Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Trần Phú Sơn Tây DT 83
Vị trí trung tâm Ba Đình
Giá: 35,6 Tỷ
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 428,92 Triệu/m2
893329
Mua bán
Bán nhà mặt phố Trần Phú Sơn Tây DT 83
Vị trí trung tâm Ba Đình
Anh Thành
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2