Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 142 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Lạc, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 142 m2 116,2 triệu/m2
      - ngôi nhà phố, ngang lớn, DT lớn đang chia làm 2 căn, có 6 PN, KD rất tốt, đang cho thuê 32 tr.- Khu vực cư dân đông đúc, buôn bán cực sung, thông nhiều...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      + MT KD đỉnh khu vực hiếm nhà bán tại khu vực D2 Nguyễn Gia Trí P. 25 Bình Thạnh.+ Diện ích 80m2 vuông A4.+ Kết cấu 6 tầng bê tông cốt thép.+ KD buôn bán...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 108 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 108 m2 120,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà MT LÊ VĂN THỌ, P. 11, GÒ VẤP- Kết cấu: góc 2 MT 4,5x24m, 1 trệt 2 lầu khuôn vuông vắn- Vị trí đắc địa, KD tấp nập cả ngày lẫn...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 73 tỷ

      73 tỷ 128 m2 570,32 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán căn nhà phố Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.- DT: 8m x 16m không trừ lộ giới.- XD nhà gồm: 1 hầm, trệt, lửng & 3 lầu, thuộc khu quy...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m , giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 49 m2 255,11 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT khu KD chợ sầm uất Q. 1, phù hợp với KH KD buôn bán thương mại.CAM KẾT - NHÀ THẬT - THÔNG TIN - pháp lí - CHUẨN 100%- DT: 49m2 - 3,5x15m- Kết...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 82 m2, hướng Tây - Bắc tại Bình Tân, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 82 m2 120,74 triệu/m2
      Cách Aeon Mall 3 ph di chuyển xe.KDC đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Mega, Aeon Mall, Coopmart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An 115, Highland, Phúc...
      Đường Tạ Mỹ Duật, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      Bán nhà Điện Biên Phủ - Nguyễn Cửu Vân ,P.17,BT 4.1x17, 4T ,12.8 tỉ đc: Điện Biên Phủ - P. 17 - Bình ThạnhDT: 4,1 x 17 m = 69,7  mét vuôngKết cấu:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 48 m2 tại Phường 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 48 m2 312,5 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố đường Trần Văn Khê, P. 17, Bình Thạnh. Giao đường Nguyễn Cửu Vân. Thông Qua Trường Sa.- DT: 4x12m. DTCN đủ.- Kết cấu: 5 tầng + có...
      Đường Trần Văn Khê, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 128 m2 tại Đường Hoa Sứ - 2 - Phú Nhuận, giá 51 tỷ

      51 tỷ 128 m2 398,44 triệu/m2
      bán nhanh MT số Hoa Sứ, P2, Phú Nhuận - 8x16m, CN 128m2, Hầm 4 Tầng - 52 tỉ TL.Ngày đăng: Hôm nay.Bán MT Ngang Lớn 8M Hoa Sứ, P2, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x16m,...
      Đường Hoa Sứ, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 160 m2 215,63 triệu/m2
      34.5 tỉ - MTKD Tân Hương Ngay Chợ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, vị trí đẹp không lỗi.- DT: 8m x 20m.- Nhà 1 trệt, 3 lầu mới.Hiện đang cho NH thuê.100tr/1 tháng.-...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 128 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận, giá 52 tỷ

      52 tỷ 128 m2 406,25 triệu/m2
      Bán MT Ngang Lớn 8M Hoa Phượng, P2, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x16m, Cn: 128 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 4 lầu nhà trống.- pháp lí tư nhân.- Đang Cho thuê giá:...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 226 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 226 m2 52,22 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố 478 Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè. Ngay gần cổng siêu dự án GS Metrocity Nhà Bè.DT: 6x35m. CN 226m2 Tây tứ trạch.Nhà 1 trệt 1...
      478, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3, giá 110 tỷ

      110 tỷ 135 m2 814,82 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi nhanh TS nên bán Building MT Nguyễn Đình Chiểu, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, ngay ngã 4 Trần Quốc Thảo và Trương Định, đoạn đường đẹp nhất tập...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 140 m2 tại Đường Thành Thái - Quận 10, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 140 m2 106,43 triệu/m2
      MS51.- Bán rẻ góc 3 MT ngay Thành Thái, P14, Q10 DT 10x14m 3 tầng chỉ 14,9 tỉ.- Thu Nhập 600 tr.- Phù hợp vừa ở vừa KD.- Đường trước nhà 8m. Lộ giới quy...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 68 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 19,99 tỷ

      19.99 tỷ 68 m2 293,98 triệu/m2
      Kẹt tiền KD bán nhà phố ngay khu vực đường Hoa - Phan Xích Long, P7 Phú Nhuận. Nhà mới, đẹp, vị trí cực kì đắc địa, là sp tốt nhất hiện nay.+ Thiết kế hiện...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 185 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 185 m2 97,3 triệu/m2
      hotel MT đường nội khu thoáng mát, yên tĩnh, khu vực cư dân đông đúc, thuộc KDC Tên Lửa sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, xung...
      Đường Số 34A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 470 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 86,95 tỷ

      86.95 tỷ 470 m2 185 triệu/m2
      Bán Nhà Siêu Vị Trí MT Tân Cảng - Q.Bình Thạnh- Vị trí ngay sát HUTECH - tập trung nhiều tòa nhà VP - trụ sở công ty tại P. 25, Q. Bình Thạnh - DT : 7.99 x...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 44 tỷ

      44 tỷ 100 m2 440 triệu/m2
      The Global City sở hữu vị trí xịn nhất tại khu đông Sài Gòn, tọa lạc tại trái tim của TP mới Thủ Đức, liền kềt thuận tiện với các địa điểm trọng yếu trong...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!