Thông tin mô tả
8 tầng 24,8
Bán nhà 8 tầng mặt phố Vũ Tông Phan,
Phố rộng
Ảnh thật 100
Giá: 24,8 Tỷ
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 261,05 Triệu/m2
893342
Mua bán
8 tầng 24,8
Bán nhà 8 tầng mặt phố Vũ Tông Phan,
Phố rộng
Ảnh thật 100
Phạm Văn Tường
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2