Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 84 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 84 m2 122,62 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp MTNB đường 14m khu Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân - tặng nội thất đầy đủ.- DT hiếm: 4,2 x 20m (công nhận 84m2 đất) diện tích sử...
      Đường Số 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 22,4 tỷ

      22.4 tỷ 140 m2 160 triệu/m2
      Ngợp, bán rẻ MT đường 494, Q9, nhánh Lê Văn Việt.DT 7x20m=140  mét vuông.XD 1 trệt 3 lầu cho thuê thu nhập 100tr/tháng.Giá 160tr/ mét vuông.
      Đường Số 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Mr Thuận Bđs Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 183 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Quận 3, giá 65 tỷ

      65 tỷ 183 m2 355,2 triệu/m2
      bán nhà 3 MT đường trường sa ,p13 ,Q. 3 .DT:28x10m ,3 tầng ,hợp đồng:160tr .giá :65 tỉ -vị trí :tọa lạc trên con đường thương hiệu ,thuận tiện duy chuyển...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 72 m2 108,34 triệu/m2
      Hàng nóng MT KD đường nhựa 10 m Tân Hoà Đông - 72m2 - 2 tầng BTCT - chỉ 7xxtỉ.Mô tả:+ Vị trí cực kỳ đắc địa, cách 2 căn là Công an P., cạnh trường, khu vực...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 160 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 33 tỷ

      33 tỷ 160 m2 206,25 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Phú Thọ Hòa , P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú - DT : 8x20m (160 mét vuông) - Hiện trạng : trệt , lửng , 4 lầu st có thang máy , đang cho...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 111 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7, giá 24 tỷ

      24 tỷ 111 m2 216,22 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hưng Gia - Phú Mỹ Hưng.- DT đất: 111 mét vuông (6x18.5m).- Cấu trúc: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.- Gần TTTM, trường học, BV,...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 110 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 110 m2 65,46 triệu/m2
      Nhà khu dân cư HT City 2 ngay Nguyễn Thị Búp 5,5x20m nhà 3 lấu giá 7,2 tỉ TL, Q. 12.DT: 5.5mx20m. 1 trệt 3 lầu sân thượng.Đường 12m. Đối diện công...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 600 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 600 m2 38,34 triệu/m2
      Chủ gửi giảm 2 tỉ chủ thiện chí bán, chỉ còn 23 tỉ (TL mạnh) cho khách thiện chí.MT đường 30, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, Sài Gòn.DT: 600 mét vuông.Kết...
      Đường Số 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 286 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - Phú Nhuận, giá 105 tỷ

      105 tỷ 286 m2 367,14 triệu/m2
      Building sang trọng duy nhất đường lớn Hoàng Văn Thụ ngay gần ngã 4 Phú Nhuận - Phan Đình Phùng, P. 8, Phú Nhuận.gần nhà hàng tiệc cưới ADORAR.hotel Tân...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Mê Linh - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố số 44 Mê Linh, P. 19, Bình ThạnhKhu phố Nhật, đang cho thuê làm nhà hàng- DT: 4.5 x 15- Kết cấu: 5 Tầng- pháp lí: SHR chính chủ- hợp ...
      Đường Mê Linh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Giã - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      bán gấp MT Bình Giã, P. 13, Tân Bình.DT 5 x 20m.Kết cấu 3 lầu đúc.giá 17 tỉ 500 TL.gọi ngay 0942 275 ***
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2 tại Đường Lý Phục Man - Bình Thuận - Quận 7, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 100 m2 166 triệu/m2
      - DT chuẩn 100m2 4,0m x 25m.- Kết cấu 5 tầng siêu đẹp với 6 PN kèm nhà để xe ô tô và khu nơi làm BBQ ngay trên nhà để xe. Có cả thang máy nhập khẩu...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 128 m2 121,1 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường DN5 KDC An Sương P Tân Hưng Thuận Q. 12.DT: 8x16m đúc 1 trệt 2 lầu.Hiện đang cho văn phòng thuê: 30tr/1 tháng.Đường trước nhà 20m.Thuận...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 0 m2
      - Bán tòa ngôi nhà phố 40C - 40D đường Út Tịch P. 4 Q. Tân Bình TP. TP.HCM (Vị trí ngay ngã tư đường Hoàng Văn Thụ & đường Út Tịch).- DT đất: 12m x 23m =...
      40C - 40D, Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 90 m2 tại Đường Cù Lao - 2 - Phú Nhuận, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 90 m2 261,12 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà phố Cù Lao, P. 2, Q.  phòng ngủ, DT 5.5x17m, hầm 4 lầu, đang cho thuê thu nhập trên 80 tr/tháng, sổ hồng riêng đầy đủ, giá...
      Đường Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đường 12 - Bình Tân, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 52 m2 99,04 triệu/m2
      Nhà nát tiện xây mới, cách Aeon Mall 6 ph di chuyển xe.KDC đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Mega, Aeon Mall, CoopMart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An...
      Đường 12, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 0 m2
      20/10: Chủ gấp bán giảm chào 1.2 tỉ. Giá chào mới 19.8 tỉ.Nhà siêu đẹp, cực hiếm tt thủ đức, thiết kế hiện đại tiêu chuẩn Châu Âu, KD spa và đa ngành nghề...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 201 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 201 m2 248,76 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng Lê Quang Định , P. 14, Q. Bình Thạnh (7x25 nở hậu 11m)- DT: Ngang 7m - dài 25m.(nở hậu 11m)- Công nhận: 201m.- Kết cấu: Hầm, lửng 6 lầu và...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!