 13m - dài 35m.- Công nhận: 455m2- Kết cấu: Hầm, lửng 6 lầu và sân thượng. (mặt bằng sàn...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 80 m2 286,25 triệu/m2
      + Vị trí: MT KD đường Lê Bình P. 4, Q. Tân Bình, gần Út Tịch, Hoàng Việt, Trường Sa, Hoàng Văn Thụ, hotel Đệ Nhất, Nguyễn Kim, 5 ph ra đến sân bay Tân Sơn...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      [Hàng độc quyền ] Bán ngôi nhà phố Phan Văn Trị 91 m2 2 tầng.- DT: 4.1x22 NH 4,4m.- Gồm 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ 2  toilet.- Vị trí KD buôn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      V
      Chuyên Nhà Phố Cityland Gò Vấp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố KD đường Ấp Chiến Lược P. Bình Hưng Hoà A Q. Bình Tân 81.7m2 đúc 1 lầu giá chỉ 7.7 tỉ.- DT: 4.5x18m vuông vắn.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu...
      Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      nhà phố 4 lầu đường số P. Tân Phú Q7 - cần bán ngay.Mô tả:- Nhà 1 trệt 3 lầu, sân thượng, gồm 5 phòng ngủ, 5 toilet, phòng thờ, phòng khách,...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường 17 - Thủ Đức, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 120 m2 61,67 triệu/m2
      + DT: 115m²(4x30)m, công nhận đủ.+ Kết cấu: Nha 3 tầng BTCT mái ngói sân thượng, gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, Bếp, sân trước nhà sát...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 162 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 54 tỷ

      54 tỷ 162 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà có trang bị gồm:1. Máy lạnh các tầng.2. Thang máy.3. Điện 3 pha.4. Hệ thống chữa cháy phun.5. Hầm để xe rộng rãi.6. Cầu thang thoát hiểm.
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Ba Đình - 8 - Quận 8, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      đc: MT 231B Ba Đình P8 Q8.+ Gần cầu Nguyễn Tri Phương.DT:- DT đất: 8 x 11.- DT công nhận: 76,9m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- DT sàn: 236,5m2.- Hướng: Bắc.giá:...
      231B, Đường Ba Đình, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Thị Giây - Hóc Môn, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 70 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT Phạm Thị Giây, Hóc Môn.DT 5*22m, sổ CN 70 mét vuông. MT đường 12m đang mở rộng. Vị trí ngay cổng trường học KD buôn bán tốt. Chủ...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 167 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 167 m2 137,13 triệu/m2
      MT 6 tầng - dòng tiền 50tr/tháng - sổ đẹp vuông vắn - ngang 5m.MT đường Nguyễn Suý, DT 167m2, 6 tầng, ngang 5.05x33m, P. Tân Quý Tân Phú.Mô tả:+ Kết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 89 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 89 m2 247,2 triệu/m2
      bán gấp nhà MTKD Trần Hưng Đạo, 4.2x16m, thu nhập 1.05 tỉ/n, chỉ 22 tỉ.bán gấp trong tuần nhà MTKD đường Trần Hưng Đạo, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1, giá chỉ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trường Chinh - Quận 12, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 80 m2 173,75 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhà MT 476 Trường Chinh Q12.DT: 4*20m, 1 lửng 3 lầu, sân thượng.Vị trí đẹp tiện KD buôn bán đa ngành nghề.Vỉa hè rộng, nhà mới đẹp vào sử...
      476, Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!