Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 120 m2 77,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu dân cư Nam Long, Q9, 120 mét vuông, đường 8m, rẻ nhất khu vực. Giá đất chỉ 50 tr/ mét vuông.+ DT 6 x 20m, 120 mét ...
      Dự án KDC Nam Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 72 m2 96,95 triệu/m2
      Chủ chuyển nhà qua gần nơi làm việc, cần bán lại ngôi nhà xây dựng tâm huyết trung tâm Q. bình tân, MT khu dân cư Nam Long.+ Vị trí: Trung tâm văn hoá Q....
      Đường Số 8, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 82 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 12 tỷ

      12 tỷ 82 m2 146,35 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank bán ngay nhà MT nội bộ bên hông đại học Văn Lang, P13, Bình Thạnh, nhà mới về ở ngay.- DT: 5.5x18m CN 82m2, Sổ vuông như tờ A4.- Kết cấu:...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 32 m2 tại Đường Năm Châu - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 32 m2 196,88 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh lại ngôi nhà vừa xây chưa ở.đc: Góc 2MT Năm Châu, P12 Tân Bình.Đối diện trung tâm giáo dục, khu vực đông đúc học sinh, phụ huynh, tiện...
      Đường Năm Châu, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 64 m2 79,38 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà thiết kế phong cách Châu Âu, nội thất luxury, đường an ninh tuyệt đối, có bot an ninh 24/24.+ Vị trí: Trung tâm văn hoá Q. Bình Tân,...
      Đường Số 8, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 240 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 240 m2 250 triệu/m2
      Tòa nhà duy nhất, giá dễ xuống tiền nhất thời điểm này trên đường Cộng Hòa đoạn đẹp, Q. Tân Bình.- DT: 10 x 24m, DT đất: 240m2, DT sàn: 1600m2 gồm hầm, 8...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Thông - 9 - Quận 3, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 120 m2 229,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà MT Nguyễn Thông - P. 9 - Q. 3.- DT: 6 x 20m công nhận 120 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng.- hợp đồngT: 60 tr/tháng.- giá...
      Đường Nguyễn Thông, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Ký - Quận 12, giá 10,89 tỷ

      10.89 tỷ 130 m2 83,77 triệu/m2
      MT KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN - TÂN CHÁNH HIỆP Q. 12, 126 mét vuông, NGANG 6M HIẾM, 4 TẦNG, 5  phòng ngủ, SẴN DÒNG TIỀN.Vị trí VIP KD, hẻm xe hơi...
      Đường Tô Ký, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 101 m2 188,12 triệu/m2
      * Định cư Mỹ, cần bán ngay giá siêu rẻ căn hộ dịch vụ ngay MT khu dân cư Kim Sơn, Q. 7, 101 m2, 6 tầng BTCT, Chỉ với 19 tỉ.* DT: 101 m2, 6 tầng BTCT,...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 448 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 279 tỷ

      279 tỷ 448 m2 622,77 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Thương Thiệu 226 - 228 - 230 Đường 3 Tháng 2, P12, Q. 10. (Cao Thắng với 3 Tháng 2) sau lưng nhà là căn hộ Hà Đô. Đoạn VIP tập trung...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 7m tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 42 m2 275 triệu/m2
      MT KD, 5 tầng, 42m2, Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận, nhỉnh 11 tỉ.- DT: 42m2 (vuông vắn), 5 tầng, 05  phòng ngủ, 07  phòng vệ sinh. chính chủ cần bán...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 190 m2 tại Đường Quang Trung - Quận 9, giá 14 tỷ

      14 tỷ 190 m2 73,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố KD đường Quang Trung, Tăng Nhơn PHú B, Q. 9.Đối diện trường học Khu Kiến Thiết.- DT đất đẹp 6m x 33m =190m. Đất nở hậu.-...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 300 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 300 m2 31,67 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay GẤP 300 mét vuông - MT ĐƯỜNG ĐÀO TÔNG NGUYÊN PHÚ XUÂN NHÀ BÈ - GIÁ CHỈ 9.5TỶMÔ TẢ:+ Dãy phòng trọ 11 phòng, đang có thu nhập...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường 12 - Phước Bình - Quận 9, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 84 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà phố đường số 12, P. Phước Bình.Ngang 4m x 21m - 84 mét vuông đường trước nhà 16m.nhà c4 cũ, phù hợp mua cho thuê hoặc xây mới.giá chỉ 6,3 tỉ...
      Đường 12, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - Quận 7, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 80 m2 185 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng - khu dân cư Hoàng Quốc Việt Kế Phú Mỹ Hưng P. Phú Thuận - trung tâm Q. 7.DT: 5m x 16m.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.Đường trước nhà 12m -...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Hiệp Thành 26 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hiệp Thành 26, P. Hiệp Thành, Q12DT: 4x25Kết Cấu 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ, PK, Bếp + Sân Để oto.....Tiện ích: gần trường chợ siêu...
      Đường Hiệp Thành 26, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 95 m2 184,22 triệu/m2
      MT sầm uất - khu vip K300 Tân Bình - ngang 5 - 4 TẦNG.+ Nằm ngay MT đường Bình Giã - P. 13 - Q. Tân Bình.+ DT: 5 x 19.+ Nhà đang cho thuê KD thu nhập ổn...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!