Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 21 tỷ

      21 tỷ 160 m2 131,25 triệu/m2
      bán tòa nhà hẻm xe hơi đường lê đức thọ ,p16 ,Q. gò vấp .DT:7.2x22m .5 tầng ,35p .hợp đồng:105tr .giá .21 tỉ -vị trí :tọa lạc ngay Q. trung tâm ,khu vực...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 140 m2 tại Đường Thành Công - Tân Thành - Tân Phú, giá 22 tỷ

      22 tỷ 140 m2 157,15 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Thành Công, P. Tân Thành, Tân Phú.- DT: 8.2x17m, vuông vắn, không cống, không trụ điện- Hiện trạng : 1 trệt, lửng 3 lầu - Vị trí đẹp gần...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tạ Hiện - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 110 m2 272,73 triệu/m2
      Trung tâm Đảo Kim Cương Q. 2 - 8 tầng mới đẹp - bán sốc chỉ 30T!- NH định giá 34T - quyết bán 30 tỉ (còn thỏa thuận).- 8 tầng gồm hầm, 9 phòng ngủ...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 111 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 111 m2 324,33 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Hưng Phước - Phú Mỹ Hưng, đường lớn.- DT đất: 111m2 (6x18,5m).- Số tầng xây dựng bao gồm: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng.- Nhà có...
      Dự án Hưng Phước, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 210 m2 tại Đường Sông Đà - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 17 tỷ

      17 tỷ 210 m2 80,96 triệu/m2
      Bao giá Thủ Đức.căn biệt thự khu dân cư Sông Đà, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.S= 10x21m. Gần công viên cây xanh, thoáng mát, yên tĩnh.Giá 17 tỉ (cho khách...
      Dự án Sông Đà, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 445 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 445 m2 58,43 triệu/m2
      Bán toà nhà phố KD, đường 36, P. Linh Đông, TP. Thủ Đức.- DT: 445 mét vuông (MT ngang 18m), công nhận trong sổ: 287 mét vuông.- Thiết kế: 1 hầm...
      Đường Số 36, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 138 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 6 - Gò Vấp, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 138 m2 148,56 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Nguyễn Oanh, Gò Vấp chính chủ- DT 6x23m, khuôn vuông vắn- Nhà trệt, 3 lầu đẹp- Vị trí trục đường liên Q., KD sầm uất- Có sẵn hợp ...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Số 1 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      - Bán nhà MTKD 20m khu Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân - có lề 4,5m - sát MT Tên Lửa - cách Aeon Mall 100m.- DT: 4 x 20m (80 mét vuông) diện ...
      Đường Số 1, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 184 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3, giá 65 tỷ

      65 tỷ 184 m2 353,27 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ góc 3 MT Trường Sa - lê văn sỹ , P13. Q3. DT: 29x10m, 2 lầu. giá bán 65 tỉ TL 0902 950 *** căn hộ góc 3 MT Trường Sa & Lê Văn Sỹ, P....
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 84 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 84 m2 130,96 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp MTNB đường 14m, khu Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân - SÁT MT TÊN LỬA - AEON MALL- DT: 4 x 21m (84 m2) diện tích sử dụng: 285m2.- Kết...
      Đường Số 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 70 m2, hướng Bắc tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      - Giảm 1 tỉ bán nhanh nhà 4 tầng MT Đường số 5 CX Chu Văn An, P26, Bình Thạnh.- DT: 4x18m, CN 70m2, kết cấu: 4 tầng gồm 3 PN lớn, 4  nhà vệ sinh.-...
      Đường Số 5 Cư xá Chu Văn An, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 250 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 250 m2 180 triệu/m2
      căn nhà phố KD thương mại Hoàng SA view Sông TP.HCM.căn biệt thự 3 tầng thoáng mát.Phù hợp làm văn phòng,công ty.phòng khám,nha khoa,ở gia đình.Thông...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 53 m2 tại Đường Văn Thân - 8 - Quận 6, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 53 m2 166,04 triệu/m2
      - Đối diện trường học, gần TTTM Galaxy, siêu thị, trục đường KD đông đúc và sầm uất.- Trục đường lớn rộng đẹp như hình, KD hai bên nhộn nhịp sáng đêm, sát...
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 50 m2 tại Phường 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 50 m2 430 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng * Quý khách vui lòng hotline: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm. - Cung...
      Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      - Bán nhà MTNB đường 12m, khu Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân - ngay sát công viên - gần nhà thờ Phao Lô.- DT: 4 x 22,5m (công nhận 90 mét vuông...
      Đường Số 21, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 152 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 152 m2 226,98 triệu/m2
      Bán nhà MTKD Đường Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú- DT : 8x19m vuông vắn , trước nhà không cống, không trụ điện- Hiện trạng : 2 lầu sân thượng, đang cho...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      MT Gò Dầu- KD TIỆM VÀNG, 4m x 20m, 1 trệt 1 lầu, giá 14.5 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT đường Gò Dầu, ngay ngã 4 Trương Vĩnh Ký- Gò Dầu, khu vực...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 62 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 12 - Bình Thạnh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 62 m2 153,23 triệu/m2
      MT KD - vị trí gần trường Học viện Cán bộ - căn hộ - nhộn nhịp.+ DT đẹp 5x12m.+ Kết cấu: Trệt lửng. Nhà cũ, tiện xây dựng mới.+ Vị trí MT KD mọi ngành...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!