Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Viện, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 63 m2 611,12 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT Đề Thám ngay ngã 4 Viện,Q. 1- DT : 4.1m x 16m=62.6m2- Kết cấu 1 trệt 5 lầu hoàn công đầy đủ- HĐ thuê 120 tr/tháng,, tỉ suất LN gần 4 phần...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 38 m2 172,37 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Công Hoan, P. 7, Phú Nhuận.Nhà kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu xây dựng kiên cố, hoàn công đầy đủ.Nhà có DT công nhận...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long, giá 22,99 tỷ

      22.99 tỷ 64 m2 359,22 triệu/m2
      + DT: 4 x 16m.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng gồm 7 phòng ngủ khép kín, tổng 8 toilet, Bếp, sân thượng trồng cây nuôi cá cảnh, ngồi uống nước...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 52 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 52 m2 144,24 triệu/m2
      Nhà bán Khu chợ Bình tr Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, đối diện ĐH luật , nhà thờ fatima chỉ 7,5 tỉ- DT :4,18 x12,5- Thiết kế 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân đậu oto...
      Đường Bình Triệu, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 12 tầng, 460 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 365 tỷ

      365 tỷ 460 m2 793,48 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG KHANG HIẾM TAI Q. 3 ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ MINH KHAI , P. 5, Q. 3.-DT: 14,4m x 40m ( công nhận : 436,9m)-KẾT CẤU : HẦM, 10 LẦU, Sân thượng (...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Phong Phú - Bình Chánh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố góc 2 MT đường lớn khu dân cư 13E Intresco Phong Phú sau lưng trường đại học Văn Hiến và đại học Mật Mã.DT: 7 x 20 công...
      13E Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bến Cát - 7 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đường Bến Cát sát đường Lý Thường Kiệt P. 7 Tân Bình.DT: 6.5x20m 100 mét vuông.Nhà 4 tầng.Giá 15.5 tỉ.SHR cầm tay mua bán KD ngay.Con...
      Đường Bến Cát, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 60 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 60 m2 341,67 triệu/m2
      + Nhà chính chủ chưa qua đầu tư, vị trí nằm đoạn đầu đường Lê Văn Sỹ Q. 3 khu nằm trong cung đường KD thời trang cao cấp số 1 TP. TP.HCM. Cam kết - nhà thật...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 628 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá 75 tỷ

      75 tỷ 628 m2 119,43 triệu/m2
      Mô tả:+ MT vị trí cực sung KD ngày đêm, giáp Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Hữu Thọ.+ Phù hợp làm showroom, siêu thị, nhà hàng.+ Trước cho thuê dòng tiền 1.5 tỉ/...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      chính chủ định cư bán nhanh toà căn nhà phố đường Lê Văn Huân - ngay gần Cộng Hoà, Tân Bình- DT: 7mx25m vuông vắn, cn 168,4m2- Kết cấu: 1 hầm 5 tầng sân...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 68 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 68 m2 139,71 triệu/m2
      bán nhanh Nhà cực đẹp Khu VIP 368 Tân Sơn Nhì giá cực tốt chỉ 9.5 tỉ DT 4x17 trệt 3 lầu ST có 4 phòng ngủ nhà mới đẹp nội thất đầy đủ sang...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 747 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 265 tỷ

      265 tỷ 747 m2 354,76 triệu/m2
      bán ngay nhà căn hộ góc 3 MT đường Cách Mạng Tháng P. 11 Q. 3 -DT 17,5 x 36,6m DTCN 747m2- Kết Cấu Hầm 3 tầng- Hiện đang có HĐ thuê khoảng 500 tr/tháng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Nợ NH giảm giá từ 50 tỉ về 35 tỉ!Không còn căn thứ 2 để so sánh!Bán tòa nhà phố đường 47 Nguyễn Xí - Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh.Ngay Bến Xe Miền...
      47, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Chánh Hiệp 2 - Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Tân Chánh Hiệp 24,gần Nguyễn Ảnh Thủ, Q. 12.DT: 4,2m x 22,5mMô tả : SHR( DT nền thổ cư đc công nhận 85,7 mét vuông;DT sàn xây...
      Đường Tân Chánh Hiệp 24, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 14A - Quận 7, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 0 m2
      Giảm giá cực sốc, bán nhà phố đường số 14A, Cư xá NH, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP Tp Tp HCM.- DT: 5mx19m sổ đẹp vuông vắn (DT công nhận 92,35 m2).- Nhà 1...
      Đường 14A, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      bán ngay đường số 26 P. Cát Lai Q. 2.DT: (4,5x23) = 103.5m2.Kết cấu: 1 lầu 1 trệt 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Khu an ninh dân trí cao, MT...
      Đường Số 26, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 68 m2 tại Đường Lê Khôi - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 68 m2 176,48 triệu/m2
      AE chạy phụ e vs ạ.HH 1  phần trăm AE nhận đủ.Gửi 500 AE chạy phụ.MT KD Lê Khôi.DT: 4,5x15m.Kết cấu: Cấp 4.Giá: 12 tỉ.Đang cho thuê KD 13tr/tháng.Khu...
      Đường Lê Khôi, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 130 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 130 m2 192,31 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà phố Phan Văn Trị, Q. Bình Thạnh, dt 5.6x25m, 5 tầng góc đẹp thoáng, gần chợ Bà Chiểu.Đường rộng 2 chiều có vỉa hè, khu KD sầm uất đa...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!