Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 401 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 401 m2 211,98 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự vip khu Tân Cảng, đường 8m, đối diện Landmark 81.DT 20x20m CN: 401m2.2 tầng, 5 phòng ngủ.căn biệt thự cổ 1 đời chủ bán,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân, giá 30 tỷ

      30 tỷ 62 m2 483,88 triệu/m2
      MT đường Duy Tân, 5 tầng, ngang 4 x 15.4m, P. 8 Tân Bình.+ MT chợ Vải, khu vực KD sầm uất nhất chợ Tân Bình, gồm: 4 phòng ngủ  phòng vệ sinh...
      Đường Duy Tân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Thị Huỳnh - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Nhà mới cực đẹp.- Khu KD sầm uất đa ngành nghề, khai thác căn hộ dịch vụ.- DT: 4.3 x 16 m khuôn đất đẹp.- Hiện trạng: 4 tầng.- Gần chợ, siêu thị, TTTM,...
      Đường Nguyễn Thị Huỳnh, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Trí, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 102 m2 161,77 triệu/m2
      * Vị trí: khu dân cư Jamona City Đào Trí P. Phú Thuận Q7, có cổng bảo vệ, camera an ninh 24/7. khu dân cư xây dựng đồng bộ.- DT sổ: 102m2 (6x17m).- Xây...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 130 m2 tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 54,5 tỷ

      54.5 tỷ 130 m2 419,24 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố khu phố tây Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 7.3x18m, 1 trệt + 1 lầu.- Siêu vị trí đẹp khu phố tây (phố đi bộ Bùi Viện). Gần...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Ngô Quyền - 6 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà MT đường Ngô Quyền Q. 10.Duện tích 3.8x13m.Nhà trệt 3 lầu, xây kiên cố.Vị trí trung tâm đường 2 chiều, có vỉa hè, khu KD cực kỳ...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 66 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 66 m2 210,61 triệu/m2
      1. Nhà 4x16,5m, nhà rất đẹp, trệt 3 lầu, giá 13.9 tỉ.2. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đối diện công viên, giá 16 tỉ.3. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đường 16m, giá 21 tỉ,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 380 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 41 tỷ

      41 tỷ 380 m2 107,9 triệu/m2
      MT KD CƯ XÁ NH NGANG KHỦNG - BÁN NHÀ ĐỊNH CƯ MỸ giá cả thương lượng MẠNH.Mô tả:- DT: 17 x 20m ( nở hậu 21m)- căn biệt thự cũ MT đường số 14A Cư xá NH,...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Thượng Lãn Ông, giá 50 tỷ

      50 tỷ 99 m2 505,06 triệu/m2
      Siêu phẩm hàng hiếm MT 99 mét vuông 5 tầng - KD sầm uất Hải Thượng Lãn Ông Q. 5 - giá 50 tỉ.Kết cấu:- DT: 4m x 24,8m. Sổ vuông vắn.- Nhà 1 trệt, 1...
      Đường Hải Thượng Lãn Ông, Phường 13, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Trần Quang Cơ - Tân Phú, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 0 m2
      bán gấp căn biệt thự sân vườn MT Trần Quang Cơ - P. Phú Thạnh - Q. Tân Phú:- DT: 12m x 20m = 193.2 mét vuông đất ở, vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 247 m2 tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 247 m2 27,94 triệu/m2
      ngôi nhà phố Sen Vàng tâm điểm khu Tây, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.* Vị trí nằm ngay trung tâm của Vĩnh lộc A MT Quách Điêu, MT đường Thới Hòa, MT đường Nữ...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Trí, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Thiết kế 1 trệt, 1 lầu 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh 1 bếp 1 logia, 1 phòng khách.DT 70m2 (5*14).pháp lí: sổ hồng riêng sang tên công chứng ...
      Đường Huỳnh Văn Trí, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2 tại Đường Hiệp Thành 44 - Quận 12, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      căn nhà phố đường nhựa 10m HT 44, Q. 12, DT 90 mét vuông - 1 trệt, 1 lầu.Có sổ hồng, sổ mới 2020, pháp lí đầy đủ, sang tên ngay.Nhà Đông Nam, rất...
      Đường Hiệp Thành 44, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thăng Long, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 54 m2 268,52 triệu/m2
      Chính chủ cuối năm cần thanh khoản, giao em Hằng giá rẻ MTKD sung ngay Thăng Long không lộ giới.- DT: 4.3x13m - CN đủ 54 mét vuông.- Kết cấu: 4 tấm...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Lê Văn Việt phưòng Hiệp Phú Q9 Tp Thủ Đức.call ngay: 0816 279 ***.+ Vị trí: MT đường Lê Văn Việt P. Hiệp Phú Q. 9. Khu Vip nhất Q9....
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 342 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 28 tỷ

      28 tỷ 342 m2 81,88 triệu/m2
      bán ngay nhà phố Nguyễn Ảnh Thủ Q12.DT: 9x39m, nở hậu 9,2m phong thủy tốt.CN trên sổ 342 mét vuông.pháp lí chuẩn sổ hồng, hiện trạng nhà c4.Vị...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thới Nhất 2 - Quận 12, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      Nhà bán chính chủ. MT đường Tân Thới nhất 2 P. Tân Thới nhất, Q. 12.DT 4m x 20 m trệt 1 lững 2 lầu.Giá 7,8 tỉ SHR.Vị trí cực đẹp giá cực tốt. Gần chợ,...
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m , giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 98 m2 90,82 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng, MT đường Nguyễn Thị Kiểu, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12.+ DT: 4,90 x 20 (nở hậu: 4,95m) - Giá: 8ty900 còn thỏa thuận.+ Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, mặt...
      Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!